Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.
Sent using Jamii Forums mobile app
nii karne ya kisayansi . si Dhani kama jeshi LA polosi linashindwa kumhoji MTU akiwa Nairobi. au jeshi linashinfwa kwenda Nairobi kuchukua maelezo. labda kama jeshi halina watu wanaofikiri sawa saw!