Kwanini kampeni ya Tokomeza Zero Kisarawe imekaa kibaguzi?

Kwanini kampeni ya Tokomeza Zero Kisarawe imekaa kibaguzi?

Kama Jokate mpak sa hv hana mme hata hao wasichana wanaosaidiwa ujue na wao wengi wao hawataolewa waspokuwa makni, mwanamke anapoelimika sana huwa ana overconfidence na wengi wao wanaloose nature yao...na kujikuta wanapigwa eat and run method
Marriage is not for everybody
 
Mentality ya kujikwamua sina shida nayo.. Tatizo ni pale inapofanywa at the expense of wanaume.. Kama bifu fulani hivi.. Fuatilia hata harakati za feminists utaona..

Kwanini isiwe tu fair play.. Hivi wanaume wakisema waanzishe na wao hizo mambo za kujipendelea wao na kuukomaza mfumo dume itakuwaje?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanawake wao wanajifikiria wao tu
Itabidi na sisi wanaume tuanze kudai haki zetu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mentality ya kujikwamua sina shida nayo.. Tatizo ni pale inapofanywa at the expense of wanaume.. Kama bifu fulani hivi.. Fuatilia hata harakati za feminists utaona..

Kwanini isiwe tu fair play.. Hivi wanaume wakisema waanzishe na wao hizo mambo za kujipendelea wao na kuukomaza mfumo dume itakuwaje?

Sent using Jamii Forums mobile app

hilo haliwezekani kwani watatom..b wapi?ikiwa na hao wataamua kulipa kisasi.
 
Mwanawake ni strategic icon so they should be given much attention,
Mwanamke akielimika,na jamii imeelimika,kwani mwanamke ataweza kujua hata kumuaandaa mtoto vizuri kuipenda shule na kusoma kwa bidii,atajua namna bora ya kuijali familia kwa kuipa diet nzuri zaidi ya kuchukua pesa na kwenda saluni kupiga umbea au kwenda kucheza baikoko.
 
Kapicha ka muasisi wa hiyo kampeni
Nilidhani unataka alete kama hii. Kwani Jokate humjui weye? [emoji12][emoji12]

IMG_20190329_125510_295.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanawake ni strategic icon so they should be given much attention,
Mwanamke akielimika,na jamii imeelimika,kwani mwanamke ataweza kujua hata kumuaandaa mtoto vizuri kuipenda shule na kusoma kwa bidii,atajua namna bora ya kuijali familia kwa kuipa diet nzuri zaidi ya kuchukua pesa na kwenda saluni kupiga umbea au kwenda kucheza baikoko.
Hayo uliyoyasema yote ni sahihi. Na hakuna sehemu kumepingwa mtoto wa kike kwenda shule.

Nadhani jamaa anachohoji: Kwanini Serikali ya Kisarawe iwekeze kwa mtoto wa kike tu wakati hali ya elimu wilayani humo ni mbaya kwa watoto wote?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama Jokate mpak sa hv hana mme hata hao wasichana wanaosaidiwa ujue na wao wengi wao hawataolewa waspokuwa makni, mwanamke anapoelimika sana huwa ana overconfidence na wengi wao wanaloose nature yao...na kujikuta wanapigwa eat and run method
Very true... wanakuaga na kiburi ssna.. utasikia hata mimi pesa ninazo bwana... tusitishane.. hili neno kwa mwanaume ni sumu kali sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wameangalia desturi na tamaduni za kisarawe
Msichana akifika miaka 13,anawekwa ndani anachezwa unyago,akimaliza harudi shule huyo,na kuolewa haolewi anapigwa mimba anatoswa
Kwa hiyo utaona wilaya jaina fursa kwa wasichana kufika mbali kulinganisha na wavulana
 
Wameangalia desturi na tamaduni za kisarawe
Msichana akifika miaka 13,anawekwa ndani anachezwa unyago,akimaliza harudi shule huyo,na kuolewa haolewi anapigwa mimba anatoswa
Kwa hiyo utaona wilaya jaina fursa kwa wasichana kufika mbali kulinganisha na wavulana

Tokomeza zero!
 
Unless hii iwe ni moja ya kampeni nyingi zijazo za huko Kisarawe, sitounga mkono..

Namuamini sana Jojo, lakini kubagua na kuinua kundi fulani tu wakati yeye ni kiongozi wa wote naona haijakaa poa..

Hii project ilibidi ifanywe na NGO kama Msichana Initiative, siyo Serikali.

Aache harakati!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom