Kwenye hiyo I'd yangu sister hadi RRONDO alikujaAiseee!!! Hapa mdogo tu ninae!
Toka umeanza kujiuliza umefanikiwa kupata majibu?najiulizaga sana hili swali
Anakosaje kwa mfano[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Naona leo umemuamulia, vipi sumbai hakuja?
sijawahi pata jibu kama unalo niambie tuToka umeanza kujiuliza umefanikiwa kupata majibu?
Aiseee hata sitakagi kujiuliza mambo mengi maana ubongo wangu wenyewe wa samaki[emoji6]sijawahi pata jibu kama unalo niambie tu
Mada yako imemgusa maana nae alifungua uzi kwa id mpya.Hiki kibinti nacho sijui nani kakiita...
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Aiseee hata sitakagi kujiuliza mambo mengi maana ubongo wangu wenyewe wa samaki[emoji6]
Shikamoo kaka upendapo kujua hali yangu mie ni mzima.Hofu na mashaka ni kwa yule dada anayeishiwa na fa sijui anaendeleaje???Hiki kibinti nacho sijui nani kakiita...
Mwenzangu ni shidaaas[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Vingine hata sio vya kujiuliza, utajiuliza vingapi sasa!!