Kwanini Kanda ya Ziwa hakuna Uwanja wa ndege wa Kimataifa?

Kwanini Kanda ya Ziwa hakuna Uwanja wa ndege wa Kimataifa?

Kanda ya ziwa ina Bukoba airport (underutilized), Kigoma airport (underutilized), Chato International airport (underutilized), Mwanza International airport soon to be international airport (fairly utilized) and Mara airport(U/C). Sasa kama hizo facilities zipo na most of them hazitumiki as abiria hawatoshi, unataka mashirika ya ndege yatue huko kwa viboko? Eboo hebu tuache? Na wenyeji wa Morogoro, Pwani na Tanga wasemaje nao?

CC: The best 007
Kanda ya Ziwa- Viwanja vya Kimataifa vya dege siyo sare ya mgambo kwamba kila aliyehudhuria mafunzo atapewa. Au, kwa sababu mlipewa mbuga ya wanyama artificial mkafikiri na viwanja vya ndege navyo vinatolewa kikanda?
 
Kanda ya Ziwa- Viwanja vya Kimataifa vya dege siyo sare ya mgambo kwamba kila aliyehudhuria mafunzo atapewa. Au, kwa sababu mlipewa mbuga ya wanyama artificial mkafikiri na viwanja vya ndege navyo vinatolewa kikanda?
ungemjibu mwenye uzi!
 
Sawa lakimi ukumbuke Dar ipo iliv kwa sababu ya serkali na kwa upande wa mwanza kwa local customer inaongoza hakuna cha kilimanjaro!
Kilimanjaro hausimamiwi na TAA ndio maana huoni kwenye list ni aibu kujilinganisha na KIA nyie level zenu Arusha airport tena Arusha airport imewachakaza vile vile kwa idadi ya ndege
 
Ikiwa ni Kanda kubwa kwa uchumi na idadi ya watu. Kwa takwimu za juzi katika mikoa kumi inayozalisha Pato kubwa la taifa. Kanda ya Ziwa ndiyo imetoa mikoa mingi zaidi.

Imetoa mikoa mitatu mkoa wa Mwanza, Geita na Shinyanga. Hii hufanya 3\10 ni kama asilia 33 ya pato la taifa hili hutoka Kanda ya ziwa.

Inakuaje Zanzibar, Kilimanjaro na Songwe Kuna viwanja vya ndege vya kimataifa lakini Mwanza hakuna. Dodoma unajengwa pale Msalato.

Mwanza ambako ni kitovu cha Kanda ya Ziwa kunasitahili kuwa na uwanja wa ndege wa Kimataifa.

Ni wakati Kanda ya Ziwa kuamka
SongweSongwe siyo wa kimataifa

images (5).jpeg
 
Watu wa kanda ya Ziwa ni WAPUMBAVU SANA.
Kusini wana uwanja wa ndege wa KIMATAIFA? KIGOMA HATA BARABARA HAKUNA ACHILIA MAJI SAFI LAKINI MTU ANAPAZA SAUTI ETI WAPATIWE UWANJA WA NDEGE WA KIMATAIFA.
Kwani Kigoma ni Kanda ya Ziwa ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom