Kwanini Mkapa aliitwa Mr. Clean?

Kwanini Mkapa aliitwa Mr. Clean?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,700
Reaction score
167,685
Huyu bwana mbona ana madoa mengi ya tope? Epa, mikataba mibovu kila sehemu, uwekezaji wa kupumbavu, lkulu kampani limitedi, na uozo mwingi, je huo usafi wake uko wapi?
 
Hakujiita mr clean, bali ni media chovu za kibongo ndio zilikuwa zinajikomba kwa kumuita mr clean, kumbuka tulivyouziwa mbuzi kwenye gunia kuhusu Kikwete, tuliaminishwa kwamba ni Nyerere mwingine ametuletea mungu, na ndipo akabatizwa jina la JK.
Na waandishi uchwara hawahawa wakatakulazimisha Taifa stars iitwe JK Boys. hii ndio njaa ya waandishi wetu, ambao waliogopa hata kumpiga picha yule mwarabu mwenye mitambo ya dowans.
 
Ni msafi tena mpaka sasa, kwasababu anaoga kila siku, ananawa mikono akitaka kula na anaishi mahala safi
 
ananafanana na yule bonge wa kwenye movie ya Mr Clean..
 
Mkapa kujiita/kuitwa Mr Clean ni kibwagizo tu km vilivyo vingine vya maisha bora kwa kila mtanzania ilihali maisha yanazidi kumzomea mwananchi wa hali ya chini huku wenye nchi maisha yakiwachekea tu....Hiyo ni slogan ya kuganga njaa kwa waliopachika huo "u mr Clean"
 
Ni ujinga wa media,hatuna journalists!
Wengi walisoma TSJ,ambayo ilikuwa propaganda ya chama tawala na serikali!hakuna independence ya mawazo!

Mkapa ndio alinunua ndege,Kiwira na majanga makubwa yote yalikuwa kwenye wamu yake.
 
aliitwa alipoingia ikulu na nyerere.
alipoanza madudu watu tukakaa kimya na kumwacha na hilo jina.
nafikiri halina shida kwani ni jina tu kama m2 anavyoweza kuitwa god haina maana kwamba ni mungu.
 
Mkapa alimdanganya nini Nyerere? Huyu jamaa ni msanii lkama Kikwete kama CCM ya leo na ijayo.
 
Alipewa jna hlo ktokana na hstoria nzur ya nyuma ktk utumishi wa umma!alifanya kaz karbu na Mwalim kwa mda mrefu sana,lkn pia ukmbuke alikuwa Mwanafunz wake pale Pugu!...ndo mtu pekee alyekuwa na uwezo wa kum-challenge Mwalim ktk vikao vya ndani....Poor Mkapa!!alipopewa madaraka wat waliomznguka walimsonga sana..wakamshaur vbaya na mpaka leo anajuta....lakn 2tamkmbuka kwa kumaintain uchum we2 to single digts,kujenga miundombinu na auhen ya maisha..
 
Alipewa jna hlo ktokana na hstoria nzur ya nyuma ktk utumishi wa umma!alifanya kaz karbu na Mwalim kwa mda mrefu sana,lkn pia ukmbuke alikuwa Mwanafunz wake pale Pugu!...ndo mtu pekee alyekuwa na uwezo wa kum-challenge Mwalim ktk vikao vya ndani....Poor Mkapa!!alipopewa madaraka wat waliomznguka walimsonga sana..wakamshaur vbaya na mpaka leo anajuta....lakn 2tamkmbuka kwa kumaintain uchum we2 to single digts,kujenga miundombinu na auhen ya maisha..
kwa uchumi tu, hata mi namkubali, hela yetu ilikuwa stable, hata bidhaa madukani hazikupanda bei kwa mioaka kumi, na hata nauli za daladala zimeanza baada ya Mukwere kuingia madarakani.
 
Yeye kama yeye ni clean na ali-maintain !! lkn ktk ccm coz mfumo mbaya akizungukwa na wasaidizi mafisadi ndo alipoteza credibillity yake!! Hali hii yaweza kumpata hata dr slaa endapo atakuwa rais coz popote dunianiktk utawala surbodnates ndo mchinery kiutendaji !! hata mwl alivurugwa ktk sera zake alizosimamia na maswahiba wake kama ilivyo kwa Ben, kauli hailaumiwi lkn matendo huumiza!!!!
 
Hakujiita mr clean, bali ni media chovu za kibongo ndio zilikuwa zinajikomba kwa kumuita mr clean, kumbuka tulivyouziwa mbuzi kwenye gunia kuhusu Kikwete, tuliaminishwa kwamba ni Nyerere mwingine ametuletea mungu, na ndipo akabatizwa jina la JK.Na waandishi uchwara hawahawa wakatakulazimisha Taifa stars iitwe JK Boys. hii ndio njaa ya waandishi wetu, ambao waliogopa hata kumpiga picha yule mwarabu mwenye mitambo ya dowans.
hakukosea alipowaita wana wivu wa kike
 
hata mataifa ya mengine wanamjua sio clean ndio maana alikosa ile mizawadi ya MO Ibrahim.
amefanya biashara ikulu,amejiuzia mradi wa kiwira,EPA, skendo nyingi sidhani kama hata mlango
wa Mbingu ataenda huyu kama hatarudisha hela alizokwapua na kutubu kwa Watanzania
( sio namhukumu ila ukweli upo wazi, hapa namsaidia atubu afikie mlango wa uzima.
kushirikiri kwake jubilee za maaskofu hakutoshi kumpa rehema au kusamehewa dhambi zake.
 
Mkapa ndiye alibinafsisha mashirika ya umma na mikataba isiyonufaisha wananchi. Hao waliompa jina la Mr clean walikuwa walaji wenzake.Mimi sifikiri kwamba kipindi cha mkapa kulikuwa na unafuu wa maisha.Tusidanganyane. Hela yetu tangu kipindi cha mwinyi haikuwa na thamani hadi sasa.Ninakumbuka kipindi cha Mkapa,Sh.elfu moja ilikuwa ni sawa na dolla moja ya klmarekani.Sh. Kumi (10)iwe sawa na dolla moja (1)hapo ndipo nitakapojua uchumi unakua.CCM wote ni wafisadi iwe JK ,iwe Mkapa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom