Kwanini "michepuko" ihalalishwe kwa wanaume?


espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
55,000
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
55,000 2,000
Kwa hiyo una uwezo wa kumpata mwanaume wa ndoto zako, sio?

Na ukisema tutachepuka na nani, nadhani umesahau kuwa mpo wengi kutuzidi. So tutachepuka na wale watakaobaki bila wenza.
Wa ndoto zangu sina uwezo maana labda nimuumbe, kwahiyo ili litimie inabidi wawe kama wanne hivi.

Hao walozidi unaweza kuta ni watoto au wazee, kwahiyo hapo kati tutabanana tu hadi kieleweke.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,158
Points
2,000
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,158 2,000
Wa ndoto zangu sina uwezo maana labda nimuumbe, kwahiyo ili litimie inabidi wawe kama wanne hivi.

Hao walozidi unaweza kuta ni watoto au wazee, kwahiyo hapo kati tutabanana tu hadi kieleweke.
Huh! Kwa hiyo unataka kusema hakuna wanaume walio na hela, muonekano na strong D-game wrapped in one?
 
lin

lin

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2014
Messages
7,196
Points
2,000
lin

lin

JF-Expert Member
Joined May 25, 2014
7,196 2,000
Na wenyeviti wa serikali za mitaa wakae mkao wa kula maana kwa jinsi watu watakavyokuwa wanakimbizana
 

Forum statistics

Threads 1,284,841
Members 494,294
Posts 30,842,068
Top