Kwanini "kingmaker" Rostam Aziz amerudi nchini kipindi cha uchaguzi?

Kwanini "kingmaker" Rostam Aziz amerudi nchini kipindi cha uchaguzi?

ugomvi wa ndugu mi simo ila mkisha maliza mabishano mtuletee mgombea wenu apambanevna ukawa.
 
Kama inaonekana Nchi hii anaiona Kama aina Fulani ya...anabadili kadri anavyotaka. Kwa nini asitupatie tu hela akainunua kama anaweza abaki anaiendesha anavyotaka! Inakera.
Lostam hana hela. Anachota tulizonazo na kujifanya mwekezaji
 
Kama alifungasha virago au la si suala nyeti hata kidogo. La msingi tusikubali mtu atuamlie nani awe Rais ili aje alinde uozo wake.

Nakubaliana na wewe kwa mantiki hii kwanini mtu inakuwaje atuchagulie kiongozi kwa ufisadi wake.
 
Ni panic nini kijana? hivi JF watu wote wanaoandika humu ni wasemaji wa mtu fulani?

Mwaka huu lazima mpasuane tunapowaambia kuwa ccm mnatafunwa na makundi nyie mnabisha sasa ona mnavyopishana wewe na gamba mwenzio
 
Rostam Azizi ni mtanzania tena ana mizizi ya utanzania kuliko wengi wetu[ uliza tabora-mimi nilivyohadithiwa na baadhi ya wazee nilichoka]. uchaguzi wa 2015 ulikuwa unajulika miaka 10 iliyopita kwa hiyo 'ughafla' uliosema sijauelewa.
Huyu jamaa ingawa alijiuzulu nyadhfa zake lakini hakujiuzulu uwanachama wake wa ccm
Bado sijakuelewa unamaanisha nini kwa mada yako?
 
Mwaka huu lazima mpasuane tunapowaambia kuwa ccm mnatafunwa na makundi nyie mnabisha sasa ona mnavyopishana wewe na gamba mwenzio

Sijaona tulichopishana hapo, au wewe umekiona nini? mimi kuuliza swali ndiyo tumepishana? Unanshangaza.
 
Rostam Azizi ni mtanzania tena ana mizizi ya utanzania kuliko wengi wetu[ uliza tabora-mimi nilivyohadithiwa na baadhi ya wazee nilichoka]. uchaguzi wa 2015 ulikuwa unajulika miaka 10 iliyopita kwa hiyo 'ughafla' uliosema sijauelewa.
Huyu jamaa ingawa alijiuzulu nyadhfa zake lakini hakujiuzulu uwanachama wake wa ccm
Bado sijakuelewa unamaanisha nini kwa mada yako?
Rostam na Lowasa wamekufanya uwe taahira. Ndo maana unabweka bweka hovyo
 
Back
Top Bottom