HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mkuu bado hamjalipwa? hivi mishahara ya taasisi zinazojitegemea/zinazozalisha huwa haitoki hazina?
Sijajua..ila naikumbuka kipindi cha mwendazake alisema mishahara yote itoke hazina....ila ngoja nsubirie maana barua ya ajira kutoka kwa mwajiri inasoma kazi nimeanza mwezi wa 3 tarehe za mwisho mwisho.....hivi inawezekana mtu kulipwa miezi 2 baada ya check # kutoka??
 
Sijajua..ila naikumbuka kipindi cha mwendazake alisema mishahara yote itoke hazina....ila ngoja nsubirie maana barua ya ajira kutoka kwa mwajiri inasoma kazi nimeanza mwezi wa 3 tarehe za mwisho mwisho.....hivi inawezekana mtu kulipwa miezi 2 baada ya check # kutoka??
Huenda kuna tatizo sehemu.

Hamjapata watu wangapi new employee? Ulizia wenzako ili uweze kutambua kama ni tatizo au la.

Sisi nakumbuka kuna baadhi salary zao za kwanza zilichelewa, kulikuwa na tatizo ambapo HR alifuatilia wakaja kupewa hiyo salary katikati ya mwezi unaofuata.

Baada ya hapo mambo yakawa yamesettle moja kwa moja.
 
Back
Top Bottom