Michelle
JF-Expert Member
- Nov 16, 2010
- 7,631
- 3,545
Kila siku najiuliza kwanini tunawapenda watu ambao wanatudanganya sana,wanatusaliti na kuendelea kuwa nao?
Ni kwasababu tuna matumaini ipo siku watabadilika na kuwa kama tunavyotaka au kuwa kama ambavyo Mungu anataka...kama ni suala la kutoweza kuishi bila wao,wakifa je?
Au wakiamua kutuacha,will it make a difference na wewe ukiamua yatosha na kuondoka?huoni kwamba tunawapa wapenzi wetu nafasi ya Mungu kwa kuona hamna maisha bila wao? Too much magnification.....low self esteem?
Ni kwanini tunaendelea na imani potofu kama vile wanaume wote baba yao mmoja,hata nikimwacha sitapata wa tofauti,tunaendelea kuchagua aina ile ile ya wapenzi (eg wasiotaka commitment,wanaoona hela ni kila kitu) halafu tunatarajia wawe tofauti na wale wa nyuma tuliokwisha achana nao?
Ni kwasababu tunaogopa kuchukua muda na maamuzi magumu ya kusubiri na kuchunguza watu kabla ya kuanza nao uhusiano... tunaishia kukubali wanaokuja hata kama wana tabia zile zile na kutarajia wawe tofauti na wale wa nyuma.......!!!
Nafikiri tujitahidi kuendesha maisha yetu na kuishi kwa kujiamini zaidi na kuamini kuwa tukiamua kuwatafuta walio tofauti na wale wa nyuma inawezekana kuwapata.....na zaidi tukimuomba Mungu.....!!!
Ningependa kusikia kutoka kwenu,tuendelee kuamini ni wale wale tu au tujitahidi kutafuta walio tofaut au kuwa wenyewe?? Does it real worth crying everyday, praying , worrying expecting someone will change?? Tusaidiane!!
My thinking: We should never look for less when it comes to love and accept anything....we all deserve the best......si inawezekana???
Ni kwasababu tuna matumaini ipo siku watabadilika na kuwa kama tunavyotaka au kuwa kama ambavyo Mungu anataka...kama ni suala la kutoweza kuishi bila wao,wakifa je?
Au wakiamua kutuacha,will it make a difference na wewe ukiamua yatosha na kuondoka?huoni kwamba tunawapa wapenzi wetu nafasi ya Mungu kwa kuona hamna maisha bila wao? Too much magnification.....low self esteem?
Ni kwanini tunaendelea na imani potofu kama vile wanaume wote baba yao mmoja,hata nikimwacha sitapata wa tofauti,tunaendelea kuchagua aina ile ile ya wapenzi (eg wasiotaka commitment,wanaoona hela ni kila kitu) halafu tunatarajia wawe tofauti na wale wa nyuma tuliokwisha achana nao?
Ni kwasababu tunaogopa kuchukua muda na maamuzi magumu ya kusubiri na kuchunguza watu kabla ya kuanza nao uhusiano... tunaishia kukubali wanaokuja hata kama wana tabia zile zile na kutarajia wawe tofauti na wale wa nyuma.......!!!
Nafikiri tujitahidi kuendesha maisha yetu na kuishi kwa kujiamini zaidi na kuamini kuwa tukiamua kuwatafuta walio tofauti na wale wa nyuma inawezekana kuwapata.....na zaidi tukimuomba Mungu.....!!!
Ningependa kusikia kutoka kwenu,tuendelee kuamini ni wale wale tu au tujitahidi kutafuta walio tofaut au kuwa wenyewe?? Does it real worth crying everyday, praying , worrying expecting someone will change?? Tusaidiane!!
My thinking: We should never look for less when it comes to love and accept anything....we all deserve the best......si inawezekana???