Kwanini rais wetu hatembelewi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini rais wetu hatembelewi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakunyuma, Oct 16, 2011.

  1. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa najiuliza kwa muda sasa kwa nini raisi wetu hatembelewi na marais wenzake? Kipindi cha Mkapa tulikuwa tunashuhudia dhifa za taifa nyingi namaanisha sherehe za marais (mgeni § mwenyeji).

    Najiuliza rais wetu hana joint programs/projects between countries?

    Hii inatia shaka mustakabali wa taifa kwamba tuna kiongozi ambaye hana objectives katika uongozi wake. Labda Mkapa alikuwa na projects/ideas za kuendeleza nchi za Africa na ndio maana maraisi wa Malawi, Botswana, Msumbiji, nk walikuwa wanakuja kuanzisha joint projects kama Mtwara corridor ili kuendeleza wanachi wa nchi husika.

    Mimi naamini katika ushirikiano wa waafrika katika kujiendeleza kuliko kuwategemea developed countries ambao hatuna common interests and similar problems.

    Nipo tayari kukosolewa
     
  2. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila siku hayupo, watamtembeleaje?
     
  3. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna umeme
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Kweli hatulii nyumbani nani atamtembelea?
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani hizi zitakuwa sababu moja wapo.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    anatembelewa na akina Drogba, mtu asiyetaka maendeleo atatembelewaje na viongozi wenzie.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jk yuko after per diem na kupiga madeal tu ndo maana anasafiri sana yeye kuliko anavotembelewa nchini tz
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Simple analysis but very true......jamaa hana marafiki wa Afrika yeye na Marekani tu,maana katika safari za nje alizofanya JK nyingi ni za Marekani....
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,260
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    .....labda waje kwa meli maana AIRPORT kila siku hakuna umeme wala mawasiliano so hawako tayari ku-risk maisha yao! hata hivyo raha ya kumtembelea mwenzio umkute nyumbani, sasa kila siku mwenzio yuko kwenye viwanja vya kahawa anaganga njaa!
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,190
    Likes Received: 4,075
    Trophy Points: 280
    Best yake anaekuja sana ni rais wa commoro na somalia!!
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thank you for supporting my analysis.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Alitembelewa na Museveni wiki iliyopita
     
  13. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,095
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    kalenda ya Jakaya iko full mwaka mzima na akiwa Tz basi utamkuta msoga
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,061
    Trophy Points: 280
    hawana cha kuongea na kikwete
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,494
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mzururaji anatembelewa?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,884
    Likes Received: 36,957
    Trophy Points: 280
    Wameshamshtukia kama ni msanii hakuna lolote la maana watakalolipata toka kwake zaidi ya kuchekacheka tu.
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,105
    Likes Received: 10,419
    Trophy Points: 280
    ndo akapate kuhongwa na kupga picha na marapa wa mbele
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,105
    Likes Received: 10,419
    Trophy Points: 280
    kutuomba sisi msaada sio?
     
  19. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,857
    Likes Received: 1,595
    Trophy Points: 280
    Na huko America hana rafiki, anafatilia dili katika label za kina sent hamsini ili naye aachie swaga za kikwere majuu akimaliza muda wake hapa na kufuata taaaluma yake halisi- usanii!
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Si juzi Hillary Clinton alikuja kukagua mashamba ya mchicha pale mlandizi hamkumwona? Acheni unafiki
     
Loading...