Kwanini mwanamke anaonekana zaidi kuliko mwanaume?

Kwanini mwanamke anaonekana zaidi kuliko mwanaume?

Capture1.PNG
 
Wanawake waliumbwa kama Midori yetu na waliumbwa na akili chache sasa zenye akili muda mwingi wanamuwaza shetani na hawatosheki kama shetani asivyotosheka
 
Strength of a woman I wonder if a god was a woman,
Mwanamke ameumbwa kwa taswira ya upole, unyenyekevu, huruma, uponyaji, kulea na kuitunza jamii.
Hivyo mwanamke atakayefanya mambo kinyume mfano kuwa jambazi, malaya, teja nk. lazima kwanza ainekane kituko kwenye jamii na adharaulike kitu kitachopelekea kuwa headline ni kwamba ameenda against her own nature
tusipumbazwe na tantalila za wazungu sijui feminism feminism ya nyok* kwa hiyo kisa wanaume wanafanya maovu ndo nanyie muache nature yenu mfanye against ili kuprove haki sawa?
ni mwanamke mpumbavu tu ndo atafanya hayo akiamini ni haki sawa.
kwa maisha yetu kijijini mtu anayeheshmika sana ni mwanamke mjomba babu baba mdogo/mkubwa unaweza kukaa naye kwa mama muuza mkagonga cheers lakini ukimuona mama, ma mkubwa/mdogo, shangazi au dada lazima ujifiche.
Hawakuumbwa hivyo wasijitoe ufahamu watakuwa vituko na headlines kwenye jamii
always nature wins
 
U
Kwa hio MUNGU ni Mwanamke? Tinakoelekea sio kuzuri hizi agenda zao za Siri hizi za kutaka kuubadirisha ulimwengu mzima uwe ni jinsia ya wanawake hata wanaume wawe na tabia za kike kike waweze kuingiliana wao kwa wao sio kuzuri tinakoenda yaan Iblis Bin Shetan akafanya ufilauni na Kaka yake shetani ?

Almighty not as 'He' kwa hio Almighty atakua ni 'She'

Naishia hapa
Umenifurahisha Ulivyo wa tagg,waje wamtete malaika wao
 
Wanawake waliumbwa kama Midori yetu na waliumbwa na akili chache sasa zenye akili muda mwingi wanamuwaza shetani na hawatosheki kama shetani asivyotosheka
Kama wanawake tuliumbwa na akili chache mbona tunawazidi na kuwashawishi kwa haraka nyie wenye akili nyingii,kuanzia bustan ya eden,Samson na delila nk...kwann sasa msitumie izo akili zenu kukwepa mjanga.
Unajua kwann mloambiwa muishi na sisi kwa akili?
Kwasababu nyie tumewazidi,afu sisi huwa tunaishi kwa hisiya,nyie hamfikirii ila huwa mnatumia nguvu.
 
Back
Top Bottom