Kwanini "kingmaker" Rostam Aziz amerudi nchini kipindi cha uchaguzi?

Kwanini "kingmaker" Rostam Aziz amerudi nchini kipindi cha uchaguzi?

Romstam aliondoka lini tanzania? Acha uongo wewe, Jamaa alikuwepo mjini na alikua akisafiri kama wafanyabiashara wengine. Tatizo lenu mnafikiri kila mfanyabiashara anapenda sifa kama mengi.

Weka ushahidi wa safari zake ewe mratibu wake. Tunataka copy za tiketi,visa na nchi alizokuwa anaenda
 
Rostam ni lini alihama Tanzania? Hivi mnaandika hapa kujifurahisha au kumdanganya nani? Mnajuwa Caspian inafanya kazi gani? Mnawajuwa wamiliki wa vodacom ni nani? Pumbavvu zenu kabisa maccm uchwara njaa kali.

Mkuu ni kweli Vodacom , new habari limited n.k ni mali ya Rostam likini kwani vinamzuia kuishi nje ya nchi? Lakini hoja ya msingi kabisa ni je ana usafi gani wa kumpigia chapuo Lowassa?
 
Rostam ni fisadi la kihindi lililotopea tanzania
 
Rostam Aziz...alikuwepo muda wote hapa Tz...huu ni uongo mkubwa...alikuwa anaenda nje ya nchi na kurudi kama kawaida...huu ndio ukanjanja wa uandishi wa habari...!!!

Lowassa hata bila Rostam, atakuwa Rais tu....mbinu za kumchafua Lowassa kila kona zinagonga mwamba....mtatafuta njia zooote za kumchafua Lowassa...mtashindwa...!!!
 
Mkuu ni kweli Vodacom , new habari limited n.k ni mali ya Rostam likini kwani vinamzuia kuishi nje ya nchi? Lakini hoja ya msingi kabisa ni je ana usafi gani wa kumpigia chapuo Lowassa?

Kwani karud kwa chama gan???
 
Rostam ni lini alihama Tanzania? Hivi mnaandika hapa kujifurahisha au kumdanganya nani? Mnajuwa Caspian inafanya kazi gani? Mnawajuwa wamiliki wa vodacom ni nani? Pumbavvu zenu kabisa maccm uchwara njaa kali.

umedata wewe
 
Weka ushahidi wa safari zake ewe mratibu wake. Tunataka copy za tiketi,visa na nchi alizokuwa anaenda

Naona unakaza Mkund kusema uongo...this is bullshit...!!!

Idiot of first degree...!!! Rostam, is a successful business man... ndio kamwezesha hata JK kuwa Rais, hujui hilo..!!? acha upuuzi...kama mfanya biashara mkubwa Rostam anasafiri nje ya nchi mara nyingi na kurudi nchini...!! Ni Raia halali wa kuzaliwa Tanzania...so acha use.nge...!!! Leo hii JK angekuwa Rais bila ya support ya akina Rostam, Lowassa..!!? Sbb hata Mkapa alikuwa hamsapoti JK 2005, ila Lowassa, Rostam, walipambana kufa kupona swahiba wao JK akapita CCM na kushinda Urais...!! Stop being used like condoms usijue historia fupi tu ya 9 years back....acha kuwa senge...!!!

Nyamafu wee
 
Rostam Aziz...alikuwepo muda wote hapa Tz...huu ni uongo mkubwa...alikuwa anaenda nje ya nchi na kurudi kama kawaida...huu ndio ukanjanja wa uandishi wa habari...!!!

Lowassa hata bila Rostam, atakuwa Rais tu....mbinu za kumchafua Lowassa kila kona zinagonga mwamba....mtatafuta njia zooote za kumchafua Lowassa...mtashindwa...!!!

kwani kichafu huwa kinachafuliwa?
 
Naona unakaza Mkund kusema uongo...this is bullshit...!!!

Idiot of first degree...!!! Rostam, is a successful business man... ndio kamwezesha hata JK kuwa Rais, hujui hilo..!!? acha upuuzi...kama mfanya biashara mkubwa Rostam anasafiri nje ya nchi mara nyingi na kurudi nchini...!! Ni Raia halali wa kuzaliwa Tanzania...so acha use.nge...!!! Leo hii JK angekuwa Rais bila ya support ya akina Rostam, Lowassa..!!? Sbb hata Mkapa alikuwa hamsapoti JK 2005, ila Lowassa, Rostam, walipambana kufa kupona swahiba wao JK akapita CCM na kushinda Urais...!! Stop being used like condoms usijue historia fupi tu ya 9 years back....acha kuwa senge...!!!

Nyamafu wee

Mr.President hii lugha siyo saizi yako banah!
Vipi tena jamaa ameguza kwenye mifupa siyo?
Taratibu wagombea wana hasira kweli kweli usije shangaa wakaleta maushahidi humu.Muda huu siyo mzuri kuumbuana live bila chenga.

 
Acha upuuzi unampangia mtu ni wakat gani aludi nchini kama.akiludi kipindi hiki nn kinakuuma au nawewe ni mmoja ya wale wanaowewesekaa
 
Rostam Aziz...alikuwepo muda wote hapa Tz...huu ni uongo mkubwa...alikuwa anaenda nje ya nchi na kurudi kama kawaida...huu ndio ukanjanja wa uandishi wa habari...!!!

Lowassa hata bila Rostam, atakuwa Rais tu....mbinu za kumchafua Lowassa kila kona zinagonga mwamba....mtatafuta njia zooote za kumchafua Lowassa...mtashindwa...!!!

kichafu huwa hakichafuliwi
 
Nakuhurumia kwa kujibu hoja yangu kwa "mhemuko kifafa", na hayo ndio matokeo ya kuamini kila unacho kiona na kukisoma katika mitandao na vyombo vya habari. kuwa makini kuchuja habari unazo zisoma vinginevyo utajaza server ya ubongo wako hata kwa maneno ya kusadikika.

Ha haa ha server ya ubongo...
 
Tangu alipojiuzulu ubunge na nyadhifa zote za uongozi ndani ya CCM. Rostam aziz alifungasha virago vyake na kuelekea dubai.

Ghafla tu aliposikia Tanzania tuna uchaguzi mwaka huu amerudi nchini na zaidi imedokezwa kuwa amechukua mikoba ya master minder wa mipango ya urais ya mgombea mmoja ambaye anatumia sana faranga kutafuta uungwaji mkono katika harakati za urais.

Kwa hali hiyo tuseme kingmaker amekuja kuwachongea watanzania mfalme mpya?
Tuache wivu, majungu, na kufuatilia maisha ya watu Rostam Aziz ni mtanzania na ana biashara zake nyingi tu zipo hapa nchini na hata kama alihamia Dubai anahaki kama watanzania wengine, anaweza kuamua kwenda tembea, kuhamia au kwenda fanya biashara kokote Duniani na anaweza kuamua kurudi nyumbani wakati wowote anapoamua.
 
Sijapata kuona jitu jiongo kama wewe.

Rostam yupo hajafunga virago kwenda kokote na kama anasafiri basi anasafiri kwa shughuli zake za kibiashara na kurudi.

Hivi huo uongo unawasaidia nini?
akhsante kwa taarifa robot wa Lumumba,
Na mwaka Huu rais wako lazima awe ka..fir.........either ndani au nje ya SISIEM
 
Rostam yuko nchi most of time...!!! huu ndio uongo wa ajabu, but he is in & out of country for his own business trips...!!

Ni miezi 5 tu imepita TUMEMZIKA BABA YAKE ROSTAM ktk makaburi ya KISUTU Dar es Salaam, watu kibaooo tulikuwepo...!!! Rostam ana biashara nyingii hapa nchini, halali na analipa kodi kubwa halali...!!! Pesa zake nyingii ziko NMB and CRDB, kuna kipindi alivyojitoa ubunge, akawa yuko Sweeden kibiashara, AKATAKA ATOE HELA ZAKE ZOOOTE NMB and CRDB, ilikuwa shida kubwa....akina KIMEI and Mkurugenzi wa NMB walimfuata Sweeden 2012 wakamwomba sanaa...sanaaa asitoe...maana banks hizo zingeanguka kabisa...yaani zingekuwa bankrupty...!!! Hizi ziliandikwa kwa siri sana, ila kuna baadhi ya magazeti yaliandika juu juu tu kwa kutokujua BILLIONS OF DOLLARS Rostam anazoweka ktk hizi banks...!!!!

Huu ni upuuzi mkubwa, kwani hapa wanataka kumchafua LOWASSA, thru Rostam... of which, in which, KAMWE HAWATAWEZA... Lowassa hata Bila Rostam has muscular political, financial
and self supportive power to get going to Magogoni....!!! Na niseme Wananchi wote...si CCM au wapinzani, Lowassa ndio kila kitu kwa sasa...

Juzi tu, 4 days ago, Makamu wa Rais, kamwomba achangishe ujenzi wa msikiti wa Patandi, pesa zilipatikana na kuvuka lengo...lengo lilikuwa tshs 150 milioni, ila Lowassa na friends wake wakapata 240 milioni....

Huu ni ushenzi kabisa, watu hawana strategies, za kampeni...strategies zao kumchafua Lowassa tu....!!! Huu ni ushenzi mkubwa...nosense...!!! Hivi ilishawahi sikia Lowassa au friends of Lowassa wakimshambulia mtu yeyote..!!? Sbb hiyo sio strategy ya kuingia Ikulu.....Fanya kampeni, tuonyeshe utaisaidia vipi Jamii, kabla hata hujaingia Ikulu kwa vitendo sio maneno....!!! So wanao taka urais, BORA LOWASSA kwa mbali, kuliko yeyote yule kwa sasa...!!! Wengine kisiasa kwa sasa ni hohe hahe kwa kila kitu, ila Lowasa ana better Policies, strategies, personality, abilities, cabapilities and sense of humor....ni mtu wa WATU...!!!


Mr.President hii lugha siyo saizi yako banah!
Vipi tena jamaa ameguza kwenye mifupa siyo?
Taratibu wagombea wana hasira kweli kweli usije shangaa wakaleta maushahidi humu.Muda huu siyo mzuri kuumbuana live bila chenga.

 
Tutakuwa wapumbavu, Rostam aliyelifedhehesha taifa kitaifa na kimataifa tena na LOWASSA huyohuyo, leo tena anakuja kumpigia chapuo mtu kuingia Ikulu? JK asingeshtuka mapema leo tungekuwa tumeuzwa.
 
Back
Top Bottom