Kwanini mizimu pepo majini hushika watu masikini tu?

Kwanini mizimu pepo majini hushika watu masikini tu?

Mwmba anasema kuna uhusiano gani ya pepo na walokole sasa ajue kuwa hata waislam wana mapepo tu, aache chembe chembe za figusu figusu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha kuingiza udini mkuu, mada yangu utaihalibu lengo sio hilo, kwanini mnakua too obsessed na dini?
 
Yale sio majini Ile kuchanganyikiwa hivyo ndugu zangu msijari kila mtu atachanganyikiwa kwa wakati wake msiwe na haraka. Inasemekana mizimu na majini ndio chanzo cha umasikini kwenye familia nyingi maagano ya kishaitewani, mizimu na majini ambayo yalifungwa na wazee wao hapo kale ndio chanzo cha yote hivyo sio masikini wana majini ila umasikini ndio unasbababishwa na majini, wanawake, mizimu, na mashaitwani n.k endapo tu hivyo vitu hautaishinavyo kwa akili na ukakubari vikufanye mtumwa. ASANTENI SANA
Mkuu tunaomba rejea yako........
 
Mkuu unataka kumanisha masikini wengi ni wapumbavu na ijinga wa kudumu au ni hali tu ya maisha inapita.
Mkuu iwapo kila mtu anapoona hafanikiwi kwa kitu chake anaona karogwa huyo ni mjinga
Au anaenda kwa mganga kisa flani kamzidi kete
Mimi binafsi siamini kabisa ushirikina lakini najua majini na uchawi upo ila siwezi kuuendekeza
Unaweza kurogwa na uchawi usikupate sio kuwa una kinga ya mizimu laa bali ni kumuamini sana Mungu badala ya shetani

Siwatukani wanaofuata haya mambo bali nawaombea waache
Nimefanya biashara nyingi home na niliowaajiri wote wana chale za aidha mikononi, kifuani au pembeni mwa masikio
Nawachana na kuwaambia maisha yenu mtakuwa masikini kwa kufuata mambo haya
Hayo machale yanawaongezea nini kama sio ujinga?
Ila kila mmoja na jinsi alivyokulia pia
Wazazi wengi ndio vyanzo vya haya mambo nafikiri
Mungu awasaidie sana
 
kama utapenda, rejea hii post ambayo nilielezea saikolojia ya kushikwa na mapepo;

ile hofu niliyozungumzia humo, inawapata zaidi watu wenye changamoto za kimaisha na wanajaribu njia nyingi za kutoka ila wanashindwa,

wanaona dini ndo suluhu pekee
 
Kuna uhusiano gani kati ya masikini mwanake na mapepo mizimu majini na ulokole? wana saikolojia tusaidieni mtuhusishie hayo mambo na aina ya watu hao.

Sio rahisi kumkuta tajiri kama ameshikwa na majini au ananena kwa lugha, mbona wengi hao matajiri hawalogwi wanakufa kwa pressure kisukali moyo na ajali nk.

Wakati upande mgine kufa kwa uchawi madawa mapepo nk. Simanishi kwamba uchawi haupo upo kabisa lakini kwanini unabagua wakushika?View attachment 3157624
Tutafute pesa ndugu zangu dunia sio rafiki kwa mtu masikini jana nilikuwa na shida ya milioni 1.6 ila mtu wa kumuazima hayupo sasa nani atakubali? Nimeumia sana wakuu pesa ni muhimu ndugu daaah 😬😬😬
 
Mkuu iwapo kila mtu anapoona hafanikiwi kwa kitu chake anaona karogwa huyo ni mjinga
Au anaenda kwa mganga kisa flani kamzidi kete
Mimi binafsi siamini kabisa ushirikina lakini najua majini na uchawi upo ila siwezi kuuendekeza
Unaweza kurogwa na uchawi usikupate sio kuwa una kinga ya mizimu laa bali ni kumuamini sana Mungu badala ya shetani

Siwatukani wanaofuata haya mambo bali nawaombea waache
Nimefanya biashara nyingi home na niliowaajiri wote wana chale za aidha mikononi, kifuani au pembeni mwa masikio
Nawachana na kuwaambia maisha yenu mtakuwa masikini kwa kufuata mambo haya
Hayo machale yanawaongezea nini kama sio ujinga?
Ila kila mmoja na jinsi alivyokulia pia
Wazazi wengi ndio vyanzo vya haya mambo nafikiri
Mungu awasaidie sana
Mkuu uko sahihi kanisa
Mkuu iwapo kila mtu anapoona hafanikiwi kwa kitu chake anaona karogwa huyo ni mjinga
Au anaenda kwa mganga kisa flani kamzidi kete
Mimi binafsi siamini kabisa ushirikina lakini najua majini na uchawi upo ila siwezi kuuendekeza
Unaweza kurogwa na uchawi usikupate sio kuwa una kinga ya mizimu laa bali ni kumuamini sana Mungu badala ya shetani

Siwatukani wanaofuata haya mambo bali nawaombea waache
Nimefanya biashara nyingi home na niliowaajiri wote wana chale za aidha mikononi, kifuani au pembeni mwa masikio
Nawachana na kuwaambia maisha yenu mtakuwa masikini kwa kufuata mambo haya
Hayo machale yanawaongezea nini kama sio ujinga?
Ila kila mmoja na jinsi alivyokulia pia
Wazazi wengi ndio vyanzo vya haya mambo nafikiri
Mungu awasaidie sana
Mkuu uko sahihi kabisa ukiendekeza hayo mambo utaisha kabisa, tumepokea wengi na hilizi mkononi wanaomba ajira kwetu wasio kua na hilizi au majini.
 
Acha kujidanganya,hayachagui umasikini wala utajiri.Matajiri wao kwasabau ya pesa zao hata makanisani hawaendi kwahiyo ni vigumu kumuona akipandisha mapepo,ila vikiwafika yanapanda tu.....
 
Acha kujidanganya,hayachagui umasikini wala utajiri.Matajiri wao kwasabau ya pesa zao hata makanisani hawaendi kwahiyo ni vigumu kumuona akipandisha mapepo,ila vikiwafika yanapanda tu.....
Mwambie huyo , Huyu jamaa anaonekana ana upeo mdogo wa utambuzi wa mambo
 
Kwa mtazamo wangu, hao wenye pesa wengi wamejiattach na hayo majini kupitia maagano mbali mbali ili kuulinda utajiri wao, na wako committed Sana, na huwaoni wakienda kanisani mara kwa mara,au kwenye mikutano ya injili kwasababu nguvu wanazokuwa wamebeba zinavutana, au wataenda kwenye makanisa ambayo wachungaji wake ni wanachama kwenye ushikina.

Hoja ya pili kuhusu masikini, masikini wengi wako frustrated na maisha, hivyo wanatafuta kila njia ya kujinasua, na ukienda kwa waganga badala ya kukisaidia kuondokana na matatizo wanakuongezea, yaani utalazimika kuingia kwenye maagano ambayo yatakufanya uishi kwenye masharti, usipofanikiwa kwa mganga fulani utatafuta mwingine unaongezewa mzigo tena, ukichoka huko utaenda kanisani lazima viumane
 
Imani na Akili haya mambo yanabidi kuwa katika usawa .

Mimi nitaongelea Kwa jinsi nilivyokaa na maskini broke person na Tajiri

Tukianza na Imani , maskini wengi huwa wanaamini katika mambo ya kufikirika mfano kuhusu kuwa tajiri. Kufanikiwa , magonjwa n.k

Hivyo masikini Ana uwezo wa kujiumbia hatari , hofu na laana pia kutokana na kukosa kushirikisha Akili na Imani means imani inakuwa juu akili chini.

Hivyo mambo Kama mapepo, n.k yanaweza kumsubua kutoka na fikra zake "Your thoughts creates things"

Tukija Kwa rich people - hawa watu matumizi ya akili yapo juu na imani IPO juu Anaomba jambo au Ana manifest jambo kisha anaanza kulifanyia Kazi 100% MTU huyu akikosa ataamini ni changamoto na akifanikiwa ataamini ni juhudi .

Mwanzo Mimi niliwahi kuuliza inakuaje MTU anamiliki mil 100 at the early of 20. Ila nilijibiwa kuwa watu wana worship demons Ila hizo ni hela za kawaida ukianza kukamata pesa na kuwa na circle ya richest person unaona kawaida.
 
Mkuu iwapo kila mtu anapoona hafanikiwi kwa kitu chake anaona karogwa huyo ni mjinga
Au anaenda kwa mganga kisa flani kamzidi kete
Mimi binafsi siamini kabisa ushirikina lakini najua majini na uchawi upo ila siwezi kuuendekeza
Unaweza kurogwa na uchawi usikupate sio kuwa una kinga ya mizimu laa bali ni kumuamini sana Mungu badala ya shetani

Siwatukani wanaofuata haya mambo bali nawaombea waache
Nimefanya biashara nyingi home na niliowaajiri wote wana chale za aidha mikononi, kifuani au pembeni mwa masikio
Nawachana na kuwaambia maisha yenu mtakuwa masikini kwa kufuata mambo haya
Hayo machale yanawaongezea nini kama sio ujinga?
Ila kila mmoja na jinsi alivyokulia pia
Wazazi wengi ndio vyanzo vya haya mambo nafikiri
Mungu awasaidie sana
Hapo nitakupinga mkuu kila jamii na tamaduni na mila zake sawa na nyaya ya umeme na kamba ya katani haziwez kua na mawasiano ya kupata umeme.!
 
Kuna uhusiano gani kati ya masikini mwanake na mapepo mizimu majini na ulokole? wana saikolojia tusaidieni mtuhusishie hayo mambo na aina ya watu hao.

Sio rahisi kumkuta tajiri kama ameshikwa na majini au ananena kwa lugha, mbona wengi hao matajiri hawalogwi wanakufa kwa pressure kisukali moyo na ajali nk.

Wakati upande mgine kufa kwa uchawi madawa mapepo nk. Simanishi kwamba uchawi haupo upo kabisa lakini kwanini unabagua wakushika?View attachment 3157624
Ili yawaondolee huo umasikini!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom