HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mambo mengi tunaona na tunafanyia utafiti kimya kimya kuna taasisi tunafatilia sana majina ya kutwa kazini,hizo rafu zipo tu viwanjani sema kuna rafu technical kama ile ya kanzidata na kuna rafu za wazi ambazo hatuzion hadi turudi kwenye VAR za taasisi.tunasema hapa watoto wa masikini tunapata kazi ilihali majority wanapata kazi na tunawajua uwezo wao tangu tunasoma nao chuo then mtu anakuambia alipambana.kuna watu nilikuwa najua kabisa wakienda oral hawatoboi maana si tumefanya nao presentation tangu mwaka wa kwanza mpaka tunamaliza vyuo.leo wanalamba asali wengine wanaonekana wazembe hawajitumi.
Wakitaka kutoa lawama,wangekua wanatoa majibu mapema tu ya oral lkn kuambiwa baada ya oral napo mchakato,aaaaah sisi tunarudi kwenye VAR.
Mnaopata kazi fanyeni kazi kwa bidii na kujituma tu pamoja na kuwa tunajua mnapitia changamoto kwa ugeni wenu makazini na mnaonewa wivu japo hamsemi humu.sisi wengine tuendelee kupambana tu hadi tutakapobahatika kulamba asali.
Sekretarieti ya Ajira .
Psrs walijua SS tumetoka tichoholi, kumbe SS misheni town kitambo sana, tupo tuna wadere TU, natumeamua kukiwasha Yan.
 
Waajri tu hakuna namna

SmartSelect_20230313-212732_Twitter.jpg
 
binafsi siungi mkono point yako hapo unaposema utumishi itolewe jukumu la kuajiri na zipewe taasisi

mm npo najitolea kwenye hizi taasisi najua mbivu na mbichi za humu maboss wengi ni dhaifu japo sio wote haswa kwa mabinti hii ninaushuhuda nalo wadada kufika na barua kuomba intern na kuambiwa nenda jumatatu uje kazini

na mchizi akija anaambiwa nafasi haipo ila uzuri ni kwamba nafasi zikijaa kwa uwezo wa hiyo taasisi hata akija mrembo tena anakaziwa lkn kuna point umeona hapo kwa udhaifu wa baadhi ya maboss priority ya kuwachukua haiendani na competence

mm mwenyewe nliingia kwa mbinde sana nlikula msoto wa kufanya kazi bila malipo kama mwaka na nusu hivii

kusu kupata ajira wa ndan ya taasisi huwa wanapewa kipaumble ila husibweteke kuna watu nliwahi ona taasisi flan wanapigwa chin na wanakuja watu wapya
Wewe ni mkandaji 😁 unakataaje posho.

Ss vijana wa Raisi Samia tunataka taasisi na mashirika wafanye usaili wenyewe kama zamani
Ili kuondoa bureaucracy.

Na hili litatimia kwa uwezo wa mungu 🙏
 
Unaweza jiuliza knachosababisha siku kuwa nyingi waga ni nini??
Yaaan tangu tangazo lnatangazwa hadi watu kuitwa kazini almost mwaka
Mbaya zaidi tunafasi tunakogombaniwa unakuta ni 10 kati ya watu zaidi ya buku...

Haya yote ni kukosa vya kufanya....ukiwa na mishe yako inayoeleweka huwezi kwenda kugombania hii na hawana aibu wanaiannounce tukagombanie watukande

Aisee ukiwa na roho ya huruma PSRS kazi hufanyi maana ukiangalia wanaokuja fanya usaili unawahurumia lkn ndo hvyo ww huna shida padiemu inasoma wafaulu wasifaulu shauri yao[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Unaweza jiuliza knachosababisha siku kuwa nyingi waga ni nini??
Yaaan tangu tangazo lnatangazwa hadi watu kuitwa kazini almost mwaka
Mbaya zaidi tunafasi tunakogombaniwa unakuta ni 10 kati ya watu zaidi ya buku...
Haya yote ni kukosa vya kufanya....ukiwa na mishe yako inayoeleweka huwezi kwenda kugombania hii na hawana aibu wanaiannounce tukagombanie watukande

Aisee ukiwa na roho ya huruma PSRS kazi hufanyi maana ukiangalia wanaokuja fanya usaili unawahurumia lkn ndo hvyo ww huna shida padiemu inasoma wafaulu wasifaulu shauri yao[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Nchi hii, private sector ingekua stable katika nyanja zote, hakika hizi purukushani huku zisingefika kiasi hiki.
 
Unaweza jiuliza knachosababisha siku kuwa nyingi waga ni nini??
Yaaan tangu tangazo lnatangazwa hadi watu kuitwa kazini almost mwaka
Mbaya zaidi tunafasi tunakogombaniwa unakuta ni 10 kati ya watu zaidi ya buku...
Haya yote ni kukosa vya kufanya....ukiwa na mishe yako inayoeleweka huwezi kwenda kugombania hii na hawana aibu wanaiannounce tukagombanie watukande

Aisee ukiwa na roho ya huruma PSRS kazi hufanyi maana ukiangalia wanaokuja fanya usaili unawahurumia lkn ndo hvyo ww huna shida padiemu inasoma wafaulu wasifaulu shauri yao[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Mijitu yenye uroho wa perdiem hainaga huruma mkuu tuishi tuu
 
binafsi siungi mkono point yako hapo unaposema utumishi itolewe jukumu la kuajiri na zipewe taasisi

mm npo najitolea kwenye hizi taasisi najua mbivu na mbichi za humu maboss wengi ni dhaifu japo sio wote haswa kwa mabinti hii ninaushuhuda nalo wadada kufika na barua kuomba intern na kuambiwa nenda jumatatu uje kazini

na mchizi akija anaambiwa nafasi haipo ila uzuri ni kwamba nafasi zikijaa kwa uwezo wa hiyo taasisi hata akija mrembo tena anakaziwa lkn kuna point umeona hapo kwa udhaifu wa baadhi ya maboss priority ya kuwachukua haiendani na competence

mm mwenyewe nliingia kwa mbinde sana nlikula msoto wa kufanya kazi bila malipo kama mwaka na nusu hivii

kusu kupata ajira wa ndan ya taasisi huwa wanapewa kipaumble ila husibweteke kuna watu nliwahi ona taasisi flan wanapigwa chin na wanakuja watu wapya
Wewe ni mkandaji 😁 unakataaje posho.

Ss vijana wa Raisi Samia tunataka taasisi na mashirika wafanye usaili wenyewe kama zamani
Ili kuondoa bureaucracy.

Na hili litatimia kwa uwezo wa mungu 🙏
 
Nchi hii, private sector ingekua stable katika nyanja zote, hakika hizi purukushani huku zisingefika kiasi hiki.
Enzi za JK Private sector ilikuwa inakua kwa kasi
Vjana walkuwa wanaamua wenyewe wafanye wapi...serikalini ilikuwa kama 2nd option...
Njoo sasa hvi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]wote macho na masikio ni kwa PSRS
 
Nchi hii, private sector ingekua stable katika nyanja zote, hakika hizi purukushani huku zisingefika kiasi hiki.
Enzi za JK Private sector ilikuwa inakua kwa kasi
Vjana walkuwa wanaamua wenyewe wafanye wapi...serikalini ilikuwa kama 2nd option...
Njoo sasa hvi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]wote macho na masikio ni kwa PSRS
 
Enzi za JK Private sector ilikuwa inakua kwa kasi
Vjana walkuwa wanaamua wenyewe wafanye wapi...serikalini ilikuwa kama 2nd option...
Njoo sasa hvi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]wote macho na masikio ni kwa PSRS
Yeah ni kweli, sekta binafsi inapumulia mashine, sio mashirika sio NGO, haijalishi unalipwa kiasi gani, muda wowote unajikuta bench mikataba mifupi mifupi tu kama ya vibarua ambayo haina uhakika ya kuhuisha.
 
Unaweza jiuliza knachosababisha siku kuwa nyingi waga ni nini??
Yaaan tangu tangazo lnatangazwa hadi watu kuitwa kazini almost mwaka
Mbaya zaidi tunafasi tunakogombaniwa unakuta ni 10 kati ya watu zaidi ya buku...
Haya yote ni kukosa vya kufanya....ukiwa na mishe yako inayoeleweka huwezi kwenda kugombania hii na hawana aibu wanaiannounce tukagombanie watukande

Aisee ukiwa na roho ya huruma PSRS kazi hufanyi maana ukiangalia wanaokuja fanya usaili unawahurumia lkn ndo hvyo ww huna shida padiemu inasoma wafaulu wasifaulu shauri yao[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Wakandaji (Psrs)ni kama waosha maiti TU
 
Wewe ni mkandaji [emoji16] unakataaje posho.

Ss vijana wa Raisi Samia tunataka taasisi na mashirika wafanye usaili wenyewe kama zamani
Ili kuondoa bureaucracy.

Na hili litatimia kwa uwezo wa mungu [emoji120]
Unataka wewe peke yako.

Sisi tunasema waboreshe uharakishaji wa michakato kutoka interview mpaka kupangiwa placement wa shorten muda, hilo la kupeleka mchakato kwa akina yuda hatutaki.

Inaonesha we jobless mwenzetu una ka connection mahala sasa psrs wanakuwekea ka uzibe.
Wadau wengi wanakuelimisha ila huelewi tu.
Unakera sasa.
We huoni testimony za watoto wa wakulima wanalamba asali, kila mmoja wetu ameshuhudia miongoni mwetu wakifaulu kupata Kazi bila connection.


Acha upuuzi wako.
 
Unataka wewe peke yako.

Sisi tunasema waboreshe uharakishaji wa michakato kutoka interview mpaka kupangiwa placement wa shorten muda, hilo la kupeleka mchakato kwa akina yuda hatutaki.

Inaonesha we jobless mwenzetu una ka connection mahala sasa psrs wanakuwekea ka uzibe.
Wadau wengi wanakuelimisha ila huelewi tu.
Unakera sasa.
We huoni testimony za watoto wa wakulima wanalamba asali, kila mmoja wetu ameshuhudia miongoni mwetu wakifaulu kupata Kazi bila connection.


Acha upuuzi wako.
Kipindi cha Xavier Daudi, kuna wakati mchakato ulikuwa unachukua wiki tatu tu placement hiyo hapo.

Sijui ilitokea nini hapo kati, kikubwa waboreshe huduma zao.
 
Enzi za JK Private sector ilikuwa inakua kwa kasi
Vjana walkuwa wanaamua wenyewe wafanye wapi...serikalini ilikuwa kama 2nd option...
Njoo sasa hvi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]wote macho na masikio ni kwa PSRS
Kipindi Cha jk maisha yalikuwa na maana Kwa wasaka mirija ya asali
 
Kipindi cha Xavier Daudi, kuna wakati mchakato ulikuwa unachukua wiki tatu tu placement hiyo hapo.

Sijui ilitokea nini hapo kati, kikubwa waboreshe huduma zao.
Ilitokea posho na hongo za hapa na pale
 
Back
Top Bottom