Nameyaona! Maswali yanajirudia sana tu sema yanaulizwa kwa namna tofauti tofauti tu,,, ni vile vitu basic vya AccountsMaswali ya written ni vigum kujirudia, ila kwa uzoefu soma sana kile kitabu cha NBAA cha level ya technician, kwa mtu wa Accounting officer II asome kile kitabu cha accounting kwa level ya Foundation. Accountant II Asome financial Accounting ya Intermediate na Financial reporting ya final. Kwa kifupi written interview za prsr zinahitaj maandalizi sio zimamoto. My advice ukishaaply post yeyote baada ya kufuata maelekezo uanze kujiandaa mdogo mdogo usisubiri had watoe majina ya kuitwa interview.
Ndomana nikamshauri asome zile basics za kwenye technician levelNameyaona! Maswali yanajirudia sana tu sema yanaulizwa kwa namna tofauti tofauti tu,,, ni vile vitu basic vya Accounts
Yeah mkuu!!!Ndomana nikamshauri asome zile basics za kwenye technician level
Mimi sijafanya ila nimeomba kwa mtu aliye fanya kanitumia aya.WRITTEN INTERVIEW KORUWASA kwa upande wa Accounts Assistant please share maswali, watu wapate mwanga kwenye maandalizi ya saili zijazo.
Hyo hapo Ila sasa kukumbukaMimi sijafanya ila nimeomba kwa mtu aliye fanya kanitumia aya.
1.Briefly explain why trial balance msy still balance even if there is incorrect entry posted in a group of accounts.
2. Reasons for difference between cash book and bank statement.
3. Source of document ya hivi vitu.
1.Purchase book.
2.sales book.
3.Purchase return book.
4.Sales return book.
5. Cash receipt.
6. Cash payment.
7. Cheque payment
4. Mention 5 benefit of preparing profit and loss account.
Tafadhali walioramba asali msipotee. Bakini hapa kutia moyo wenzenu. Kumbuka siku zote kuwa maisha ni mzunguko!! Meza ya asali ni ya mduara unaozunguka, inamfikia mmoja mmoja kwa wakati wake.Sidhani uzi umesuswa, ila wahitaji wamepungua. imo!
Yawezekana wana wanalamba asali wanapotea kimya kimya
Tupo hatujapoteaTafadhali walioramba asali msipotee. Bakini hapa kutia moyo wenzenu. Kumbuka siku zote kuwa maisha ni mzunguko!! Meza ya asali ni ya mduara unaozunguka, inamfikia mmoja mmoja kwa wakati wake.
Shukrani. Mimi pia nipo hapa ni afsa mstaafu katika utumishi wa umma. Nawatia moyo vijana kutokukata tamaa pia kuwaelezea taratibu, miongozo haki na wajibu wa waajiriwa katika utumishi wa umma.Tupo hatujapotea
Aisee inaumiza sanaa! Yani hawa jamaa hawajui tuu!Binafsi nimeshachoka kabisa na hawa Psrs,imefika muda Sasa nimesurender,maana naona wananipotezea muda,malengo na focus ya kufanya mishe nyingine,hii haiwezekani kabisa,usahili wa tangu February mpk leo hii may?ukinzingatia nimeanza kufanya sahili tangu Psrs inaanzishwa,mpk leo hii Mambo bado tu,nimeshaingia oral nyingi sana lakini hakuna Cha data base Wala kazi data,bado nafasi zinatanganzwa upya tu,nimeshaenda mpk ofsini kwao kuomba matokeo yangu ya oral kujua kwanini sipangiwi lakini walikataa kata kata kutoa wakati matokeo ni yangu, haya maisha mtu unaweza kuzani labda umelaanika aise,maana km kuombewa na kuomba tumeshamaliza wachungaji hapa mjini,unaona tu km vile unawasumbua sometimes
Explain about your personal and life history, challenges utakazoface kwenye kazi yako, na duties and responsibilities za kazi uliyoiomba.Wekeni na maswali yaliyo general ya oral ambayo anaulizwa mtu wa kada yoyote.
Kiongozi, yahitaji ukae kazini kwa muda gani ili ukidhi vigezo vya kuomba,Shukrani. Mimi pia nipo hapa ni afsa mstaafu katika utumishi wa umma. Nawatia moyo vijana kutokukata tamaa pia kuwaelezea taratibu, miongozo haki na wajibu wa waajiriwa katika utumishi wa umma.
Bila kusahau kusali sana Mwisho wa yote M/Mungu anafanya mambo yasiyowezekana kwa akil ya kawaida kuwezekana tenaSoma sana ili ujue vizuri fani yako, jitahidi ufanye vizuri written ili uingie Oral, jitahidi kujibu vizur maswali ya oral + confidence so lazima utoboe.
Kabisa na tunatokea tokea kuwatia moyo wenzetuTafadhali walioramba asali msipotee. Bakini hapa kutia moyo wenzenu. Kumbuka siku zote kuwa maisha ni mzunguko!! Meza ya asali ni ya mduara unaozunguka, inamfikia mmoja mmoja kwa wakati wake.
TupoTafadhali walioramba asali msipotee. Bakini hapa kutia moyo wenzenu. Kumbuka siku zote kuwa maisha ni mzunguko!! Meza ya asali ni ya mduara unaozunguka, inamfikia mmoja mmoja kwa wakati wake.