HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hilo linaweza kufanyika ila pia watalalamikiwa sana na hawataeleweka kama wanavyolalamikiwa sasa. Tuchukue mfano wa posts za MDA&LGA ambazo zilitangazwa May 2022. Baada ya mwezi mmoja wangeitisha usaili yaani June 2022 na June hiyo hiyo 2022 wangetoa placement. Lakini ujue kuwa ajira hizo zilikuwa zimewekwa kwenye bajet ya 2022/2023 ambazo pesa yake bado haijakusanywa hata shilingi moja maana mwaka wa fedha huanza Julai mosi!! Halafu wangelazimika kusubiri hadi April 2023 ambapo ndiyo MDA&LDA wameanza kupata hilo fungu walilotengewa kwenye bajeti baada ya kuwa limepatikana!! Je unafikiri kusingekuwa na malalamiko? Kuna watu hawajui kama serikali inaweza kuwa haijapata pesa ilizotarajia. kwa hao ni vigumu sana kuelewa! Narudia tena, serikali yoyote haina ujanja wa kupata pesa zaidi ya makusanyo ya kodi, mikopo, na gawio mahali ambapo imewekeza. Lakini chanzo kikuu ni kodi!! Kama kodi ingekuwa inakusanywa kwa kasi iliyotarajiwa matatizo haya yangepungua sana. Ni kweli kabisa wizara nyingi kama siyo zote huwa hazifanikiwi kupewa pesa yote iliyoidhinishiwa kwenye bajeti. Ikitokea hivyo mambo hutekelezwa kwa vipaumbele, na mambo mengine husubirishwa!!.​
Sidhani kama serikali inaweza kutangaza ajira ilihali haina uhakika wa hela....psrs ndio kikwazo.
 
Wanangu wa TPDC[emoji91][emoji91][emoji91]

IMG_6417.jpg
 
Tunapokua kwenye mapambano, shuhuda za baadhi ya askari wetu waliotusua ni muhimu sana kutupa nguvu ya kusonga mbele

Mliopata tafadhali tunaomba shuhuda ili sisi tuliobaki tusvunjike moyo tuendelee kupambana hadi siku tutayopata kuingia kwenye mfumo
 
Tunapokua kwenye mapambano, shuhuda za baadhi ya askari wetu waliotusua ni muhimu sana kutupa nguvu ya kusonga mbele

Mliopata tafadhali tunaomba shuhuda ili sisi tuliobaki tusvunjike moyo tuendelee kupambana hadi siku tutayopata kuingia kwenye mfumo
Kuna ndugu yangu amepata leo kupitia data base ya mwaka jana mwez wa 9

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau naomba mnifahamishe kwa atakayekuwa anafahamu hili swala! Hivi taasisi ambayo haina mkurugenzi kamili aliyeteuliwa na Rais inaweza kupelekea baadhi ya shughuli zake kuwa slow slow hasa hasa kwenye issue ya kuajiri? Naomba kwa wazoefu mnijuze.

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Tunapokua kwenye mapambano, shuhuda za baadhi ya askari wetu waliotusua ni muhimu sana kutupa nguvu ya kusonga mbele

Mliopata tafadhali tunaomba shuhuda ili sisi tuliobaki tusvunjike moyo tuendelee kupambana hadi siku tutayopata kuingia kwenye mfumo
Hadi wewe? mfumo upi mkuu
 
Back
Top Bottom