Kwanini hotuba za Rais Kikwete zinakosa mvuto?

Kwanini hotuba za Rais Kikwete zinakosa mvuto?

mwanamke akimchukia mtu hupenda hata bwana wake naye amchukie huyo mtu,acha kuleta wivu wakike.

Kikwete amevutia sana watz kusikiliza speeech za kila mwezi na hapa JF ni ushahidi tosha.

Kipindi cha mkapa watu hawakupenda kumsikiliza walishamuona miyayusho, kwa kuwaletea UKAPA.

Alikuwa akitoa hotuba zinazochosha kusikiliza hata kusoma.Tuondoe chuki za kike hata kama humpendi lakini kuwa mkweli

hamnazo, mbulula unatawajua tu badala ya kujibu hoja anaupaka lotion uso wa bi kizee.
 
Habari zenu wanaJF,

Mara nyingi nimekuwa nikipitwa na hotuba za kila mwisho wa mwezi za rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania MHE. Jakaya Mrisho Kikwete tofauti na kipindi cha Mkapa ambapo watu walikuwa wanawahi majumbani kusikiliza hotuba zake.

Usiku huu nimebahatika kuisikiliza hotuba ya rais Kikwete ya kufunga mwaka kupitia "starTV"....

Nilishangaa ghafla nashikwa na usingizi na kulazimika kubadili "channel".

Je, ni kwa sababu umaarufu umeshuka au ni huku kusoma hotuba kuliko pitiliza?


Una roho ngumu mkuu, bado unakaa na kumsikiliza JK? Mimi tokea alipotuambia gentleman has no wether bungeni 2007 wakati tulitarajia awawajibishe wahusika wa Richmond. Cjakaa hata siku moja kumsikiliza Kikwete tena! I dont see any sense in listening to fiction speeches!
 
Naona bado sikukuu inaendelea, au mwisho wako wa kufikiri umeishia hapo.
thatha ni wazi speech za jk misses tangible things, na kama unamkuwadia ,fanya kazi nyingine mjini.Hata asiyekwenda shule ya darasa la saba anatambua tu kuwa hotuba ya jk ni nyepesi sana nafuu hata kutazama futuhi au ze comedy unaweza kurelax kuliko kusikiliza boring speech of your president.Note that and stop clashing others contributions.
 
Last edited by a moderator:
Binafsi hutuba ya mwisho ya JK kuisikiliza kwa makini niile iloyohusu mojawapo ni kusapoti wafanyabiashara walioathirika na kuyumba kwa uchumi wa Dunia.
 
Speech zake zinge faa zaidi kwenye mapambia ya taarab, hasa akianza kuwapasha chadema vidonge vyao!
 
hata siku moja sijaguswa na hotuba ya huyu mswahili koko,kwasababu nikisema nafurahishwa kuna mawili moja ni kuwa nasaliti utashi wangu,pili kama nina maslahi fulani kwenye hii serikali ya kikundi kidogo cha watu......
 
Tuko pamoja mkuu sikumbuk mara ya mwisho kusikiliza hotuba za jeikei ni lini
Una roho ngumu mkuu, bado unakaa na kumsikiliza JK? Mimi tokea alipotuambia gentleman has no wether bungeni 2007 wakati tulitarajia awawajibishe wahusika wa Richmond. Cjakaa hata siku moja kumsikiliza Kikwete tena! I dont see any sense in listening to fiction speeches!
 
Kikwete huwa hatoa mawazo yake hata punje kwa wasaidizi wake katika uandikaji wa speech zake. Yeye data zote anatafutiwa. Hatoa hata dokezo. Kuna baadhi ya viongozi wenye uwezo wa kuandika speech kwa vidole vyao wenyewe kama vile marehemu rais wa Malawi Mutharika!
 
...unategemea usikie nini cha maana kutoka kwa raisi ambaye haujui ni kwa nini nchi yake ni masikini!?...
 
Kikwete huwa hatoa mawazo yake hata punje kwa wasaidizi wake katika uandikaji wa speech zake. Yeye data zote anatafutiwa. Hatoa hata dokezo. Kuna baadhi ya viongozi wenye uwezo wa kuandika speech kwa vidole vyao wenyewe kama vile marehemu rais wa Malawi Mutharika!

Kweli kabisa,huyu rais huwa hajishughulishi na kutafuta taarifa zaidi ya kuletewa na kusoma kama ilivyo na ndo maana wakati mwingine anasema alipotoshwa....Sijawahi kumwona akitoa speech bila kusoma!
 
Una roho ngumu mkuu, bado unakaa na kumsikiliza JK? Mimi tokea alipotuambia gentleman has no wether bungeni 2007 wakati tulitarajia awawajibishe wahusika wa Richmond. Cjakaa hata siku moja kumsikiliza Kikwete tena! I dont see any sense in listening to fiction speeches!

Rais wa aina hii alitakiwa awe ceremonial,ni bure kabisa!
 
Kiukweli,tofauti na hotuba za Nyerere ambako mtu ulikuwa unaweza kunukuu alichosema, sijawahi kupata nukuu hata moja kwenye hotuba za Kikwete.
 
Hivi bado tu anatoa hotuba za mwisho wa mwezi??

Kuna wakati hotuba zak zilikuwa zinavuja hapa JF kabla hata hajazisoma usiku!!
 
Kwa sababu tayari umejitengenezea rais wako wa moyoni.Pole bwana fanya kazi zingine atakuja kuhadithiwa

hilo ndo tatizo lao wanamchukia mpaka hata akifanya mazuri hawayaoni hila wanaempenda anatembea na mke wa mtu wanaona kawaida kwa kua wanampenda na wanamtetea kwa nguvu zote.
 
Hivi bado tu anatoa hotuba za mwisho wa mwezi??

Kuna wakati hotuba zak zilikuwa zinavuja hapa JF kabla hata hajazisoma usiku!!

Tatizo "Madesa",hawezi kuhangaika kutafuta taarifa....!
 
Habari zenu wanaJF,

Mara nyingi nimekuwa nikipitwa na hotuba za kila mwisho wa mwezi za rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania MHE. Jakaya Mrisho Kikwete tofauti na kipindi cha Mkapa ambapo watu walikuwa wanawahi majumbani kusikiliza hotuba zake.

Usiku huu nimebahatika kuisikiliza hotuba ya rais Kikwete ya kufunga mwaka kupitia "starTV"....

Nilishangaa ghafla nashikwa na usingizi na kulazimika kubadili "channel".

Je, ni kwa sababu umaarufu umeshuka au ni huku kusoma hotuba kuliko pitiliza?

kwasababu hazina mvuto.
 
Back
Top Bottom