Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa


Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
11,604
Likes
14,273
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
11,604 14,273 280
Mimi nimeachwa juz kisa eti nimeshindwa kumnunulia iphon x....akati mim mwenyew sina aiphon hakumbuki ata nilivyojitolea kuhusu problem zingine...aaaaaargh
Huyo ndio mwanamke mjombaa! Pole sana sikuingine usikurupukie kila demu tu. Tulia
 
MimiKijana

MimiKijana

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
258
Likes
201
Points
60
MimiKijana

MimiKijana

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2018
258 201 60
Mimi nimeachwa juz kisa eti nimeshindwa kumnunulia iphon x....akati mim mwenyew sina aiphon hakumbuki ata nilivyojitolea kuhusu problem zingine...aaaaaargh
Pole sana, hawa viumbe sometimes ni headache so u should be very technical brrother.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
11,604
Likes
14,273
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
11,604 14,273 280
aisee pole sana,nani alikwambia wanawake hua wanawapenda wanaume,wanawake woote ni wasanii tu,mimi nilishaacha kupenda,na usipowapenda utawala sana ,wanawake hawatakiwai kupendwa utaumia sana ndugu yangu mwanamme mwenzangu,wewe mtokee akizingua mwambie poa tusijuane na mawasiliano kata kabisa,nenda kwa mwingine ila wakati unawatokea usionyeshe kuwa umezimika kinoma,mambo ya i love u sana achana nayo usiwe kama wahindi mpaka wakimbizane kwenye maua.
fuata kanuni hii
fff[find,**** and forget]
Hahahah baba umetisha, ila kimsingi ndio situation ilivyo ukiwa desperate sana na manzi anakuona kama katuni atakuchezesha kama play station. Unajikuta mtumwa wa matakwa yake tu. Issue ni kukaza tu, amna haja ya kubembelezana sana mda mchache mambo ni mob!
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
11,604
Likes
14,273
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
11,604 14,273 280
Miaka ijayo sijui tutakuwa na kizazi cha aina gani ikiwa hawa ndio wazazi.
Niombee uzima tu mkwe, ahadi ya kuja kumchukua binti iko pale pale. Sema umfunze adabu mapema.
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
2,048
Likes
1,216
Points
280
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
2,048 1,216 280
Hilo pekee ni jibu tosha, haya sasa uliza swali
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano,


Sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajawahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako.

Au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali.

Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
11,604
Likes
14,273
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
11,604 14,273 280
Haata mm msichana akinipenda kabla sijampenda ataisoma namba
Tatizo huwa wanaokujaga kwa style hio sio sampuli ya Alicia keys au Mariah carey. Unakutana na sura chachu halafu nyuma bapa amna nundu! Af mtoto ndio kakuelewa kishenzi hapo.
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
821
Likes
570
Points
180
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
821 570 180
Hapo huna mtu kabisa! Kuna mpumbavu mwengine nataka nimchinjie mtoni hana akili ya maisha. Nahisi wanaendana na huyo mpenzi wako.
Bora umpotezee kabisa, nahisi wanaweza wakawa ni marafiki, ilifika hatua mpka mama yake anamwambia unataka upendweje?
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
821
Likes
570
Points
180
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
821 570 180
Tatizo huwa wanaokujaga kwa style hio sio sampuli ya Alicia keys au Mariah carey. Unakutana na sura chachu halafu nyuma bapa amna nundu! Af mtoto ndio kakuelewa kishenzi hapo.
:D:D:D
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,336
Likes
1,555
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,336 1,555 280
Tatizo huwa wanaokujaga kwa style hio sio sampuli ya Alicia keys au Mariah carey. Unakutana na sura chachu halafu nyuma bapa amna nundu! Af mtoto ndio kakuelewa kishenzi hapo.
haha mkuu umeonaeh
 

Forum statistics

Threads 1,262,327
Members 485,560
Posts 30,120,666