PreGE2025 Kwanini tuandamane peke yetu? Hawa wawepo pia

PreGE2025 Kwanini tuandamane peke yetu? Hawa wawepo pia

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Foffana

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2022
Posts
3,118
Reaction score
5,369
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
 
Hata mtume Muhammad (pbuh) aliukimbia mji (nchi) yake ya makkah mara bada ya watawala wa kabila la ki Qurayshi kuazimia kumuwinda usiku na mchana ili wamuue....

Alikimbilia nchi ya Madinah kufanya harakati zake za kisiasa
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
Wewe ndiyo unatumia akili?

Kwa hiyo hapa kuandika huu uzi ndiyo umeshatumia akili?

Hakika kama sisiem wanaoingoza nchi ndiyo sampuli hii basi hatutarudi katika hali ya kawaida Tena.

Nchi imeshalaaniwa hii kupitia Hawa watu.
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
Kwani mara ya kwanza ulikuepo?
 
Hao niliowataja kila siku wanapost zaidi ya 50 kuhamasisha tu 😅😅

Shtuka mkuu ukiona unaitwa kwenye fursa ujue wewe ndiyo fursa
Fanya utafiti mkuu, ninachoongea ni kitu ninakijua na nilikifanyia kazi....

Atleast 40% ya protesters na watu waliouawa hawakua wameshawishiwa kwa Nguvu ya mitandao bali ni kutokana na changamoto zao kila siku mtaani.


NB:Mwambieni afanye sana sala ya Toba.. Muda haupo upande wake!!!
 
Wewe ndiyo unatumia akili?

Kwa hiyo hapa kuandika huu uzi ndiyo umeshatumia akili?

Hakika kama sisiem wanaoingoza nchi ndiyo sampuli hii basi hatutarudi katika hali ya kawaida Tena.

Nchi imeshalaaniwa hii kupitia Hawa watu.
Wewe ndiyo unatumia akili?

Kwa hiyo hapa kuandika huu uzi ndiyo umeshatumia akili?

Hakika kama sisiem wanaoingoza nchi ndiyo sampuli hii basi hatutarudi katika hali ya kawaida Tena.

Nchi imeshalaaniwa hii kupitia Hawa watu.
Inasikitisha sana
 
Hata mtume Muhammad (pbuh) aliukimbia mji (nchi) yake ya makkah mara bada ya watawala wa kabila la ki Qurayshi kuazimia kumuwinda usiku na mchana ili wamuue....

Alikimbilia nchi ya Madinah kufanya harakati zake za kisiasa
Hizo za personal sina shida nazo, shida yangu mimi ni pale unaposhawishi watu muingie vitani halafu wewe unajificha unaacha wenzako wawe chambo hiki kitu hakijawahi kufanywa na Mtume
 
Hao niliowataja kila siku wanapost zaidi ya 50 kuhamasisha tu 😅😅

Shtuka mkuu ukiona unaitwa kwenye fursa ujue wewe ndiyo fursa
Na wanaozuia kuandamana tuwaone wao siku hiyo wakiwa na bunduki na fimbo, sio kutuma watoto wa maskini kama wewe na vidampa wengine maaskari maskini
 
Hizo za personal sina shida nazo, shida yangu mimi ni pale unaposhawishi watu muingie vitani halafu wewe unajificha unaacha wenzako wawe chambo hiki kitu hakijawahi kufanywa na Mtume
mbona waziri hakuepo kwenye kuzuia maandamano?
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
Baada ya kuzoea kusikia maandamano kila siku kituo kitakachofuata ni kusikia wameibuka Waasi huko Rusumo
 
Hizo za personal sina shida nazo, shida yangu mimi ni pale unaposhawishi watu muingie vitani halafu wewe unajificha unaacha wenzako wawe chambo hiki kitu hakijawahi kufanywa na Mtume
nani kakwambia kuwa wapo vitani au wanahamasisha vita? Mimi sifungamani na chama chochote cha kisiasa ila kwenye hili sijawahi kuwasikia wakidai kuwa walo vitani
 
Foffana ushapata mchongo?
 
Maji yanatoka mkuu?
 
Back
Top Bottom