Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa


Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,257
Likes
8,804
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,257 8,804 280
Sasa kama anakupima kwa kukuomba hela kwanini na wewe usimpime kwa kumnyima hela? Halafu ukampotezea?
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
2,524
Likes
3,651
Points
280
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
2,524 3,651 280
Nyodo zimekua nyingi tangu nimsfie kua ni mzuri, natuma meseji yenye content zaidi ya 50 yeye anakuja ku reply kesho yake na neno moja et "so" Nimepiga chini

Sent using unknown device
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
12,535
Likes
15,905
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
12,535 15,905 280
Nimemfunza na ninazidi kumfunza, yaani utapata kitu bora kabisa mkwe.
Yeah ubishi bishi kwangu mwiko, ajue kufuata kanuni nazompa tu for Gods sake!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,435
Likes
12,011
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,435 12,011 280
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano,


Sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajawahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako.

Au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali.

Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
Ngoja nimuite mtu aje ajibu hapa,
Madame B
 
Madame B

Madame B

Verified Member
βœ…
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,426
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
βœ…
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,426 280
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano,


Sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajawahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako.

Au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali.

Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
Tafuta pesa wewe...acha kulialia.
Wenzio wanakuzidi kete kwa pesa.
Afu mwanaume kuja kuanzisha thread kama hii unanikosea heshima mie ujue.
Ina maana mie nakuomba pesa sana au.

Miss Natafuta hebu come kipande hiki kwanza
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,492
Likes
31,852
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,492 31,852 280
Huyo alioinamisha kichwa na kujishika kichwani hapo kwenye picha ndio wewe?
 
mark girland

mark girland

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
208
Likes
109
Points
60
mark girland

mark girland

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2019
208 109 60
aisee pole sana,nani alikwambia wanawake hua wanawapenda wanaume,wanawake woote ni wasanii tu,mimi nilishaacha kupenda,na usipowapenda utawala sana ,wanawake hawatakiwai kupendwa utaumia sana ndugu yangu mwanamme mwenzangu,wewe mtokee akizingua mwambie poa tusijuane na mawasiliano kata kabisa,nenda kwa mwingine ila wakati unawatokea usionyeshe kuwa umezimika kinoma,mambo ya i love u sana achana nayo usiwe kama wahindi mpaka wakimbizane kwenye maua.
fuata kanuni hii
fff[find,**** and forget]
Wee Jamaa uko sahihi sana. Wanawake hawapendi hata Siku moja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,706
Members 490,484
Posts 30,489,481