Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa


Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,917
Likes
1,884
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,917 1,884 280
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano,


Sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajawahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako.

Au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali.

Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

2016-stressed-black-man-jpg.1004632
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,149
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,149 280
Anakutingishia tu kiberiti ili usimwone mrahisi. Ukitaka asikusumbue mfate tu moja kwa moja mwambie

"mama la mama nimemind flag nataka game" akikuambia ngoma ya bei ghali mtangazie dau. Ushindwe wewe tu sasa.
 
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
931
Likes
965
Points
180
social_science

social_science

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
931 965 180
Akiomba pesa usimpe imbisha taratibu ataelewa endapo ukitoa atachukulia kuna watu njee wanazifaidi(kutokana na nature ya mwanaume kutotulia sehemu moja) atakuwashia moto kila uchao matatizo lukuki mara simu imekua hivi,kodi ya nyumba,umeme,maji n.k
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,852
Likes
5,970
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,852 5,970 280
Anakutingishia tu kiberiti ili usimwone mrahisi. Ukitaka asikusumbue mfate tu moja kwa moja mwambie

"mama la mama nimemind flag nataka game" akikuambia ngoma ya bei ghali mtangazie dau. Ushindwe wewe tu sasa.
Hahaha mbona iyo kibabe mzee..

Lakini ndo kali yake..

Mambo za kuanzia kwenye urafiki zinatake taimu sana..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,852
Likes
5,970
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,852 5,970 280
Mkuu chukua mkopo bank mnunulie iyo simu au upite na gari mpya uvimbe mtaani umuoneshe kwamba wewe ni kidume unaeza miliki vitu zaid ya iyo IPhone X.

Wakati wa kulipa upambane munyewe..
Mimi nimeachwa juz kisa eti nimeshindwa kumnunulia iphon x....akati mim mwenyew sina aiphon hakumbuki ata nilivyojitolea kuhusu problem zingine...aaaaaargh
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,542
Likes
1,033
Points
280
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,542 1,033 280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
6,331
Likes
8,688
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
6,331 8,688 280
Mimi nimeachwa juz kisa eti nimeshindwa kumnunulia iphon x....akati mim mwenyew sina aiphon hakumbuki ata nilivyojitolea kuhusu problem zingine...aaaaaargh
Hahahahahaha Afadhali amekuacha hakuna mwanamke hapo .....mtu mwenye akili timamu hawezi kulilia iPhone x....
Wenzie tunalilia mitaji ye analilia vitu vya kijinga mfyuuuuu shukuru mzee hamna mtu hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,318
Members 485,561
Posts 30,120,598