Kwanini hotuba za Rais Kikwete zinakosa mvuto?

Kwanini hotuba za Rais Kikwete zinakosa mvuto?

Mbusule

Member
Joined
Aug 2, 2011
Posts
87
Reaction score
83
Habari zenu wanaJF,

Mara nyingi nimekuwa nikipitwa na hotuba za kila mwisho wa mwezi za rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania MHE. Jakaya Mrisho Kikwete tofauti na kipindi cha Mkapa ambapo watu walikuwa wanawahi majumbani kusikiliza hotuba zake.

Usiku huu nimebahatika kuisikiliza hotuba ya rais Kikwete ya kufunga mwaka kupitia "starTV"....

Nilishangaa ghafla nashikwa na usingizi na kulazimika kubadili "channel".

Je, ni kwa sababu umaarufu umeshuka au ni huku kusoma hotuba kuliko pitiliza?
 
Hotuba zake zimekaa kinadharia sana na sio kivitendo hivyo wananchi wamezishtukia
 
Habari zenu wanaJF, Mara
nyingi nimekuwa nikipitwa na hotuba za kila mwisho wa mwezi za rais wa
jamhuri ya muungano wa Tanzania MHE.Jakaya Mrisho Kikwete tofauti na
kipindi cha Mkapa ambapo watu walikuwa wanawahi majumbani kusikiliza
hotuba zake.Usiku huu nimebahatika kuisikiliza hotuba ya rais Kikwete ya
kufunga mwaka kupitia "starTV".... Nilishangaa ghafla nashikwa na
usingizi na kulazimika kubadili "chanel". Je,ni kwa sababu umaarufu
umeshuka au ni huku kusoma hotuba kuliko pitiliza?

kiukweli hata mm huwa akiongea simwamini kuna kitu kina miss hazikufanyi ,kuona uelekeo ktk kauli zake
 
kiukweli hata mm huwa akiongea simwamini kuna kitu kina miss hazikufanyi ,kuona uelekeo ktk kauli zake

Hotuba zimejaa ahadi ambazo hazitekelezeki!.. Wakati mwingine unapewa taarifa ya mafanikio lakini in-practice hayaonekani!...
 
haya anamaliza muda wake tusubiri hutuba za babu dr slaa aakapokuwa madarakani zitakuwa na mvuto kweli na watanzania wote tutakaa katika tv na radio na kusoma magazetini
 
Kwa sababu tayari umejitengenezea rais wako wa moyoni.Pole bwana fanya kazi zingine atakuja kuhadithiwa
 
Eti ili kuvuta umma umsikilize ana wadis cdm, dr dhaifu bana bora astaafu akalime mahindi msoga kupunguza njaa kwa waswahil
speech za jk ni the most boring speeches ever. Anachosha kupita kiasi kwa hotuba zisizokuwa na substance.
 
Mtu mwenyewe anau dr wa kupewa kwenye bahasha,katika maraisi waliopita huyu ni waaina yake mswahili bwana!
 
Ili kiongozi upendwe na wananchi wako lazima maneno unaoyoongea yafanane na matendo yako..la sivyo wananchi watakupuuza.
 
mwanamke akimchukia mtu hupenda hata bwana wake naye amchukie huyo mtu,acha kuleta wivu wakike.

Kikwete amevutia sana watz kusikiliza speeech za kila mwezi na hapa JF ni ushahidi tosha.

Kipindi cha mkapa watu hawakupenda kumsikiliza walishamuona miyayusho, kwa kuwaletea UKAPA.

Alikuwa akitoa hotuba zinazochosha kusikiliza hata kusoma.Tuondoe chuki za kike hata kama humpendi lakini kuwa mkweli
 
mwanamke akimchukia mtu hupenda hata bwana wake naye amchukie huyo mtu,acha kuleta wivu wakike.Kikwete amevutia sana watz kusikiliza speeech za kila mwezi na hapa JF ni ushahidi tosha.Kipindi cha mkapa watu hawakupenda kumsikiliza walishamuona miyayusho,kwa kuwaletea UKAPA.Alikuwa akitoa hotuba zinazochosha kusikiliza hata kusoma.Tuondoe chuki za kike hata kama humpendi lakini kuwa mkweli

[B]una akili za kianalogia wewe[/B]
 
No conscience, no eclecticism, no truth katika hotuba zake. He is detached from the society he leads.
 
Habari zenu wanaJF, Mara nyingi nimekuwa nikipitwa na hotuba za kila mwisho wa mwezi za rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania MHE.Jakaya Mrisho Kikwete tofauti na kipindi cha Mkapa ambapo watu walikuwa wanawahi majumbani kusikiliza hotuba zake.Usiku huu nimebahatika kuisikiliza hotuba ya rais Kikwete ya kufunga mwaka kupitia "starTV".... Nilishangaa ghafla nashikwa na usingizi na kulazimika kubadili "chanel". Je,ni kwa sababu umaarufu umeshuka au ni huku kusoma hotuba kuliko pitiliza?
Kayumba bwana. Umekuwa ukipitwa na hotuba za Rais, umesikiliza moja tu na pombe zako kichwani umehitimisha hazina mvuto? ungesema umekuwa ukizisikiliza mara kwa mara labda ungekuwa na point, tuondolee umbea humu JF.
 
Hotuba zake zimekaa kinadharia sana na sio kivitendo hivyo wananchi wamezishtukia
Nadhani tatizo ni upeo mdogo wa kuelewa Rais anakuwa anaongelea nini kuhusu maendeleo ya nchi, ujilaumu wewe kwanza kwa kushindwa kutofautisha kati nadharia na vitendo.
 
Back
Top Bottom