Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa


mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,066
Likes
894
Points
280
Age
25
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,066 894 280
aisee pole sana,nani alikwambia wanawake hua wanawapenda wanaume,wanawake woote ni wasanii tu,mimi nilishaacha kupenda,na usipowapenda utawala sana ,wanawake hawatakiwai kupendwa utaumia sana ndugu yangu mwanamme mwenzangu,wewe mtokee akizingua mwambie poa tusijuane na mawasiliano kata kabisa,nenda kwa mwingine ila wakati unawatokea usionyeshe kuwa umezimika kinoma,mambo ya i love u sana achana nayo usiwe kama wahindi mpaka wakimbizane kwenye maua.
fuata kanuni hii
fff[find,**** and forget]
Hapa kuna point

From profile picture to proper future
 
TsotsiKwesta

TsotsiKwesta

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
105
Likes
179
Points
60
TsotsiKwesta

TsotsiKwesta

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
105 179 60
Hilo ni swali rahisi sana. Hata wewe mdada akikupenda kwanza lazima apate tabu unajua kwanini? Sababu she doesn’t know you, hajui ur values hakujui kabisa but akikupa nafasi and after sometime when she finds out what kinda person you are na kadhalika naye atajifunza kukupenda and wote mtakua sasa kwenye page moja.
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
1,753
Likes
2,684
Points
280
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
1,753 2,684 280
Umeolewa? Mwanamke wangu yuko radhi nimnunulie home theatre ya laki saba kuliko kumpa laki tisa ya mtaji
Duuh, ataila hiyo home theatre ?au, ndyo atakua anaenjoy good music huku anakuomba hadi hela ya vocha tena aisee, wkt angepata huo mtaji akafanya biashara faida akaja kununua hiyo home theatre, ale magoma wee mpk aseme basii huku biashara inaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
958
Likes
668
Points
180
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
958 668 180
Duuh, ataila hiyo home theatre ?au, ndyo atakua anaenjoy good music huku anakuomba hadi hela ya vocha tena aisee, wkt angepata huo mtaji akafanya biashara faida akaja kununua hiyo home theatre, ale magoma wee mpk aseme basii huku biashara inaendelea

Sent using Jamii Forums mobile app
Anajua nikishampa ya home theatre baadae akiniomba ya mtaji nitatoa wakati now mambo yamebana kidogo, anajua project nilizokuwa nazo ambazo zinamaliza pesa.
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
1,753
Likes
2,684
Points
280
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
1,753 2,684 280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
6,684
Likes
9,333
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
6,684 9,333 280

Forum statistics

Threads 1,274,571
Members 490,728
Posts 30,516,697