HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hv hawa utumishi wanashindwa nn kufanya saili kwa kanda mbona hawa wenzao utumishi wa mahakama wameita watu kwa kanda zao
nenda kafatilie uzi wa tume wa mahakama then uje hapa mkuu, kuna mwamba kule kadai kuwa shortlisted tu post hzi za mlinzi kuna maza mmoja huko juu kamuunganisha.na hiyo mahakama sehemu tunayo tarajia kupata hakii kwa asilimia karibu 100%
 
Kwa waliowahi kufanya saili za utumishi wa mahakama wanasema usaili wa mwanzo unafanyika kwa kompyuta na mwenye nayo anashauriwa aende ,hv huu usaili unafanyikaje
 
nenda kafatilie uzi wa tume wa mahakama then uje hapa mkuu, kuna mwamba kule kadai kuwa shortlisted tu post hzi za mlinzi kuna maza mmoja huko juu kamuunganisha.na hiyo mahakama sehemu tunayo tarajia kupata hakii kwa asilimia karibu 100%
Aisee, ngoja binafsi niamini Tu katika miujiza na hii tume bungeni waliisifia sana kumbe nako ni uozoo Tu,
 
Msaada plz,

mimi nimesoma BBA nikaspecialize accounts & Finance na nikafanikiwa kupata cheti cha CPA ila kila nikiomba nafasi ya uhasibu utumishi wananambia sina lack of bachelor degree certificate as per advert nikiwapigia wanasema sina cheti cha uhasibu na kesi ya vyuo kAMA udsm,SAUT,TUMAIN University,Mzumbe na vyuo kwa waliosoma BCOM,BBA etc wanajua ila vyeti havijasema aliwah kukutana na kesi kama hii msaada wa mawazo nini cha kufanya Asali zinanipta wajomba
 
Na hicho kimulimuli kama cha dawa hakizimi na hali muda wake umeisha kitambo sana.
 
uduanzi wa kwenda saili ya gumbania nafasi moja muache. nafasi moja alaf mmeitwa 180 . huku nikupoteza muda na garama
Mbona unataka uwapangie watu kila mtu anakwenda kwa muda wake na nauli yake so kila mtu akiwa na haya mawazo si wataenda watu zero kikubwa ni kupambana tu huku ukigain mauzoefu na makonnection kutoka watainiwa wenzanko
 
Duuuuh, Naambiwa USAILI WA TRA UTAKUWA NA PRACTICAL WADAU.

Yaani ukitoboa Written kuna Practical ili kupima ujuzi wa matumizi ya Computer nk.

Kweli hali ni tete huko.
Wanataka watu wawe wabobez wa IT kabisa au ndio Microsoft office na Excel tuu ,au hyo mifumo ya Kodi
 
Mambo ya kipuuzi haya kufanishana saili tunatumia gharama kubwa kufata saili hizo afu mwisho wa siku wanakauka
 
Duuuuh, Naambiwa USAILI WA TRA UTAKUWA NA PRACTICAL WADAU.

Yaani ukitoboa Written kuna Practical ili kupima ujuzi wa matumizi ya Computer nk.

Kweli hali ni tete huko.
Ni written na Practical au All written, practical and Oral!??
 
Back
Top Bottom