Kwanini michepuko ni watamu sana?

Kwanini michepuko ni watamu sana?

Just imagind tu hata mkeo kwa mara ya kwanza unamtokea,anakubali,unamyandua,unanyandua tena na tena,unamchumbia,unanyandua tena,unamwoa unanyandua tena na tena,anapata mimba anazaa na kubadilika kuanzia umbo,maongezi,mauno,manjonjo mengne,papuchi kwa ratiba,miguno hatoi tena ukireflect mwanzo wenu unaconfuse kabisa unaamua kutafuta mchepuko anakupa zaid na zaid tena mda wowote,wakuu wanawake wanajisahaugi mno hasa akishapata anachotaka toka kwako.....
 
Hata mwenza wako akiwa mchepuko wangu, atakuwa mtamu sana yaan.

Ni suala la kubinyana tuu.
 
Mkuu kwani hujui dhamira ya mchepuko ni kukupumbaza uone mkeo hana thamani ili nafasi yake achukue yeye?
Na huonagi wengi wanakubali kulisongesha hata ukiwaambia una mke....chonde tu usije vunja ndoa sababu ya mchepuko sababu akishaolewa hayo yote yanabadilika sababu alikua anataka amtoe mke....Na chain inarepeat itself
 
Ndoa ina mambo mengi ambayo ni ya kutatua kama taasisi. Inafikia wakati ukiona mke ni kama unayaona matatizo yanayosubiri utatuzi. Mchepuko ni sex na kuhonga.
 
Mchepuko ukiwa unafanya usafi kidogo!
aundreanarene_20200702_6.jpg
 
Mwanamke ana uwezo wakutafuta pesa na chakula kwa ujumla na huku anafanya huduma zote kwa watoto nyumbani, lakini mwanaume anaweza kazi moja tu yakutafuta pesa, ukitaka kujua kama mke ni sekta nyingine nyumbani mwanaume baki na watoto wako 2 au watatu wadogo mwenyewe uone siku 2 tu zinakutosha.

Sent from my SM-T800 using JamiiForums mobile app
 
mke nampenda sana nayeye hilo analijua bt sijui tu hiyo hulka ya kuchepuka inatoka wapi.
Kuwa na hofu ya Mungu, hamna Cha maana unachopata zaidi ya kuharibu furaha yako nyumban na kuleta magonjwa.
 
Tushawazoea hata hatushtuki na maneno yao tena ukiwaza kua ww ndo unamtunzia familia yake hata uhai wake unawapuuza tuu as long ataenda atarudi
Yaani acha tu, halafu eti ndiyo kichwa cha familia huwa najiuliza kiwiliwili gani hicho kinachoendeshwa na hiki kitikiti maji maana hakijulikani kiendako [emoji23][emoji23][emoji23] kikisikia kelele huku kinakimbia kimbia
 
Yaani acha tu, halafu eti ndiyo kichwa cha familia huwa najiuliza kiwiliwili gani hicho kinachoendeshwa na hiki kitikiti maji maana hakijulikani kiendako [emoji23][emoji23][emoji23] kikisikia kelele huku kinakimbia kimbia
hahahaaaa
 
Sio kwamba mitamu, bali shetani husimamia ili umkosee Mungu, ni ziada hukai nao daily, hata mkeo angekua mchepuko ungeona mtamu sana! Mwisho tuache uzinzi kwa tuliooa!

Sent from my SM-N910U using JamiiForums mobile app
 
Hata mkeo akichepuka nje anaachia kila kitu mpaka ambavyo havifanyi kwako. Ndio maisha yalivyo
 
natumai hamjambo.

wakuu kwa nini hawa viumbe wakuitwa michepuko ni watam sana kuliko wenza wetu majumbani?

nimekua nikijiuliza sana swali hili coz kama ni nyuchi ni zile zile bt attention tunayoipata kwa michepuko ni ya pekee sana jambo ambalo hufanya hata wanaokomeaga goli moja wakapga goli nyingi.

je wakuu hali hiyo inasababishwa na nini?
Wanajituma maana wanajua wao ni spea tairi.
 
Hata mkeo naye ni mtamu kwa mchepuko wake.
Nb.
Piga upigiwe
 
Ila mke mtamu jamani nina just imagine mlioa yani unaamka unae, unarudi toka job unae, weekend yote upo naye, unakula unasaza mnajenga familia, mnapata watoto dah, nyie majamaa hivi mkichepuka hamjisiki vibaya?
 
Back
Top Bottom