Kwanini utawala huu unafumbia macho kauli za kukufuru?

Kwanini utawala huu unafumbia macho kauli za kukufuru?

MNACHOKITAFUTA HAKIKA MTAKIPATA.

HAKUNA WA KUFANANA NAYE.

PUNDE ATADHIHIRISHA.
Hakika kama Mungu aishivyo wote wanaojifananisha na Mungu na kujikweza kama Lucifer anguko lao laja na litakuwa kubwa kishindo chake kitakuwa kama lile bomu la Hiroshima.
 
Ni kweli na wala rais hana kosa ila upambe unapitiliza. Kujikomba kwingi sana. Wakiachiwa watu wapo watakaonena kuzidi
Mbona hajasema ni Mungu? Hiyo ni kauli tu hakuna sehemu imeandikwa itumike kwa Mungu tu.
 
Kwanini lisiwe la kujadili? Hivi hufahamu lugha kama hizo huchochea viongozi wang'ang'anie madarakani? Kama hizo lugha ni sawa, iweje kukitumika lugha kuwa ni dictator kilio kinakuwa kikubwa?
Yaani mtu kusema Magufuli sema neno tupone tayari watu mnapata karaha hahahahahahah. Najua mngependa kila anayemuongelea Magufuli awe anamponda tu.Yaani Bavicha wanapenda kusikia mabaya ya Magufuli tu na majungu na wanapenda hili jukwaa ikiwezekana Ziwe zinajaa pambio za kumtukuza Lisu tu.Kuna mtu humu kasema Lisu ni nabii na ukiangalia huyo jamaa kazoa likes za kutosha. Kwa kweli mnakibarua kizito sana
 
Katika uzinduzi unaoendelea sasa hivi amesikika mbunge Bona Kamori akisema "Mheshimiwa Rais sema neno moja tu na roho zetu zitapona".

Kwa sisi Wakatoliki kauli hii husemwa wakati ambao tunaamini Mungu ameshuka wakati wa mageuzi. Sala hii husomwa kwa Mungu mwenyewe tukiamini neno lake moja tu linaweza kuponyesha roho zetu.

Swali la kujiuliza ni je, huyu mama amefikia hatua ya kumpandisha Magufuli kufikia kumlinganisha na Mungu!? Kwanini kauli hizi za kukufuru zinafumbiwa macho na Rais mwenyewe ambaye ni mkatoliki na bila shaka anafahamu madhara ya kauli kama hizi!? Kwanini viongozi wa dini wapo kimya kukemea huu ujinga unaomea kwa kasi kubwa miongoni mwa wasaka tonge hawa wa kisiasa?

Pia kauli ya Makonda kuwa Rais pekee ndio mwanaume mwenye ujasiri nchi hii inamaanisha nini?
Mkuu, kuna ule msemo ambao unanukuliwa ktk maandiko matakatifu usemao; "wacha wafu wakazike wafu wao". Haiwezekani kamwe serikali ifananishwe na mambo ya utukufu wa kiroho yenye kumhusu Mola mwenyewe, bila ya wenye mamlaka kukemea ama kuonyesha kuchukizwa na hizo pambio na tenzi za sifa zitokazo kwa hao walioshupaza shingo zao na kutembea ktk uvuli wa mauti.
 
Bavicha mnakibarua kizito sana. Hivi hata hili nalo ni la kujadili?
Mimi ni mliberari nisiye na chama ila najiuliza hili hivyo usifikirie kuwa kila mtu ni bavicha. Kumbuka Mbowe ni mtu mzima siyo bavicha sawa na wanachama wengine ambao ni wachangiaji humu.
 
Yaani mtu kusema Magufuli sema neno tupone tayari watu mnapata karaha hahahahahahah. Najua mngependa kila anayemuongelea Magufuli awe anamponda tu.Yaani Bavicha wanapenda kusikia mabaya ya Magufuli tu na majungu na wanapenda hili jukwaa ikiwezekana Ziwe zinajaa pambio za kumtukuza Lisu tu.Kuna mtu humu kasema Lisu ni nabii na ukiangalia huyo jamaa kazoa likes za kutosha. Kwa kweli mnakibarua kizito sana
Wachangiaji wengi humu siyo bavicha na hawana vyama hivyo muwe mnachagua maneno. Wengine ni rika la mwenyekiti wa CCM na kumzidi.
 
Katika uzinduzi unaoendelea sasa hivi amesikika mbunge Bona Kamori akisema "Mheshimiwa Rais sema neno moja tu na roho zetu zitapona".

Kwa sisi Wakatoliki kauli hii husemwa wakati ambao tunaamini Mungu ameshuka wakati wa mageuzi. Sala hii husomwa kwa Mungu mwenyewe tukiamini neno lake moja tu linaweza kuponyesha roho zetu.

Swali la kujiuliza ni je, huyu mama amefikia hatua ya kumpandisha Magufuli kufikia kumlinganisha na Mungu!? Kwanini kauli hizi za kukufuru zinafumbiwa macho na Rais mwenyewe ambaye ni mkatoliki na bila shaka anafahamu madhara ya kauli kama hizi!? Kwanini viongozi wa dini wapo kimya kukemea huu ujinga unaomea kwa kasi kubwa miongoni mwa wasaka tonge hawa wa kisiasa?

Pia kauli ya Makonda kuwa Rais pekee ndio mwanaume mwenye ujasiri nchi hii inamaanisha nini?
Apandishwaye na Mungu atashushwa na Mungu.tuombeane uzima. na hao wanaompa utukufu wameshamsoma anapenda utukufu.
 
Wachangiaji wengi humu siyo bavicha na hawana vyama hivyo muwe mnachagua maneno. Wengine ni rika la mwenyekiti wa CCM na kumzidi.
Wachangiaji wengi humu ni uvccm au bavicha. Ni CCM au chadema. Hutaki acha.
 
Mimi ni mliberari nisiye na chama ila najiuliza hili hivyo usifikirie kuwa kila mtu ni bavicha. Kumbuka Mbowe ni mtu mzima siyo bavicha sawa na wanachama wengine ambao ni wachangiaji humu.
Ukiambiwa bavicha sio maana hiyo unayoijua. Maana yake wale wa mlengo huo. Yaani bawacha, bavicha sijui akina Mbowe wote wako humo.
 
Yaani mtu kusema Magufuli sema neno tupone tayari watu mnapata karaha hahahahahahah. Najua mngependa kila anayemuongelea Magufuli awe anamponda tu.Yaani Bavicha wanapenda kusikia mabaya ya Magufuli tu na majungu na wanapenda hili jukwaa ikiwezekana Ziwe zinajaa pambio za kumtukuza Lisu tu.Kuna mtu humu kasema Lisu ni nabii na ukiangalia huyo jamaa kazoa likes za kutosha. Kwa kweli mnakibarua kizito sana

Kila mtu ana mtazamo wake.
 
Pia kauli ya Makonda kuwa Rais pekee ndio mwanaume mwenye ujasiri nchi hii inamaanisha nini?
Usichukulie seriously tambo za wanasiasa utapata kiharusi
Tundu lissu.humu kishaitwa masiha,mtakatifu na mwokozi
 
Hivi huyo mama si ndio yule alipigwa divorce na mumuwe akamkataza asiendelee kutumia jina lake?

Nimeshangaa kubadilisha jina toka Bonnah Kalua tuliokua tunamfahamu enzi za kubeba box mpaka kuwa Bonnah kamoli
 
Yaani mtu kusema Magufuli sema neno tupone tayari watu mnapata karaha hahahahahahah. Najua mngependa kila anayemuongelea Magufuli awe anamponda tu.Yaani Bavicha wanapenda kusikia mabaya ya Magufuli tu na majungu na wanapenda hili jukwaa ikiwezekana Ziwe zinajaa pambio za kumtukuza Lisu tu.Kuna mtu humu kasema Lisu ni nabii na ukiangalia huyo jamaa kazoa likes za kutosha. Kwa kweli mnakibarua kizito sana
Mimi sio Bavicha na bandiko langu limejikita kukemea kufuru sio siasa! Binadamu hawezi kuponyesha roho .Roho inaponywa na Mungu tu kwa sababu kumbuka ukifa mwili inabaki roho tu, hivyo ukisema mtu akuponye roho basi umemfanisha mtu huyo na Mungu.
 
Huku kujipendekeza kunatuwehusha hadi akili kama lile limoja la kule tabora
 
Katika uzinduzi unaoendelea sasa hivi amesikika mbunge Bona Kamori akisema "Mheshimiwa Rais sema neno moja tu na roho zetu zitapona".

Kwa sisi Wakatoliki kauli hii husemwa wakati ambao tunaamini Mungu ameshuka wakati wa mageuzi. Sala hii husomwa kwa Mungu mwenyewe tukiamini neno lake moja tu linaweza kuponyesha roho zetu.

Swali la kujiuliza ni je, huyu mama amefikia hatua ya kumpandisha Magufuli kufikia kumlinganisha na Mungu!? Kwanini kauli hizi za kukufuru zinafumbiwa macho na Rais mwenyewe ambaye ni mkatoliki na bila shaka anafahamu madhara ya kauli kama hizi!? Kwanini viongozi wa dini wapo kimya kukemea huu ujinga unaomea kwa kasi kubwa miongoni mwa wasaka tonge hawa wa kisiasa?

Pia kauli ya Makonda kuwa Rais pekee ndio mwanaume mwenye ujasiri nchi hii inamaanisha nini?
Watanzania vibaraka na wachumia tumbo ndio muda wao huu kutamba
 
Back
Top Bottom