Kwanini Polisi hawapewi kazi za utendaji kama Wanajeshi

Kwanini Polisi hawapewi kazi za utendaji kama Wanajeshi

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,750
Reaction score
15,436
Kitu kinanishangaza kwanini Polisi hasa wastaafu hawahusiswi sana na shughuli za kisiasa kama wastaafu wanajeshi. Wanajeshi wanachaguliwa kama mabalozi, wakuu wa mikoa na kwenye bodi tofauti lakini polisi ni wachache. Polisi wana uzoefu mkubwa sana na wananchi lakini nashangaa kuona hawatumiki.
 
hao watabaki kuwa polisi jamii au sungu-sungu zinawatosha kabisa hizo kazi
 
Kitu kinanishangaza kwanini Polisi hasa wastaafu hawahusiswi sana na shughuli za kisiasa kama wastaafu wanajeshi. Wanajeshi wanachaguliwa kama mabalozi, wakuu wa mikoa na kwenye bodi tofauti lakini polisi ni wachache. Polisi wana uzoefu mkubwa sana na wananchi lakini nashangaa kuona hawatumiki.

Kwenye maadili marks ni mbovu sana
 
Wanapenda sana ku brashi viatu kwa kutumia kiwi za watu.
 
Back
Top Bottom