PreGE2025 Kwanini tuandamane peke yetu? Hawa wawepo pia

PreGE2025 Kwanini tuandamane peke yetu? Hawa wawepo pia

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Foffana ushapata mchongo?
Kumbe wewe ni Joined 2025

Maxence Melo inabidi uandae Kozi kwa ajili ya hawa Member wapya wasioielewa vyema JF

We Winga mi ndo ntakuwa Lecturer wako mana inaonekana una utoto mwingi
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
Wewe chawa endelea na uchawa wako, kila mtu anatoka kwa sababu ya kero anazotaka zitokomezwe, you dance according to how you’re feeling the beats. Hakuna anayeandamana kwa kushawishiwa na yeyote, kama unategemea kuingia barabarani kwa influence ya whistleblowers ni bora ukakaa tu nyumbani.
Jeshini(vitani) kama ilivyo kwenye struggles zozote majukumu hutofautiana, si wanajeshi wote huwa front bali wengine huwa ni wa kupanga mikakati(strategists) na kuna motivators(wahamasishaji) the kuna akina sisi infantry division.
 
Wewe chawa endelea na uchawa wako, kila mtu anatoka kwa sababu ya kero anazotaka zitokomezwe, you dance according to how you’re feeling the beats. Hakuna anayeandamana kwa kushawishiwa na yeyote, kama unategemea kuingia barabarani kwa influence ya whistleblowers ni bora ukakaa tu nyumbani.
Jeshini(vitani) kama ilivyo kwenye struggles zozote majukumu hutofautiana, si wanajeshi wote huwa front bali wengine huwa ni wa kupanga mikakati(strategists) na kuna motivators(wahamasishaji) the kuna akina sisi infantry division.
Kila la heri 🙏
 
Na wewe uwepo pia
1000088023.png
 
nani kakwambia kuwa wapo vitani au wanahamasisha vita? Mimi sifungamani na chama chochote cha kisiasa ila kwenye hili sijawahi kuwasikia wakidai kuwa walo vitani
Mkuu kama umeona yaliyofanyika kuanzia oktoba 29 haina haja ya ubishi
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
We chawa wa watekaji na wauaji tulia.
Tulipopigana vita ya Uganda kwani Nyerere alienda front?

Majuzi wakati JW walipoenda kukabiliana na M23 hivi Chura aka #Who-r-u? alikuwepo front?

Jemadari huwa haendi front, zingatia
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
Angalau sasa karibu wote tunaongea lugha moja ya maandamano, Imebaki tofauti ya nitoke vipi na nani.
 
Na wanaozuia kuandamana tuwaone wao siku hiyo wakiwa na bunduki na fimbo, sio kutuma watoto wa maskini kama wewe na vidampa wengine maaskari maskini
Wenye majukumu yao wanajulikana

Huwezi kumchukua daktari akafundishe kiswahili shule ya sekondari
 
Tatizo la machawa wengi ni kuwa hamna uwezo wa kutetea mnachodhani mnatetea. Watu kama Maria, Mange etc ni watu wanaoishi kwenye hatari mara mia kuliko kuandamana. Mange genge la CCM inamtafuta kwa gharama yoyote. Sisi waandamanaji tumewapa ruhusu waongoze mapigano wakiwa huko waliko na sisi tutafanya kazi ya kumfurumusha huyu muuaji. BTW tunaandamana kwa faida yetu na siyo ya mtu mwingine.
Wanamtafuta? So wakimpata watamfanya nini?
 
Hawa watu ukiwaangalia unagundua ni masikini kuliko hata sisi tunaotetea Tanzania iliyo ya haki na ustawi.

Na hapo unaweza Kuta anauza alkasusu. Hapo akikaa chini ameweka birika lake ndiyo anaandika haya mashudu jf
Kuwa masikini hainifanyi nikubaliane na kila ujinga mnaolisha watu humu

Yani niende na jiwe kupambana na mtu mwenye SMG seriously!!😅😅
 
Hakuna vita bila kiongozi

Hata Mtume Muhammad kwenye vita vyote alivyowahi kushiriki alikuwa front kabisa sasa tunaomba hawa watu wanaotushawishi tuwe nao barabarani hiyo siku tena wawe mstari wa mbele kabisa

Hilda Newton
Twaha Mwaipaya
Sativa
Maria Sarungi
Mange Kimambi
Liberatus
Habil
Nuruvazi
Rachel Dangwa
Lukamba
Rose Ndauka
Muna Love

Na maparody yao yote na wale wanaowalipa na watafuta followers na likes bila kuwasahau Wakenya wazalendo ambao wamezoea Tear gas waje wakutane na moto huku

Nchi haikombolewi chumbani na vilaptop vyao waje road tuungane

Kama ilivyo azma yetu bila kuchoka

JF ndo nyumbani hakuna pa kukimbilia
Wewe chawa wa uvccm hujui mfumo wa dunia ulivyo na unavyokwenda!

Kiongozi hapelekwagi front.

Kupigana vita si lazima kila mtu asongeshwe front.

Kuna B Echelons za kiutawala ambako huandaliwa huduma za wapiganaji walioko mbele lazima ziwepo.

Kuna wafadhili na wahamasishaji nao huhesabika kupigana vita hiyo hiyo, lazima pawepo na mnyororo katika kufanikisha jambo.

Hao kina Dangwa ni wahamadishaji, ndiyo ushiriki wao huo wanaofanya unatosha, si mpaka wawepo kuandamana.
 
We chawa wa watekaji na wauaji tulia.
Tulipopigana vita ya Uganda kwani Nyerere alienda front?

Majuzi wakati JW walipoenda kukabiliana na M23 hivi Chura aka #Who-r-u? alikuwepo front?

Jemadari huwa haendi front, zingatia
Sasa hao nilowataja ni platoon nzima aisee sio jemedari mmoja😅😅
 
Wewe chawa wa uvccm hujui mfumo wa dunia ulivyo na unavyokwenda!

Kiongozi hapelekwagi front.

Kupigana vita si lazima kila mtu asongeshwe front.

Kuna B Echelons za kiutawala ambako huandaliwa huduma za wapiganaji walioko mbele lazima ziwepo.

Kuna wafadhili na wahamasishaji nao huhesabika kupigana vita hiyo hiyo, lazima pawepo na mnyororo katika kufanikisha jambo.

Hao kina Dangwa ni wahamadishaji, ndiyo ushiriki wao huo wanaofanya.
Kama mnalitambua hili haya kila la heri 🙏

Ila mi so chawa wa uv nini sijui
 
Back
Top Bottom