Kwanini kampeni ya Tokomeza Zero Kisarawe imekaa kibaguzi?

Kwanini kampeni ya Tokomeza Zero Kisarawe imekaa kibaguzi?

Ushamba wa hawa watu hauwezi kuisha hata iweje
 
Haijalishi amefika wapi... Mama Samia ana cheo zaidi ya Huyo bashite lakini Hakumdharau wala kumuita piere mtu wa Hovyoo... Bashite kalewa madaraka bora piere mlevi wa pombe...!!!
Kwahiyo unaona umeongea ya maana au Sio Makonda ni RC hata kama ukimwita zero brain amekufunika mbali sana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Amezungumza ukweli mchungu.

Japo Makonda anatakiwa kujua jinsi ya kuongea na ni maneno gani aongee pale anapokuwepo kiongozi wa juu yake.
​
 
Nadhani kila mara hili limekuwa likijirudia kwa kijana mwenzetu Paul Makonda “Hekima ya uongozi “

Kwa mfano unaweza kuwa na mzazi asiye na mvuto wa sura na hata jamii yako ikampachika majina na kumtambua hivyo lakini si hekima wewe kwenda mbele za watu na kusema yale majina anayoitwa mama yako si kwakuwa si ukweli la hasha ila si hekima.

Pierre leo alikuwepo pale kama wahamasishaji wengine walioalikwa hekima tu angetumia ndugu Makonda na kwa maneno machache kwa walengwa bila kumuhusisha moja kwa moja Pierre .

Yawezekana amepata umaarufu kwa tabia isiyo nzuri ila matokeo yake amefanya mambo machache mazuri mpaka hili la hamasa ya tokeza zero akahusishwa.

Hakumtendea vyema ndugu Pierre leo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyomi lote tupo upande wa pierre.. na atabaki kua juu... kileleni..

Nchi hii ina viongozi wa hovyo sana ndo maana tunaamua hata kumpa promo pierre.. sasa bashite na pierre unadhan nan atabaki kileleni? [emoji57]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Pierre atabaki kuwa juu
Bashite atabaki kuwa mjinga milele na milele
Nyomi lote tupo upande wa pierre.. na atabaki kua juu... kileleni..

Nchi hii ina viongozi wa hovyo sana ndo maana tunaamua hata kumpa promo pierre.. sasa bashite na pierre unadhan nan atabaki kileleni? [emoji57]


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huko ni kuikejeri kazi njema ya Mwenyezi Mungu.
Mpaka kufikia huo umri, Piere amekuwa raia mwema na mwenye kujipatia kipato chake kwa njia ya halali.
Kama kunywa bia ni haramu kwanini viwanda vya bia havifungwi ?
Vipo kwa ajiri ya nani ?
Kwa watu wa hovyo ?
Mtu kunywa bia kwa pesa yake kuna kosa gani ?
Au kufurahia maisha, kuna tatizo gani ?
Amri ya kunywa bia kwa nusu bei ilitolewa kwa malengo gani ?
Wapi ilisikika Piere akimwomba pesa mtu yeyote ?
Anataka watu wamchukie Piere kwa hoja gani ?
Hizo kamera zinazomrekodi ni zake ?
AuJe, unywaji bia Sio habari nzuri ?
Ati "mtu wa hovyo"
Mtu asiye wa hovyo ni nani ?
Ambaye ni Malaika, asiye na dhambi ?
Au Kwamba ni Naibu Kiongozi wa Malaika ?
Ni Sheria ipi aliyoivunja Piere ?
Na Kwa nini asishtakiwe ?
Huyo "mtu wa hovyo"...!
Piere Tulia usijibu kitu,
Tuonane Siku ya Kiama.











Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom