Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

kuwa suspect sio eti yey ndio amempga bunduki. suspect maana yake ni kuhusika kwa namna moja au nyingine. hata ukituma message tu na kusema tumefika umehusika

Sent using Jamii Forums mobile app
Shida iliyopo movement za Lisu ni public knowledge anajulikana hadi fari anayotumua nq saa ngapu atakuwq wqpu so hao maaluuni haqaitaji msaaada wa dereva

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tena huyo dereva afichwe mbali sana hiki chama cha majangiri kitakua kinamtafuta kimuue ili kuziba uwezekano wa mambo kuvuja.

Amini usiamini, ukihitimu shule ndio utaanza masomo.
 
MTU kauliza swali tu..
Lkn cha kustaajabisha mamtu washaanza kutoa POVU..labda niwasaidie Mimi kumjibu huyo mleta mada hilo swali.
DEREVA AMEKIMBIZWA NAIROBI FASTA ILI AKAPANGILIWE STATEMENT JINSI YA KUONGEA NA KUJIBU MASWALI ATAKAYOHOJIWA NA JESHI LA POLISI...SIKU ZOTE KWENYE TUKIO AU AJALI YA BARABARANI IKITOKEA MTU WAKWANZA KUCHUKULIWA MAELEZO NI DEREVA..kama nimekosea kujibu naomba mnirekebishe..
NATAMANI NIMJIBU KUA NI MGONJWA LKN KAMA NAE NI MGONJWA ANGEONGOZANA NA MWENZAKE WKT AKISAFIRISHWA!!!!!

Sent from Calculator Phone vesion007
Hapo jiulize mwenyewe polisi walikuwa wapi wasimchukue huyo dereva mpaka anaenda Nairobi? Au Polisi wetu hawakujua kwamba mtu wa kwanza wa kuwasaidia kupata picha ya tukio ni dereva?
 
Ngoja niendelee kusubiri makala ndeeefu ya ZZK

Qaluu lamnakuminal musswalliin
 
Na wewe ni mmoja wa wasiojielewa Tanzania kwa akili hizi tunalalamika kuibiwa madini kazi ipo
 
Kama uwezo wako wa kuwaza na kufikiri umefikia hapo nikupe pole sana ....
 
Acha utoto wewe, yani umekosa maneno mengine mpaka umtukanie mzazi wake? Kila mtu akianza kutoa majibu kama yako hili halitakuwa jukwaa la wastaarabu sasa.
Mzaziwake ndie alietoa prodact ya kijinga hivi,ndio maana ameamua kumshukia mzazi moja kwa moja.Shahawa zingine za namna hii hatutaki ziendelee kutoa prodact aina ya huyu mjinga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Polisi wanatafuta Dereva kumbambikia kesi tu hakuna hoja.Kama RPC anasema hakumuona Dereva siku ya tukio wakati alikuwa bwelele hospitali kwanini Hawa kumuuliza??

Suspect wa kwanza walitakiwa kuwa Polisi wanaolinda nyumba hizo mpaka Leo haqajaguswa unaenda kumtafuta dereva.

Hivi huyu dereva aliweza.kuwa interviewed na waandishi wa habari siku ya tukio askari walikuwa wapi??

Hakuna Mtanzania asiyejua namna Polisi wetu wanavyofanya kazi,Dereva hakutakiwa kuwa suspect Bali ushahidi number moja.

Anataka awe Suspect ili mumfungulie kesi ya Mauaji.muacha wauaji.Hili limekula kwa CCM na Serikali yake mmezoea kuua,kutesa na kuteka.

Mawili anataka kutekwa,kuteswa au kuua wa maana hawajui anajua hao watu kwa kiasi gani.

Ni bora kama wameshindwa Polisi waseme wameshindwa.Uuaji na ubambikiaji RAIA kesi unajulikana sana.

Mbowe yuko sahihi kabisa ni rahisi sana kumbambikia kesi kijana wa watu na kumuweka mahabusu kosa usalama wake.

RPC alipoulizwa siku ya tukio alisema hajafika kwenye tukio sababu alikuwa na mikutano,hivi jambo kubwa hivyo bado kiongozi unasuboroa chai na sambusa badala ya kwenda kupona tukio??

Hatuna polisi kwa sasa tuna matawi ya CCM. Naona ndiyo sababu mmemteua Jaji Mkuu anataka kesi ya Lissu isakiziwe kijana wa watu.

Miaka 55 ya Chama Cha Mauaji Tanzania bado masikini wa kutupwa mnachojua ni kujilimbikizia Mali tu
Hii habari ya kusema huyo dereva ni suspect ni taarifa ya humuhumu JF ambamo kila mmoja anachangia ajuavyo kiuhalisia hints kutoka kwa huyo driver ndio zitawasaidia detectives kuwapata SUSPECTS. Suala hili ni la kitaaluma tuwaachie CRIMINOLOGISTS wafanye majukumu yao maana mpaka sasa huyo driver ni mtu wa muhumu sana kwenye Investigation ya hili sakata kuliko MTU mwingine yeyote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MTU kauliza swali tu..
Lkn cha kustaajabisha mamtu washaanza kutoa POVU..labda niwasaidie Mimi kumjibu huyo mleta mada hilo swali.
DEREVA AMEKIMBIZWA NAIROBI FASTA ILI AKAPANGILIWE STATEMENT JINSI YA KUONGEA NA KUJIBU MASWALI ATAKAYOHOJIWA NA JESHI LA POLISI...SIKU ZOTE KWENYE TUKIO AU AJALI YA BARABARANI IKITOKEA MTU WAKWANZA KUCHUKULIWA MAELEZO NI DEREVA..kama nimekosea kujibu naomba mnirekebishe..
NATAMANI NIMJIBU KUA NI MGONJWA LKN KAMA NAE NI MGONJWA ANGEONGOZANA NA MWENZAKE WKT AKISAFIRISHWA!!!!!

Sent from Calculator Phone vesion007
Walewale ....
 
Ni Mungu tu aliyewazubaisha hao polisi maana huyo driver angebaki hapa labda angeishaondoshwa ili kuvuruga ushahidi.

Wanaohoji kuondoka kwake ni wale walio upande wa wauaji.
 
Mhhhh...Hii wanaiita "synchronization"...lazima story ya Lissu na Dereva waziweke ziendane sawa...aisee...kuna uwalakini hapa...am smelling a rat!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mlitaka mumlazimishe dereva aseme kuwa cdm ndio wamepanga kumuua Lissu hapo mmeumia hahahaha tengenezeni move nyingine majuhaa nyinyi
 
Back
Top Bottom