Kwanini makato ya Sim Banking yapo juu?

Renzo Barbera

JF-Expert Member
Dec 8, 2015
695
1,000
Yaani unalipia Dstv kifurushi cha bomba elfu kumi na tisa na mia tisa (19,900) afu gharama za kufanya malipo hayo ni elfu tano (5,000).

Kwanini gharama ipo juu hivi? Nilikuwa sijawahi kujua, huu ni wizi wa mchana kweupe.

IMG_8614.jpg
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
17,191
2,000
Yaani unalipia Dstv kifurushi cha bomba elfu kumi na tisa na mia tisa ( 19,900) afu gharama za kufanya malipo hayo ni elfu tano (5,000).

Kwanini gharama ipo juu hivi? Nilikuwa sijawahi kujua, huu ni wizi wa mchana kweupe...
View attachment 1798346
TCRA wako busy kuongeza gharama za bando na kuhakikisha hakuna mtanzania anatumia whatsapp kupiga simu za nje bila malipo.
 

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Aug 23, 2010
4,797
2,000
Yaani unalipia Dstv kifurushi cha bomba elfu kumi na tisa na mia tisa ( 19,900) afu gharama za kufanya malipo hayo ni elfu tano (5,000).

Kwanini gharama ipo juu hivi? Nilikuwa sijawahi kujua, huu ni wizi wa mchana kweupe...
View attachment 1798346
Simu banking nilitumia week mbili tu nikaachana nayo kabsa. Ni gharama sana. Mfano ukihamisha hela kutoka kwenye bank kwenda mobile money gharama ni juu sana
 

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
May 31, 2018
6,590
2,000
Mbona nchi za wenetu hakuna makato ya kijinga kama hayo? Ukiachana na cm banking, hizi bank za kawaida pia zinamakato ya kijinga sana wakati bank za wenzetu hela ata ukiika miezi 6 unakuja kuiona ileile haijapungua ata cent 5, ni PBZ islamic bank na Amana bank pekeake ambazo hela yako haikatwi ila sijajua sasaivi kama na wao pia wamebadilika au laa
 

uujn

JF-Expert Member
Mar 24, 2019
449
500
Mbona nchi za wenetu hakuna makato ya kijinga kama hayo? Ukiachana na cm banking, hizi bank za kawaida pia zinamakato ya kijinga sana wakati bank za wenzetu hela ata ukiika miezi 6 unakuja kuiona ileile haijapungua ata cent 5, ni PBZ islamic bank na Amana bank pekeake ambazo hela yako haikatwi ila sijajua sasaivi kama na wao pia wamebadilika au laa
Labda miaka ya nyuma wakati inaanza, sahivi wanakata.
 

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
7,588
2,000
Mbona nchi za wenetu hakuna makato ya kijinga kama hayo? Ukiachana na cm banking, hizi bank za kawaida pia zinamakato ya kijinga sana wakati bank za wenzetu hela ata ukiika miezi 6 unakuja kuiona ileile haijapungua ata cent 5, ni PBZ islamic bank na Amana bank pekeake ambazo hela yako haikatwi ila sijajua sasaivi kama na wao pia wamebadilika au laa
Mimi siku hiz nasave equity bank hawana makato kabisa.. Hata baada ya mwaka hela yako ni ile ile

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom