Dark5560
Member
- Mar 25, 2021
- 91
- 128
Ukiona hivyo nimekosa kaka ndio maana naulizia pdf nyengineLeo mbona washaachia huko
Ukiona hivyo nimekosa kaka ndio maana naulizia pdf nyengineLeo mbona washaachia huko
nimekua nyani mzeeMkeka umetiki ipasavyo
Kutokana na hizi pdf za LGA & MDA.. nime-experience kuwa ukiona tangazo la kazi utumishi ambapo Mwajiri ni LGA & MDA basi fahamu kuwa 99% ni LGA(local gvt Authority) tu na si vinginevyo... Ni wachache sana wanaweza kupelekea MDA...
Wale wasiopenda Halmashauri kwa kweli hapo hamna namna watu wanadropiwa huko Mawilayani
Hivi kama umepangiwa kazi usipoenda inakuaje??
Aah ni kweli tutajitahidiNdugu zangu tunaokosa tusife Moyo huenda zamu yetu haijafika bali tufunguo mioyo yetu kufurahia mafanikio ya wenzetu maana Mungu ndio anajua mahitaji yetu
Huenda ni kweli tuna imani kuwa tumefanya vizuri interview zetu lkn tuwe na subira na moyo wa kukubali matokeo.Maisha hayawezi kuwa sawa siku zote.
Naomba pia tuwe na kumbukumbu,pdf ndio zinasonga hivyo na idadi inapungua japo naona ni L bila M (DA's) hivyo tuwe na kumbukumbu tusije toa lawama kwa PSRS.
Tuendelee kuungana pamoja tu kuhusu ucheleweshwaji huu ila kila jambo liende kwa uharaka na uhalali.
Nb:tuendelee kupigia makofi washindi bila chuki hadi zamu yetu ya kushinda itakapofika(hata benzema alifanya hivi kwa Ronaldo)
Marupurupu, mfano unaeza kaa nyumba ya wizara rent ikawa sio tatizo tenaKwan tofauti ya kufanya kazi wizarani na halmashaur ni ipi Kwan mshahara SI kutokana na kiwango chako Cha elimu?
Maswali kama haya yanauzi kwelikweliNaombeni majibu.
Maswali kama haya yanauzi kwelikweli
Basi sawa,subir majibuKama huwezi jibu kaa pembeni
Pole mwaya situation ni ngumu sometimes unajiuliza sijui ulijibu vibaya?/sijui ulifeliNa Leo tena Ngoma bila bila😭😭
Nafasi yako atapangiwa MwingineNaombeni majibu.
Ukizungumzia marupurupu mbn hata halmashaur yapo?Marupurupu, mfano unaeza kaa nyumba ya wizara rent ikawa sio tatizo tena
Mfn watu wa LITA wanapewa free housing yaani nyumba 😃
Hamna kinachotokea mkuu, baadhi ya taasisi nafasi yako itachukuliwa na mtu mwingineHivi kama umepangiwa kazi usipoenda inakuaje??
Nafasi yako atapangiwa Mwingine
Hamna kinachotokea mkuu, baadhi ya taasisi nafasi yako itachukuliwa na mtu mwingine
Anapewa mwingineHivi kama umepangiwa kazi usipoenda inakuaje??
Nachoamini mm ni kuwa marupurupu yako kila sehemu kinachofautiana ni kiwango tu..Ukizungumzia marupurupu mbn hata halmashaur yapo?
Haya kaza fuvuUkizungumzia marupurupu mbn hata halmashaur yapo?