Kwanini "michepuko" ihalalishwe kwa wanaume?

Heaven Sent

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
20,871
2,000
Mkuu hii umecopy sehemu au umeandika mwenyewe?

Ngoja nisubiri maoni ya Heaven Sent kabla sijatoa msimamo wangu.

Najua mama mchungaji Evelyn Salt ataunga mkono hoja.
Teh huna haja ya kusubiri niongee buana. Msimamo wangu kuhusu michepuko haujawahi kubadilika, upo vile vile hata ukamilifu wa dahari.
Sawa ila kama huo ndo msimamo wako ni sawa na wewe ndo umeandika.

Bado namsubiri Heaven Sent hapa, auone msimamo wako kabla hajafanya maamuzi rasmi.
 

mambo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
2,379
2,000
Michepuko haihalalishwi ni ujinga tu wa mtu mmoja mmoja mwanaume kwa mwanamke.Badala ya kujenga Tanzania ya viwanda mnawaza michepuko.
 

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,219
2,000
ni ujinga na unafiki mwanaume kusex na mwanamke mmoja maisha yake yote.hata Mungu hakusema hivo
anzia adam ,kina mzee Ibrahimu,yakobo,na wengineo wazee wa heshima zao kina Daudi na suleimani hakuna kitu kama hicho cha kuabudu papuchi moja .kizazi hiki ndo mtaweza? acheni unafiki nyie watu
Nazidi kukuelewa mama...
 

Zero 2 Hero

Senior Member
Dec 16, 2012
195
225
Bado ninapinga mkuu, kwanza kuna risk ya kuambukizana magonjwa, pili ni quality time ya kuwa na mke wako utaipata saa ngapi? Ninadhani dhana nzima ya kuwa na mke mmoja ilikuwa sehemu ya socialization au ustaarabu na kuhakikisha mali inakuwa controlled katika kundi la familia pia dini. Kwanini kule Cana Yesu asifungishe ndoa ya wake wengi?
Yesu hakufungisha ndoa bali alihudhuria harusi ya kana. Kumbuka harusi ni sherehe baada ya watu kuoana
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
8,685
2,000
Maumbile na hisia zinafanyaje? Hakuna cha unafuu wa madhara jinsia fulani ikichepuka
Mhhh mfano leo mimi na wewe tuanze ligi yetu
Nipewe wanawake 10 na wewe wanaume 10 baada ya miezi mitatu tufanyanyiwe analysis ,kwa vyovyote madhara yatakuwa makubwa kwako kimwili na kihisia kulinganisha na mimi

Ushawahi kuwaangalia dada zetu wanaojiuza ? Hivi unafikiria kwanini wako vile ? Tofauti sana na wanawake wasiojiuza ?
 

saidjamali

Member
Dec 3, 2016
66
95
Kwa mujibu wa dini ya kiislam
Ndo maana hiki kitu kimehalalishwa mwanaume kuwa na wanawake wawili mpaka wanne haswa mtoa mada pale aliposema kuwa wanawake kuingia heath kila mwezi na matatizo mengine waliyonayo mimi nafikiri sisi wenye michepuko bora tuhalalishiwe ili tupunguze kijificha
 
Top Bottom