Kwanini "michepuko" ihalalishwe kwa wanaume?


Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,608
Points
2,000
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,608 2,000
Mkuu hii umecopy sehemu au umeandika mwenyewe?

Ngoja nisubiri maoni ya Heaven Sent kabla sijatoa msimamo wangu.

Najua mama mchungaji Evelyn Salt ataunga mkono hoja.
Teh huna haja ya kusubiri niongee buana. Msimamo wangu kuhusu michepuko haujawahi kubadilika, upo vile vile hata ukamilifu wa dahari.
Sawa ila kama huo ndo msimamo wako ni sawa na wewe ndo umeandika.

Bado namsubiri Heaven Sent hapa, auone msimamo wako kabla hajafanya maamuzi rasmi.
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Points
2,000
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 2,000
Michepuko haihalalishwi ni ujinga tu wa mtu mmoja mmoja mwanaume kwa mwanamke.Badala ya kujenga Tanzania ya viwanda mnawaza michepuko.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,305
Points
2,000
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,305 2,000
On behalf of myself and CHARMILTON, kwa mwanaume kama mwili, msosi na mazingira vinaruhusu inawezekana ukagegeda mwaka mzima non stop
Mkuu kuna watu wananishangaza sana, eti hadi mgegedo uwe na ratiba maalumu......Show inatakiwa ipigwe continuously.
 
Namge

Namge

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,184
Points
2,000
Namge

Namge

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,184 2,000
ni ujinga na unafiki mwanaume kusex na mwanamke mmoja maisha yake yote.hata Mungu hakusema hivo
anzia adam ,kina mzee Ibrahimu,yakobo,na wengineo wazee wa heshima zao kina Daudi na suleimani hakuna kitu kama hicho cha kuabudu papuchi moja .kizazi hiki ndo mtaweza? acheni unafiki nyie watu
Nazidi kukuelewa mama...
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,794
Points
2,000
Age
38
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,794 2,000
Hivi huyo mama mwenye wajukuu mnapiga story, what do you have in common to talk about? Au mkikutana ni shughuli moja tu?
Yaaani tunapiga story kama kawa na mashamu shamu kibao
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,158
Points
2,000
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,158 2,000
Michepuko haihalalishwi ni ujinga tu wa mtu mmoja mmoja mwanaume kwa mwanamke.Badala ya kujenga Tanzania ya viwanda mnawaza michepuko.
Haha nyie watu wa hoja za "Tanzania ya viwanda" kila mahali mko special.

Kimsingi, mchango wetu ni kuhamasisha rasilimali watu. Wewe umechangia nini?
 
Z

Zero 2 Hero

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
192
Points
225
Z

Zero 2 Hero

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
192 225
Bado ninapinga mkuu, kwanza kuna risk ya kuambukizana magonjwa, pili ni quality time ya kuwa na mke wako utaipata saa ngapi? Ninadhani dhana nzima ya kuwa na mke mmoja ilikuwa sehemu ya socialization au ustaarabu na kuhakikisha mali inakuwa controlled katika kundi la familia pia dini. Kwanini kule Cana Yesu asifungishe ndoa ya wake wengi?
Yesu hakufungisha ndoa bali alihudhuria harusi ya kana. Kumbuka harusi ni sherehe baada ya watu kuoana
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,346
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,346 2,000
Maumbile na hisia zinafanyaje? Hakuna cha unafuu wa madhara jinsia fulani ikichepuka
Mhhh mfano leo mimi na wewe tuanze ligi yetu
Nipewe wanawake 10 na wewe wanaume 10 baada ya miezi mitatu tufanyanyiwe analysis ,kwa vyovyote madhara yatakuwa makubwa kwako kimwili na kihisia kulinganisha na mimi

Ushawahi kuwaangalia dada zetu wanaojiuza ? Hivi unafikiria kwanini wako vile ? Tofauti sana na wanawake wasiojiuza ?
 
saidjamali

saidjamali

Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
66
Points
95
Age
31
saidjamali

saidjamali

Member
Joined Dec 3, 2016
66 95
Kwa mujibu wa dini ya kiislam
Ndo maana hiki kitu kimehalalishwa mwanaume kuwa na wanawake wawili mpaka wanne haswa mtoa mada pale aliposema kuwa wanawake kuingia heath kila mwezi na matatizo mengine waliyonayo mimi nafikiri sisi wenye michepuko bora tuhalalishiwe ili tupunguze kijificha
 

Forum statistics

Threads 1,283,458
Members 493,707
Posts 30,790,089
Top