HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nipo uwanja wa Data hapa kuna wadau wanachukuwa barua ngoja,,,,kuna mdada kaingia ndani na masijala kabeba vitu kama barua hivi ila ngoja nifwatilie vizuri kama ndizo basi pdf nyingine haiko mbali
Sawasawa mkuu embu ulizia kama Kuna database ya wakufunzi na hizi tutorial assistant kama mtu alifaulu usahili akakosa nafasi
Nauliza hv Kuna ndugu Yang mmoja Hana nauli na amefanya vyuo kama 3 zote alipita oral na placement zilishatoka na amekosa hivyo amekata tamaa na gharama za kuhudhuria sahili Hana pesa tena
 
Ila kuna wengine ni waadilifu usipime! Kama ana sifa atatakiwa akapambane!! Na huko kwenye paper hutumika namba na si jina!! Watoto wa Nyerere walitakiwa kupambana sambamba na watoto wa watanzania wengine! Je tuna waadilifu kiasi hicho waliobakia hapa Tz?
[emoji1787][emoji1787] kwenye hili taifa.
 
Wakuu naomba kuuliza hivi hizi kazi za tutorial assistant na assistant lecturer huwa ukifaulu unatunzwa kwenye kanzidata ya waliofaulu usahili wakakosa nafasi au hazina database.
Mbona naona psrs kila mara wanarudia kuzitangaza na watu wamefanya usahili mara nying mfano udsm, udom mocu ardhi mzumbe iaa nit tia muhas kcmc irdp naona zinatangazwa many times.
Naomba ufafanuzi
Hizo nadhani hazinaga kanzidata. Ndiyo maana nafasi huwa zinatangazwa mara kwa mara.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona nimeona kwenye kanuni zao zinaelezea database ya wakufunzi?
Mm hata hiyo GPA sina unaweza kuwa na ndoto Ila GPA ikakusaliti

Kuna jamaa anasema alifanya usahili hizi Kaz za tutorial chuo flan hakupata nafasi badae akaja kupangwa kwenye taasisi nzuri zaidi ya Kaz ya academician aliyoomba asa nikajiuliza Kuna ukweli au alitupiga kamba
Labda inawezekana, psrs wana siri sana. Si ndiyo maana majibu ya oral huwa hawayatoi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilikua naahitaji muda wa kufanya maandalizi hasa hela ya kujikimu na Lodge
Nimesoma majibu yote uliyojibiwa kuhusu jambo lako, mimi nakushauri hivi pia.

Tafuta hela ya kutosha inayoweza kukukalisha kule kwa angalau siku 5.

Ukiripoti waulize watatumia muda gani kukuita rasmi ukaanze kazi, wakikuambia haijulikani ila watakupigia simu, nakushauri urudi nyumbani uje usubiri hiyo simu. Nauli ya Kasulu - Kibaha haiwezi kuwa kubwa na gharama utakayotumia kukaa kule kwa siku angalau 3.

Au kwa kusamaraizi, karipoti halafu rudi nyumbani, nauli ya kwenda na kurudi haiwezi kuwa kubwa ukilinganisha na gharama utakayotumia kukaa kule kwa angalau siku 3.

Reference: Case study.

Kuna mlamba Asali wa JKCI alitoka mkoani akapeleka barua, akaambiwa asubiri kupigiwa simu akakaa Dar kusubiri, zikapita wiki 2 bado hajapigiwa, hadi akakaukiwa mfukoni akaanza kulalamika(alileta uzi humu), tukaanza kumwambia alikosea, alitakiwa kurudi nyumbani kwanza.

Na wewe usije ukafanya hilo kosa.
 
Back
Top Bottom