• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwanini ukimpenda mdada kabla ya yeye kukupenda anakunyanyasa

Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,658
Points
2,000
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,658 2,000
Hahahahahaha Afadhali amekuacha hakuna mwanamke hapo .....mtu mwenye akili timamu hawezi kulilia iPhone x....
Wenzie tunalilia mitaji ye analilia vitu vya kijinga mfyuuuuu shukuru mzee hamna mtu hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mmh anamatumiz hovyo sijawah ona hajal kabisa uchumi wangu haumuwez mi najua marafik wamemponza kafanya hiv akijua ntabembeleza sasa atajuta
 
makaj

makaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
319
Points
500
makaj

makaj

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2018
319 500
Aisee hii ya kunyanyaswa kisa kupenda inauma, na ule msemo maarufu humu kwamba wanawake wanajielewa wenyewe sana nimeamini! Imagine mtu kakutafuta yy , kasema kakumiss yeye mwenyewe, alaf unajua zile ulitaka kuzila kisa alikukaushia kupokea na kujibu meseji, basi unahis labda kabadilika...... mmh mzee unakuja kwa kasi tena, mara mchuchu kakausha tena, unabaki unajiuliza sasa alinimiss au kuna kitu alikuwa anamaanisha?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,991
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,991 2,000
Kwa
Swala hili limewatokea wengi, unampenda mdada, unamuomba awe girlfriend au muwe kwenye mahusiano, sasa ikitokea yeye alikuwa anakupenda ila alishindwa kukueleza hapo sawa mtakaa sawa ila kama hajwahi kukuona na hajakupenda basi kinachofuata ni yeye kutumia nafasi hiyo vizuriii kwa kukuomba hela na mengineyo kama njia moja wapo kupima uzima wa mfuko wako au kuamua kukukimbiza au achote kwanza mpunga na ajue kama uko imara ndio labda akubali. Anapokwambia umpe mpunga basi mwanaume unahangaika sana,utafanya juu chini ili apata anachotaka.
Nauliza kina dada kwanini mnatunyanyasa.

View attachment 1004632
Kwani wewe hata yanaweza kukupata wakati madame b alishajikabidhi kwako na kuutangazia una, sasa nn tena?

BTW kwani hiyo hela huna?at yo age huwezi kosa hata laki mbili za kumpa tofauti na hapo hauko serious
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,406
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,406 2,000
Hahahahahaha Afadhali amekuacha hakuna mwanamke hapo .....mtu mwenye akili timamu hawezi kulilia iPhone x....
Wenzie tunalilia mitaji ye analilia vitu vya kijinga mfyuuuuu shukuru mzee hamna mtu hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeolewa? Mwanamke wangu yuko radhi nimnunulie home theatre ya laki saba kuliko kumpa laki tisa ya mtaji
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
3,799
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
3,799 2,000
Madomo zege mnakwama wapi??


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
120,534
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
120,534 2,000

Forum statistics

Threads 1,404,308
Members 531,558
Posts 34,450,149
Top