HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mnavyokuwa mnasikia kuhusu mrija wa asali....asali yenyewe ndo hii hapa sasa...pure kabisa
IMG-20230225-WA0069.jpg
 
Na hyo data base nayo ni utata,tutajuaje kama kweli wote ni from data base.
Hapo ndo wenye connection zao wanapopenyezwa sasa.
na mm naanza kuhisi hivyo data base haipo transparency kama majina ya oral hadi mtu anapangiwa placement

kama vipi data base waiondoe ili mtu akikoswa placement ajue anaanza upya kujipanga
 
Hivi Tra mara hii imekuaje !? , yan barua tumefata halaf haosemi lini inatakiwa tureport , just wamesema watatupigia simu .
Hii imekaaje wakuu ??
Mnatusubiri Sisi tuliokosa nafasi lkn tulifaulu (Kutoka database) na hii nilakuja na PDF la mazoezi cha Muhimu ni kuomba tuwepo tu kwny ilo Dude kubwa (PDF)
 
Back
Top Bottom