Kwanini "michepuko" ihalalishwe kwa wanaume?


Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,158
Points
2,000
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,158 2,000
Bado ninapinga mkuu, kwanza kuna risk ya kuambukizana magonjwa, pili ni quality time ya kuwa na mke wako utaipata saa ngapi? Ninadhani dhana nzima ya kuwa na mke mmoja ilikuwa sehemu ya socialization au ustaarabu na kuhakikisha mali inakuwa controlled katika kundi la familia pia dini. Kwanini kule Cana Yesu asifungishe ndoa ya wake wengi?
Ikishahalalishwa, then itakuwa ikifanyika salama na kwa umakini ili kuepuka magonjwa. Na pia itapangwa ratiba au mazingira maalum ili hiyo "quality time" isiwe affected.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,434
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,434 2,000
Ikishahalalishwa, then itakuwa ikifanyika salama na kwa umakini ili kuepuka magonjwa. Na pia itapangwa ratiba au mazingira maalum ili hiyo "quality time" isiwe affected.
I know what I am talking about, kuna familia jirani nilipokuwa mdogo, baba alikuwa mfanyabiashara maarufu tu, alikuwa na wake wane, mmoja alimnunulia nyumba jirani na kwetu. Mizunguko ya yule baba ilikuwa ni siku nne kila nyumba, piga mahesabu 4x4 ndiyo unamuona tena mume. Wengine walianza kuchepuka, haijulikani aliyeleta HIV ni nani lakini ilikuwa ile miaka ya 90, waliondoka wote.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,305
Points
2,000
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,305 2,000
Be honest, unagegeda kila siku Monday to Sunday?
Narudia tena, mwanaume akiwa kwenye hali ya kawaida bila ugonjwa ama msongo wa mawazo, yupo tayari kugegeda MUDA WOWOTE.
Halafu wanaume tuna tabia moja ya ki-primitive sana, mwanaume anaweza kugegedana na mwanamke wake hadi akawa exhausted kiasi cha kumtabiria kifo, lakini ikitokea mbunye nyingine mpya sijui hata nguvu zinatoka wapi, utadhani ni mwaka umepita bila kugegeda.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,158
Points
2,000
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,158 2,000
I know what I am talking about, kuna familia jirani nilipokuwa mdogo, baba alikuwa mfanyabiashara maarufu tu, alikuwa na wake wane, mmoja alimnunulia nyumba jirani na kwetu. Mizunguko ya yule baba ilikuwa ni siku nne kila nyumba, piga mahesabu 4x4 ndiyo unamuona tena mume. Wengine walianza kuchepuka, haijulikani aliyeleta HIV ni nani lakini ilikuwa ile miaka ya 90, waliondoka wote.
Ndio maana nimezungumzia sana michepuko, sio ndoa.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,158
Points
2,000
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,158 2,000
Naunga mkono hoja michepuko uhalalishwe kwa wanaume na wanawake
No mpendwa, hoja inazungumzia michepuko kwa wanaume tu. Wanawake mtakuja na uwanja wenu, kwa muda wenu.
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,586
Points
2,000
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,586 2,000
Mwanaume kuwa na mchepuko sio kesi, kesi inaanza pale anapojisahau na kuanza kumuonyesha mkewe dharau.

We kuwa na mchepuko lakini heshima iwepo basi
Umenena vyema mdogo angu
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,149
Points
2,000
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,149 2,000
KWANI UKINUNUA KUKU WANUNUA JOGOO WANGAPI NA TETEA WANGAPI? ( LAZIMA JOGOO MMOJA TETEA 3)AU JOGOO 2 TETEA HATA 6
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,794
Points
2,000
Age
38
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,794 2,000
Kama kawa.halafu kuna siku hujisikii kabisa na ya nyumbani.unataka ya nje tu na ukishapata inakua waoooooooooh! Kiroho safi
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,149
Points
2,000
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,149 2,000
ndio maana nikasema mwanaume akichepuka sio kwamba hakupendi bali ni anatimiza mahitaji yake kimwili kadri inavyombidi. but mwanamke akichepuka jua hakupendi
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,794
Points
2,000
Age
38
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,794 2,000
Kiuhalisia mwanaume kuchepuka sio basic need bali ni necesary need .. Lkn ili kulinda dhana ya mchepuko wife hatakiw sio tu kujua bali hata kuhis kama kuna kitu kama hicho kinaendelea na inanoga zaid pale unaechepuka nae nayy pia anakuconsider ww kama mchepuko wake yaan awe mke wa mtu hapo mtakua salama saaaana coz kila mtu anaenda kwa tahadhari akizngatia kutokuharibu ndoa yake....
Always kuchepuka kunaleta game flan hv amazing coz kila mtu anajitahid kumfunika huyo anaemuibia
True.halafu ainaga mazinguzi
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,794
Points
2,000
Age
38
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,794 2,000
Hapa mimi mwenyewe nina mmama wangu mtu mzima tena ana wajukuu nyumba ya pili hapo nachepuka nae kiroho safi na mmewe yupo.ikihalalishwa mimi nahamia huko mazima na kwangu ahamie yeyote tu nitakua naenda kusalimia tu...mchepuko mtamu jamani
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,305
Points
2,000
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,305 2,000
Laiti mngejua ni kiasi gani mtu unaumia ukigundua mwenzi wako anachepuka...mngeacha hata kufirikiria habari za kuchepuka....
Ndo hapo ujifunze namna ya kutenganisha hisia zako za maumivu na nyege za mtu rijali.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,434
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,434 2,000
Hapa mimi mwenyewe nina mmama wangu mtu mzima tena ana wajukuu nyumba ya pili hapo nachepuka nae kiroho safi na mmewe yupo.ikihalalishwa mimi nahamia huko mazima na kwangu ahamie yeyote tu nitakua naenda kusalimia tu...mchepuko mtamu jamani
Hivi huyo mama mwenye wajukuu mnapiga story, what do you have in common to talk about? Au mkikutana ni shughuli moja tu?
 

Forum statistics

Threads 1,283,936
Members 493,895
Posts 30,807,082
Top