Kwanini mwanamke ukimuambia ukweli ananuna?


Sasa kama unaupenda mpira wa miguu,si ununue mpira wa miguu ukae nao ndani,ili uwe unauangaliaaaa alafu ukimaliza unamgeukia demu wako unaanza kumgegeda
 
Very true bro!
 
Sawa mkuuuu hili neno hutumika humu jamii forum saana

Nahisi demu wako mlipatana humu jf ahahahah

Sawa mkuu

hahaaaa,siwez kutafuta demu Jf,wa humu asilimia kubwa Masister duu
 



Ni kwa sababu wanawake asili yao ni magumashi, yaani wanaishi katika fairytales kwao kila kitu ni fairytale. Wanasali kila kukicha wapate mwanaume wa kuwatunza na kujishebedua mjini. Mtu hauna elimu ya kutosha, haujitumi, umefanya ukahaba mpaka wanaume wamekuchoka sasa unataka kuolewa na mtu tajiri ili uwaonyeshe wenzako, ili iweje? Yaani kwao (baadhi yao) kujituma ni shida, wanataka kuchuma tu na kuwafanyia waume zao ushirikina ili wasiwaze mbali. Mwanamke wa kimagumashi kwa kweli ni sumu na wengi wao wpo hapa Dar. Almost 90% of them.
 
Hata mi nimegundua ukitata kumgegeda kwa haraka we mdanganye na kumwambia vule vitu ambavyo unajua lazima hatavioenda. Ukisema ukweli mfano ukasema unamchumba basi utasikia "unanifanya mi chombeza time" kwa hiyo bora umdanganye afurahi.
 
Siku zote mwanamke anapenda umuongopee kuliko kumweleza ukweli na anaridhika kabisa licha ya kwamba anajua hali halisi ulivyo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…