Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
- Thread starter
-
- #21
HehehheTatizo kampa vyote adi Mombasa yake. sasa sisi watz hatuwezi kuoa mwanamke anayetoa Mombasa.
Yeye awape mbele kati na nyuma hao Wakenya ndo wanawezana
KabisaMi nimemsemea huyo jamaa pekee
lakini si wote wako hivyo.
Wengine hapo ndio hawabanduki
We umezaliwa jana au?Show za kimalaya amejifunza wapi.
Inabidi tuanzie hapo ndio tuendelee na maelezo vizuri MP.
Inshort na wala usijidanganye maam..Hatupendagi umalaya sie
Sa we ulitaka ampe ninitatizo alimpa vyote
Ndo wapi hapo mkuu nisaidie kudadavua penye rangi nyekundu.....Tatizo kampa vyote adi Mombasa yake. sasa sisi watz hatuwezi kuoa mwanamke anayetoa Mombasa.
Yeye awape mbele kati na nyuma hao Wakenya ndo wanawezana
Kuzaliwa nimezaliwa leo.We umezaliwa jana au?
Unataka kushindana na Money Penny au?!
Me sijazaliwa leo ivoo hakuna nisichokijua chini ya jua labda wewe Ben 10
Si kwamba mimi nataka wanao kaa kama gogo soma vizuri utanielewa,nasema si kila mwanaume anataka show za kimalaya kutoka kwa mwanamke kuna wengine ukifanya hivyo anakuchukulia malaya kweli na sio ufundi,lazima mwanamke usome mazingira ni kama nyinyi tu kuna mwanamke ukitaka kuleta ufundi sijui kunyonya k sijui nini aludi na ataki ndo iko ivyoKwaiyo unataka waliokaa kama gogo sio?
Makubwa kweli wanaume mnatofautiana
Bado namchuna aisee na outing za Mara kwa mara kuliwa kwa manati huku nalia akiwa ananigonga halafu sitikisiki zaid ya kulia na kumwambia ni dhambi hivyoSa we ulitaka ampe nini
Mahusiano ya miezi 6 we unataka agawe gogo tu?
Embu tuone wewe ndani ya miezi 6 ya mahusiano utatoa nini?!
Be Realistic Maam!
samahani kama ntakukwaza tatizo si kusema shoo... nyumba nzuri ni manukato safi na usafi kama hakuna hata kama unampa za kimalaya bado bila bila tuuuCha!
Watz hamjisomi ndio maana nimeolewa zangu na Taifa lingine
Maana mnasumbua balaa
Haha! mkuu hupajui kweli??!Ndo wapi hapo mkuu nisaidie kudadavua penye rangi nyekundu.....
Haya baba tumepokea maoni yako... asanteKuzaliwa nimezaliwa leo.
Kushindana nini???
Ben 10??
Huyu malaya jamaa kashtukia mchezo mapema.
Du! Aludi?!Si kwamba mimi nataka wanao kaa kama gogo soma vizuri utanielewa,nasema si kila mwanaume anataka show za kimalaya kutoka kwa mwanamke kuna wengine ukifanya hivyo anakuchukulia malaya kweli na sio ufundi,lazima mwanamke usome mazingira ni kama nyinyi tu kuna mwanamke ukitaka kuleta ufundi sijui kunyonya k sijui nini aludi na ataki ndo iko ivyo
Bado namchuna aisee na outing za Mara kwa mara kuliwa kwa manati huku nalia akiwa ananigonga halafu sitikisiki zaid ya kulia na kumwambia ni dhambi hivyo
Bro rudia kusoma hapo nimeandika alimpa utamu baada ya miezi 3 mpaka 6Ugumu haupo ugum huleta wewe au urahis unao wewe mapenzi sio leo kesho geto utambui skoloji yake mwisho wa day mambo hutimbia kombo
Dah!Sukari au asali na utamu wake wote inakifu sembuse mapenzi[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] jamaa kuna kitu kilikua kinamkera pamoja na kupata show za kibabe hakukifurahia,hata kugawa tigo kuna utalaamu wake sio unafokoa na kutoka na kinyesi wengine wataaalam bwana hukioni hata mara moja.
Iyo miezi 3 waliokuwa wanapeana mechi kwanini asingeondoka mapema akaja kuondoka mwexi wa 6samahani kama ntakukwaza tatizo si kusema shoo... nyumba nzuri ni manukato safi na usafi kama hakuna hata kama unampa za kimalaya bado bila bila tuuu
Speeking from experince, jamaa atakuwa alipewa 0713 wakati yeye sio mtumiaji, lazima asepeKwaiyo unataka waliokaa kama gogo sio?
Makubwa kweli wanaume mnatofautiana