Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa


platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,058
Likes
3,605
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,058 3,605 280
Poa mzee wa Swaziland upo jamani mana nikikuona tu unaniletea habari za kufungwa tusiongee basi hizo mambo jamani si unajua ninavyokupenda mm
Mimi walaa sina tatzo na mambo ya kufungwa. Nakupenda kuliko Meli na bandari! Love you

Sent using Jamii Forums mobile app
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,390
Likes
1,852
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,390 1,852 280
aisee pole sana,nani alikwambia wanawake hua wanawapenda wanaume,wanawake woote ni wasanii tu,mimi nilishaacha kupenda,na usipowapenda utawala sana ,wanawake hawatakiwai kupendwa utaumia sana ndugu yangu mwanamme mwenzangu,wewe mtokee akizingua mwambie poa tusijuane na mawasiliano kata kabisa,nenda kwa mwingine ila wakati unawatokea usionyeshe kuwa umezimika kinoma,mambo ya i love u sana achana nayo usiwe kama wahindi mpaka wakimbizane kwenye maua.
fuata kanuni hii
fff[find,**** and forget]
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,819
Likes
68,498
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,819 68,498 280
aisee pole sana,nani alikwambia wanawake hua wanawapenda wanaume,wanawake woote ni wasanii tu,mimi nilishaacha kupenda,na usipowapenda utawala sana ,wanawake hawatakiwai kupendwa utaumia sana ndugu yangu mwanamme mwenzangu,wewe mtokee akizingua mwambie poa tusijuane na mawasiliano kata kabisa,nenda kwa mwingine ila wakati unawatokea usionyeshe kuwa umezimika kinoma,mambo ya i love u sana achana nayo usiwe kama wahindi mpaka wakimbizane kwenye maua.
fuata kanuni hii
fff[find,**** and forget]
Miaka ijayo sijui tutakuwa na kizazi cha aina gani ikiwa hawa ndio wazazi.
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,390
Likes
1,852
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,390 1,852 280
espy,
sikiliza long time kitambo nilikua nawafagilia ana nyie,lakini baada ya kukutana na watu kama nyie,what they did o me, nawaona kama shetani tu mwenye mguu mmoja,its better nipige maji ya ilala tu,kulko kudeal na nyie,tena hata nikikuta dem anabakwa nawaambia tu wabakaji nyie endeleeni tu kwa rara zenu tu,
mnazingua sana nyie aisee
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,498
Likes
1,866
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,498 1,866 280
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano, sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajwahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali. Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
Nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
asikudanganye mtu, mwanamke ni sasa na mwezi, na sis wanaume ni sawa na jua, mwezi huaksi muangaza kutoka kwa jua, mwanamke yeyote yule anaambukizwa upendo, walio wahi kusugua ndara naamin wataniunga mkono kwa hakika..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,814
Likes
1,242
Points
280
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,814 1,242 280
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano, sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajwahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali. Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
Nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
Hao wenye kutaka kuchota mahela kwako huwa unakutana na wafanyabiashara wa mili yao, mtu mwenye akili timamu na anayejithamini anayetamani penzi la dhati hawezi kukupima kwa kukuomba heraaa
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,430
Likes
1,857
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,430 1,857 280
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano, sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajwahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali. Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
Nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
NO MATTER WHAT

"MAISHA LAZIMA YAENDELEE."
 

Forum statistics

Threads 1,272,713
Members 490,130
Posts 30,458,482