Kwanini mliachana hebu tuambie

  • Thread starter DOMINIC FRANCIS
  • Start date

D

DOMINIC FRANCIS

New Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
D

DOMINIC FRANCIS

New Member
Joined Oct 4, 2011
1 0 0
mara nyingi tumekuwa tunaachana lakini hatuambiani ni kwann tumeachana mda mwingine c sababu za msingi pengine tunaweza kujufuza kutokana na makosa hayo hebu tuambiane
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
ziko kadhaa unataka kusikia number ngapi......??
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
kuachana ni kuachana tu,so long as mmeamua kuachana basi ndo mmeachana na hapo inakuwa hakuna mjadala tena,au?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
mi bado sijawahi kuachana
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Nilikutana na mwingine zaidi yake
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Mmmmh! Wewe unataka kutonesha vidonda vya watu eeh? Shauri yako.......!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
up the guts.......its on for 2011.....rugby.....where and where? i am curious,just
up the guts.. ... ( a big run in rugby)

it's on for 2011 .... ( wanacheza sasa "rugby world cup is on now)
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
up the guts.. ... ( a big run in rugby)

it's on for 2011 .... ( wanacheza sasa "rugby world cup is on now)
ahsante kwa udadavuzi,wewe rugby mchezo wa kitasha,sisi wengine huku msasani mandazi road hobby yetu kucheza kiduku!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
ahsante kwa udadavuzi,wewe rugby mchezo wa kitasha,sisi wengine huku msasani mandazi road hobby yetu kucheza kiduku!
na sio uwe umetoka kula dagaa....useme unaenda kucheza Rugby....takufya......
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
mara nyingi tumekuwa tunaachana lakini hatuambiani ni kwann tumeachana mda mwingine c sababu za msingi pengine tunaweza kujufuza kutokana na makosa hayo hebu tuambiane
Tuliachana kwa sababu muda wa kuachana ulifika....! Vinginevyo, nawe subiri maana siku ukiachana utapata jibu sahihi....!
 

Forum statistics

Threads 1,235,630
Members 474,678
Posts 29,229,177