Kwanini ulioa/kuolewa mapema?

Kwanini ulioa/kuolewa mapema?

ANKO JEI

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Posts
1,319
Reaction score
2,503
Habari zenu wakubwa kwa wadogo,kwakua sitambui umri kati yenu naomba nitumie jina letu pendwa humu ndani WAKUU.

Nisiwachoshe na utangulizi mrefu,kikubwa nimeleta kwenu swali hili kutaka kujua kwanini uliwahi kuoa au kuolewa?na experience yako ilikuaje?na nini ushauri wako kwa vijana wanaotaka kufanya hivyo?

Naomba niwe wazi kuwa kwa hivi sasa vijana wanapenda sana SHEREHE YA HARUSI bila kufahamu maana halisi ya NDOA,na hii inafanya wengi waingie kwenye NDOA kwakua walitamani Harusi,au kuendeshwa na mihemko ya kimwili.

Lakini pia pressure ni kubwa sana toka kwa wenza,unaweza kua na mwanamke akiona tu uko vizuri anaanza kushawishi mambo ya ndoa na kama huna msimamo unaweza oa huku unajiona,sijajua kwa wanawake hii ikoje but naimani pia wana experience hiyo.

Hivyo bhasi wakuu wale waliooa mapema hata ikiwa ulioa miaka ya zamani lakini ulikua kijana,naomba ujibu maswali hayo juu,kubwa zaidi USHAURI WAKO kutokana na UZOEFU WAKO sio kusikia kwa watu wengine.

Nawasilisha



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yangu nataka nifanye kwenye early 40's apo nitakuwa nimewahi ama nimechelewa???
 
Yangu nataka nifanye kwenye early 40's apo nitakuwa nimewahi ama nimechelewa???
Kama ni Ke basi umechelewa sana,na kama ni Me basi umechelewa sana,umri huo unatakiwa uwe na mtoto mkubwa wa kwanza asiyepungua miaka 15 ama 10,sasa kwa umri huo chukulia ndio unaoa,baada ya mwaka mmoja ndio unapata mtoto wako wa kwanza,unafika miaka 53 mwanao ndio anamaliza darasa la saba,unafika miaka 57 ndio anamaliza form four,anafika form Six wewe ndio unamiaka 60 hapo nguvu zimeshakuishia kabisa,huoni kama umechelewa sana hapo
 
Kama ni Ke basi umechelewa sana,na kama ni Me basi umechelewa sana,umri huo unatakiwa uwe na mtoto mkubwa wa kwanza asiyepungua miaka 15 ama 10,sasa kwa umri huo chukulia ndio unaoa,baada ya mwaka mmoja ndio unapata mtoto wako wa kwanza,unafika miaka 53 mwanao ndio anamaliza darasa la saba,unafika miaka 57 ndio anamaliza form four,anafika form Six wewe ndio unamiaka 60 hapo nguvu zimeshakuishia kabisa,huoni kama umechelewa sana hapo
Kwani mtoto mbaka nifunge ndoa???
 
Mimi nilioa nilipomaliza darasa la Saba mwamba nikavuta jiko mpaka leo ni mwaka 13
 
Back
Top Bottom