Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
1,871
2,000
aisee pole sana,nani alikwambia wanawake hua wanawapenda wanaume,wanawake woote ni wasanii tu,mimi nilishaacha kupenda,na usipowapenda utawala sana ,wanawake hawatakiwai kupendwa utaumia sana ndugu yangu mwanamme mwenzangu,wewe mtokee akizingua mwambie poa tusijuane na mawasiliano kata kabisa,nenda kwa mwingine ila wakati unawatokea usionyeshe kuwa umezimika kinoma,mambo ya i love u sana achana nayo usiwe kama wahindi mpaka wakimbizane kwenye maua.
fuata kanuni hii
fff[find,**** and forget]
Hapa kuna point

From profile picture to proper future
 

TsotsiKwesta

Senior Member
Jan 12, 2014
119
250
Hilo ni swali rahisi sana. Hata wewe mdada akikupenda kwanza lazima apate tabu unajua kwanini? Sababu she doesn’t know you, hajui ur values hakujui kabisa but akikupa nafasi and after sometime when she finds out what kinda person you are na kadhalika naye atajifunza kukupenda and wote mtakua sasa kwenye page moja.
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
5,846
2,000
Umeolewa? Mwanamke wangu yuko radhi nimnunulie home theatre ya laki saba kuliko kumpa laki tisa ya mtaji
Duuh, ataila hiyo home theatre ?au, ndyo atakua anaenjoy good music huku anakuomba hadi hela ya vocha tena aisee, wkt angepata huo mtaji akafanya biashara faida akaja kununua hiyo home theatre, ale magoma wee mpk aseme basii huku biashara inaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Jul 23, 2018
1,404
2,000
Duuh, ataila hiyo home theatre ?au, ndyo atakua anaenjoy good music huku anakuomba hadi hela ya vocha tena aisee, wkt angepata huo mtaji akafanya biashara faida akaja kununua hiyo home theatre, ale magoma wee mpk aseme basii huku biashara inaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
Anajua nikishampa ya home theatre baadae akiniomba ya mtaji nitatoa wakati now mambo yamebana kidogo, anajua project nilizokuwa nazo ambazo zinamaliza pesa.
 
Top Bottom