• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwanini mbunge mteule Mtulia amekuwa maarufu sana kuliko mwenzie Mollel wa Siha?

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Mbunge wa kinondoni ametokea kuwa maarufu sana katika siasa za nchi yetu hali iliyopelekea kuwavuruga kabisa Chadema na watoa nyaraka wengine. Ikumbukwe kuwa hata kule wilayani kwa mwenyekiti wa Chadema Hai katika jimbo la Siha alishinda Mollel aliyetokea Ukawa pia na kujiunga CCM lakini huyu haongelewi kabisa. Ndio najiuliza umaarufu wa Mtulia unatokana na nini?.......Je ni ukubwa wa chama alichotoka yaani Cuf au ni vile anatoka katika wilaya ya wajanja jijini Dsm?! Ni hayo tu, Pasaka njema!
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,971
Points
2,000
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,971 2,000
Umaarufu wake ni wa damu za watu.

Pasipo yeye Aqwilina angekuwa mzima, Nondo asingelala jela, Wakina mbowe wasingelala lupango.

Kwa mwenye akili nzuri basi lazima nafsi ikusute.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,824
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,824 2,000
Mbunge wa kinondoni ametokea kuwa maarufu sana katika siasa za nchi yetu hali iliyopelekea kuwavuruga kabisa Chadema na watoa nyaraka wengine. Ikumbukwe kuwa hata kule wilayani kwa mwenyekiti wa Chadema Hai katika jimbo la Siha alishinda Mollel aliyetokea Ukawa pia na kujiunga CCM lakini huyu haongelewi kabisa. Ndio najiuliza umaarufu wa Mtulia unatokana na nini?.......Je ni ukubwa wa chama alichotoka yaani Cuf au ni vile anatoka katika wilaya ya wajanja jijini Dsm?! Ni hayo tu, Pasaka njema!
Kama hujui basi wewe ni zuzu! hujui kuwa mikono ya Mtulia ina damu ya Akwilina?
Ni kama vile Idd Amin na Obote wote walikuwa viongozi Uganda, kwa nini Amin ni maarufu kuliko Obote?damu mikononi!
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,828
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,828 2,000
Mbunge wa kinondoni ametokea kuwa maarufu sana katika siasa za nchi yetu hali iliyopelekea kuwavuruga kabisa Chadema na watoa nyaraka wengine. Ikumbukwe kuwa hata kule wilayani kwa mwenyekiti wa Chadema Hai katika jimbo la Siha alishinda Mollel aliyetokea Ukawa pia na kujiunga CCM lakini huyu haongelewi kabisa. Ndio najiuliza umaarufu wa Mtulia unatokana na nini?.......Je ni ukubwa wa chama alichotoka yaani Cuf au ni vile anatoka katika wilaya ya wajanja jijini Dsm?! Ni hayo tu, Pasaka njema!
Hata kuzimu utakuwa maarufu
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Kama hujui basi wewe ni zuzu! hujui kuwa mikono ya Mtulia ina damu ya Akwilina?
Ni kama vile Idd Amin na Obote wote walikuwa viongozi Uganda, kwa nini Amin ni maarufu kuliko Obote?damu mikononi!
Idd Amin alikuwa maarufu tangu akiwa bondia mtaani ndio maana aliingizwa jeshini kwa nguvu!
 
sagaciR

sagaciR

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2017
Messages
646
Points
1,000
sagaciR

sagaciR

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2017
646 1,000
Kwa sabab yupo eneo/jimbo maarufuu, kumbka hata Kinondoni ni maarufu kuliko Sina.

Hata DAB ni maarufu si kwa sababu yeye ni jeuri hapana ni kwa sabab yupo Dsm, angakuwa Lindi, Njombe, Mara n.k asingekuwa hvyo.
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,058
Points
2,000
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,058 2,000
Yawezekana hata pampers anazotumia zimechangia kumfanya awe maarufu kuliko mwenzake!
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
3,072
Points
2,000
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
3,072 2,000
kuna tofauti kubwa sana ya kinondoni na siha ukianza hapo utaelewa
 
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
2,148
Points
2,000
owomkyalo

owomkyalo

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
2,148 2,000
Mtulia watu wanamchukia sana hana umaarufu wowote .siunaona sahv anavyoumwa laana tu zinamsubua ..wewe ona ..Abdul Nondo alivyodisco..kisa mtulia .
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,824
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,824 2,000
Kawadanganye mbwiga ufipani!
Kwani uongo kuwa huna kichwa cha kufikiri bali una tikiti maji unaloliita kichwa? nina hakika wengi humu wanaweza niunga mkono kwa hilo.
Ndani ya Home of great thinker ni lazima uonyeshe tofauti katika kufikiri, na wewe umeshindwa kufanya hivyo unasukumwa na moyo badala ya akili.
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,761
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,761 2,000
Kwani uongo kuwa huna kichwa cha kufikiri bali una tikiti maji unaloliita kichwa? nina hakika wengi humu wanaweza niunga mkono kwa hilo.
Ndani ya Home of great thinker ni lazima uonyeshe tofauti katika kufikiri, na wewe umeshindwa kufanya hivyo unasukumwa na moyo badala ya akili.
Nimekuambia kadanganyane na mbwiga wenzako " waliojazwa" keko huko.......kwa umaarufu wa alwatan Mtulia!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,771
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,771 2,000
Damu ya Akwilina imempa umaarufu lakini huko mbele ya safari itamtafuna sana, machozi ya wazazi na ndugu wa Kwilina hayatapotea bure.
 

Forum statistics

Threads 1,402,883
Members 531,007
Posts 34,408,071
Top