Kwanini michepuko ni watamu sana?

Kwanini michepuko ni watamu sana?

Sijui na wa upande wa pili hujihisi hivyo? Yaani mchepuko wa kiume. Mungu nisaidie nisichepuke maana ntapotelea huko nisione njia ya kurudi
 
Sijui na wa upande wa pili hujihisi hivyo? Yaani mchepuko wa kiume. Mungu nisaidie nisichepuke maana ntapotelea huko nisione njia ya kurudi
yeah wote ni the same mkuu
 
Tatizo wanawake wana tabia ya kujisahau, akishaolewa na kuwekwa ndani anajiona kamaliza kila kitu, ile kujiweka safi kumvutia mumewe inapotea, mara asingizie kachoka sababu ya kazi za home! Mchepuko unakuta ni msafi balaa na anajituma mwanzo mwisho!
 
natumai hamjambo.

wakuu kwa nini hawa viumbe wakuitwa michepuko ni watam sana kuliko wenza wetu majumbani?

nimekua nikijiuliza sana swali hili coz kama ni nyuchi ni zile zile bt attention tunayoipata kwa michepuko ni ya pekee sana jambo ambalo hufanya hata wanaokomeaga goli moja wakapga goli nyingi.

je wakuu hali hiyo inasababishwa na nini?
Mchepuko mtamu kama alivyokuwa mkeo siku za mwanzo. Baadaye mchepuko utapoteza ladha.
 
natumai hamjambo.

wakuu kwa nini hawa viumbe wakuitwa michepuko ni watam sana kuliko wenza wetu majumbani?

nimekua nikijiuliza sana swali hili coz kama ni nyuchi ni zile zile bt attention tunayoipata kwa michepuko ni ya pekee sana jambo ambalo hufanya hata wanaokomeaga goli moja wakapga goli nyingi.

je wakuu hali hiyo inasababishwa na nini?
Yaani wewe unasifia mchepuko hivyo, hata mkeo akiwa na mchepuko wake hivyo hivyo anausifia na tena ukiwa karibu utapewa vinono kuliko wewe usiombe apike mboga nzuri wewe unapewa za kusolowa mchepuko anapewa zile za kwanza, wewe cheat tu pia uwe unakumbuka na kwako pia kuna liwa
 
Ni ujinga kusifia mchepuko kuliko mke, Mimi mchepuko hata uweje haiwezi ziba nafasi ya nimpendayo mchepuko ni like dildo
 
Niliposoma kichwa cha habari tu kichwa kikaja na hii komenti " mweka mada amesharogwa na karidhia kurogwa na karogeka"..

Mkuu kumbuka na mkeo huenda ni mchepuko wa lijamaa fulani na lenyewe linamuona mkeo mtamu..😂😅
 
Ni ujinga kusifia mchepuko kuliko mke, Mimi mchepuko hata uweje haiwezi ziba nafasi ya nimpendayo mchepuko ni like dildo
mkuu kusifia ni jambo la kawaida, mbona nyie mkipigwaga show kali na michepuko mnatoaga hadi sili za ndani?
 
Imeandikwa:
Aziniye na Mwanamke hana akili kabisa, tena afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake!

Tafakali
 
Walio kwenye ndoa wanahisi ukishamuweka ndani basi umemaliza hivo hajitumi sana......[mazoea]
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji108]ndo ukweli mkuu mkuki kwa nguruwe
Niliposoma kichwa cha habari tu kichwa kikaja na hii komenti " mweka mada amesharogwa na karidhia kurogwa na karogeka"..

Mkuu kumbuka na mkeo huenda ni mchepuko wa lijamaa fulani na lenyewe linamuona mkeo mtamu..[emoji23][emoji28]
 
Wanawake tuna Siri za kufa hajui mtu, huwezi linganisha mtu uliye na life commitment na mpita njia aisee never.
Ukioa mchepuko basi tena utatafuta mwingine mchepuko
 
ndivyo inavyokuaga siku zote mboga ya kuazima huwa haiishi hamu...ila asikwambie mtu bwana mechi ya mchangani huwa naradha yake
 
Wanawake tuna Siri za kufa hajui mtu, huwezi linganisha mtu uliye na life commitment na mpita njia aisee never.
nyie wanawake ndo mnawathamini sana michepuko, ikiwa mnafikiaga hatua ya kuwaambia mtawazalia akat mnajua mpo katika ndoa nin maana yake
 
natumai hamjambo.

wakuu kwa nini hawa viumbe wakuitwa michepuko ni watam sana kuliko wenza wetu majumbani?

nimekua nikijiuliza sana swali hili coz kama ni nyuchi ni zile zile bt attention tunayoipata kwa michepuko ni ya pekee sana jambo ambalo hufanya hata wanaokomeaga goli moja wakapga goli nyingi.

je wakuu hali hiyo inasababishwa na nini?
Kitu chochote unachokipata kwa nadra ndio huwa kitamu kuliko cha bwerere. Fuatilia hata chakula ndio hivyo. Wachumi wanaelewa issue ya marginal utility, kadri unavyokula nyama ya kuku kwa wingi ndio utamu wake unavyozidi kupotea mwisho wa siku utaona kero tu ni bora ya ng'ombe. Na ndio ilivyo kwa wenzi wa ndoa ni kama nyama ya kuku inayoliwa kwa wingi na mara kwa mara mwishowe ukaichoka ukafuata zingine. Hiyo haimaani nyama imeacha kuwa tamu ila tatizo ni wewe.
 
Back
Top Bottom