Kwanini uarabun pamejaa SOBINGO

Kwanini uarabun pamejaa SOBINGO

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
25,020
Reaction score
45,128
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana
Husika na kichwa cha habal hapo juu

Ni kwanin uarabun kumejaa sobingo zisizo na kichwa wala miguu

Nini kifanyike ili uarabun patulie pawe sehemu bora ya kuish binadamu kama sehemu zingine


Nawasilisha NANYUPU BABY
 
Sababu kuna dini inayoitwa uislam
Wenye chuki dhidi ya uislamu kama wewe walikuepo tangu enzi za Mtume Muhammad, lakini uislamu upo na utaendelea kuepo.
 
Wenye chuki dhidi ya uislamu kama wewe walikuepo tangu enzi za Mtume Muhammad, lakini uislamu upo na utaendelea kuepo.
Wafuasi Wa shetani wapo na wataendelea kuwepo
 
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana
Husika na kichwa cha habal hapo juu

Ni kwanin uarabun kumejaa sobingo zisizo na kichwa wala miguu

Nini kifanyike ili uarabun patulie pawe sehemu bora ya kuish binadamu kama sehemu zingine


Nawasilisha NANYUPU BABY
We nyapu vp tena unataka ligi na na jamaa zako sio??
 
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana
Husika na kichwa cha habal hapo juu

Ni kwanin uarabun kumejaa sobingo zisizo na kichwa wala miguu

Nini kifanyike ili uarabun patulie pawe sehemu bora ya kuish binadamu kama sehemu zingine


Nawasilisha NANYUPU BABY
Sababu wahataki kumpokea Yesu awe Bwana na Mwokozi wa maisha yao
 
Muulize Trump Au Putin Au Kim Jong Un hao watakuambia ya kuwa waarabu wana ugonjwa unaitwa unafiki na chuki ya wenyewe huwa wanadanganywa kitu kidogo tu wanalikoroga likiwashindwa kulinywa wanaanza kumtafuta mchawi wao
 
Back
Top Bottom