Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

kwani kina mbowe hawakujua kama dereva wa lissu lazima atatakiwa kuhojiwa? je huyu dereva atawah kurudi au atarudi na mgonjwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo maswali muulize Rpc asiyejitambua Wa Dodoma na RCO wake. Tukio limetokea SAA 7 mchana mpaka SAA 12 jioni yaani masaa 5 baadaye shahidi muhimu hajahojiwa, kuanzia SAA 12 jioni hadi SAA 5 usiku helkopta inaondoka na mgonjwa kwenda Nairobi yaani masaa mengine 5 shahidi no. 1 hajahojiwa!! Siku 2 baadaye polisi sijui baada ya kuona upepo unatulia ndo wanamtafuta dereva. Yaani tangu tukio limetokea hawakuona umuhimu Wa maelezo yake au umuhimu Wa kumpa ulinzi kwa ajili ya usalama wake hadi baada ya siku 2?? Hivi angeachwa hapa na akafuatwa na WASIOJULIKANA (probability 90%), hao polisi Leo wangekuwa wanamtafuta nani awape maelezo? Msijitoe ufahamu, kitendo cha polisi kutomuhoji dereva ambaye ni shahidi muhimu Mara tu baada ya tukio kinatoa taswira kwamba; Aidha polisi wanawajua au polisi ndio "WATU WASIOJULIKANA".

ACHA nikae KIMYA...!
 
nijuavyo mimi dereva wa lissu ndio first suspect. yaani ndio angekuwa mtu wa kwanza kuhojiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Tulizaboli jombaaa[emoji23]
Subir Lisu apone atamaliza hiz sarakasi zenu mbona unakikaruu kama vile na wewe ni mtu "asiyejulikana"!!
kwani kina mbowe hawakujua kama dereva wa lissu lazima atatakiwa kuhojiwa? je huyu dereva atawah kurudi au atarudi na mgonjwa?

Sent using Jamii Forums mobile app

kuwa suspect sio eti yey ndio amempga bunduki. suspect maana yake ni kuhusika kwa namna moja au nyingine. hata ukituma message tu na kusema tumefika umehusika

Sent using Jamii Forums mobile app

hii sababu ya mbowe kumpeleka dereva nairobi ni nyepeso sana

Sent using Jamii Forums mobile app

hebu jaribu kuwaza mkuu.mimi nashinndwa kupata majibu. je gharama za huyu dereva za saikolojia nani anatoa?

Sent using Jamii Forums mobile app

mkuu kumbe umenielewa. sababu ya mbowe kuwa ameenda kuwekwa sawa kisaikolojia ni nyepesi mno

Sent using Jamii Forums mobile app

kuwekwa sawa kisaikolojia mtu anapelekwa nairobi?

Sent using Jamii Forums mobile app

nairobi kuna wanasaikolojia wazur inaonekana

Sent using Jamii Forums mobile app

alaf kama ni maswala y saikolojia, kwa nini asingefanyiwa hapa hapa tu. kwa nini waondoke na mtuhumiwa?

Sent using Jamii Forums mobile app

hapa kuna mchezo mchafu

Sent using Jamii Forums mobile app

huyu dereva atapona lini? au akipona lissu na yeye atapona warudi pamoja[emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app

dereva amewekewa ulinzi pia

Sent using Jamii Forums mobile app

sasa ugonjwa wake dereva unapona lini?

Sent using Jamii Forums mobile app

kwami hujui kama dereva na lissu wamewekewa ulinzi?

Sent using Jamii Forums mobile app

anapona lini dereva?

Sent using Jamii Forums mobile app

mtu anakaa kabisa anatujaza ujinga eti dereva ameenda kuwekwa sawa kisaikolojia. kwanini asiwekwe sawa kisaikolojia mkewe tundu. dereva na mkewe tundu nani ameathirika zaidi? fools carry themselves. watu wa ndio mzee. mambo ya kitoto kabisa mnaleta


Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dereva nae ni muathirika wa tukio hvyo nae anastahili hifadhi kwa ajili ya usalama wake wale watu wasiojulikana wanajua fika dereva anauwezo wa kutoa maelezo sahihi ya tukio kuliko mtu mwingine yeyote.
 
Of course angekuwa anakupumulia angekuja kwako umuweke sawa, lakini kwa vile resource zipo kaenda kwa the best psychologists

By the way sio jukumu la dereva kuwatafuta Polisi, tukio limetokea alihamisi then Polisi wamemtafuta Jumamosi kwa hiyo ulitaka akae anawasubiri Polisi?
Unajuaje kama walianza rasmi kumtafuta jumamosi? au wewe unanukuu siku Polisi walipotoa tangazo rasmi la kumtaka dereva kujisalimisha ndio siku ya kuanza kumhitaji kwa uhalisia ma- detective walianza kumtafuta tangu mwanzo wa tukio na ikumbukwe kuwa mpaka hapo alikuwa sio mhalifu bali msaada wake ni muhimu kwa Investigation isipokuwa baada ya kumkosa na zaidi sana baada ya kuhisi mazingira ya kufichwa ndipo Jumamosi Polisi wakatoa tangazo rasmi la kumtaka ajitokeze mwenyewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo maswali muulize Rpc asiyejitambua Wa Dodoma na RCO wake. Tukio limetokea SAA 7 mchana mpaka SAA 12 jioni yaani masaa 5 baadaye shahidi muhimu hajahojiwa, kuanzia SAA 12 jioni hadi SAA 5 usiku helkopta inaondoka na mgonjwa kwenda Nairobi yaani masaa mengine 5 shahidi no. 1 hajahojiwa!! Siku 2 baadaye polisi sijui baada ya kuona upepo unatulia ndo wanamtafuta dereva. Yaani tangu tukio limetokea hawakuona umuhimu Wa maelezo yake au umuhimu Wa kumpa ulinzi kwa ajili ya usalama wake hadi baada ya siku 2?? Hivi angeachwa hapa na akafuatwa na WASIOJULIKANA (probability 90%), hao polisi Leo wangekuwa wanamtafuta nani awape maelezo? Msijitoe ufahamu, kitendo cha polisi kutomuhoji dereva ambaye ni shahidi muhimu Mara tu baada ya tukio kinatoa taswira kwamba; Aidha polisi wanawajua au polisi ndio "WATU WASIOJULIKANA".

ACHA nikae KIMYA...!

..halafu lugha wanayotoa kwamba wanamtafuta ni kama vile dereva ni muuaji na siyo mhanga/victim wa tukio baya la kutisha.

..vilevile wanaonekana wako more concerned about their image and reputation kuliko kuwapata wahalifu waliojaribu kumuua Lissu na dereva wake.
 
Of course angekuwa anakupumulia angekuja kwako umuweke sawa, lakini kwa vile resource zipo kaenda kwa the best psychologists

By the way sio jukumu la dereva kuwatafuta Polisi, tukio limetokea alihamisi then Polisi wamemtafuta Jumamosi kwa hiyo ulitaka akae anawasubiri Polisi?
Ndugu yangu acha ushabiki maandazi
Walimtafuta ijumaa kimyakimya wakashindwa kumuona thn wakabidi jumamosi wamtangaze ili ajisalimishe
Kuna tatizo hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuwekwa sawa wakati wa tukio lilipotokea kwa mida ile,,wameanza kumueka sawa baada yakua anahitajika atoe maelezo[emoji1]

Sent from Calculator Phone vesion007
Mkikaririshwa mnakariri kweli au hata kukariri mnashindwa? Polisi walitakiwa wamhoji baada ya siku 3? Waulize wajuzi Wa ucjinguzi na upelelezi wakwambie treatment ya KEY WITNESS kwenye tukio kubwa na lenye kuvuta hisia kama hili inatakiwa iweje!!? Polisi wamefanya madudu, hamuwaambii ukweli mnaendelea kuokoteza wachawi.

ACHA nikae KIMYA...!
 
Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app

Hawa wahuni wamemtorosha mara ya kwanza tuliambiwa waliomsindikiza mgonjwa ni Mh,Mbowe,Mh Msigwa na mke wa Lissu sasa hv kaongezeka tena na dreva hahaaaaaaaaaaaa. Get well soon Tundu Lissu na pumzika kwa amani Chacha Zakayo Wangwe
 
mbowe ni ile type ya watoto watukukutu na ambao hawana adabu yakuendea chooni ata mzazi wako akikuona unacheza naye anakuchapa fimbo.....mbowe na genge lake wana michezo mibaya sana.

lazima tulipe kodi
 
MTU kauliza swali tu..
Lkn cha kustaajabisha mamtu washaanza kutoa POVU..labda niwasaidie Mimi kumjibu huyo mleta mada hilo swali.
DEREVA AMEKIMBIZWA NAIROBI FASTA ILI AKAPANGILIWE STATEMENT JINSI YA KUONGEA NA KUJIBU MASWALI ATAKAYOHOJIWA NA JESHI LA POLISI...SIKU ZOTE KWENYE TUKIO AU AJALI YA BARABARANI IKITOKEA MTU WAKWANZA KUCHUKULIWA MAELEZO NI DEREVA..kama nimekosea kujibu naomba mnirekebishe..
NATAMANI NIMJIBU KUA NI MGONJWA LKN KAMA NAE NI MGONJWA ANGEONGOZANA NA MWENZAKE WKT AKISAFIRISHWA!!!!!

Sent from Calculator Phone vesion007
Pole sana bro,kutokujua nayo ni shida ,nani ka kwambia hiyo ni ajari ya balabalani? Jiongeze mbulula wewe,au kwa kuwa magari yameusika ndiyo ukajua traffic case?, kama hujui kitu kaa kimya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
..halafu lugha wanayotoa kwamba wanamtafuta ni kama vile dereva ni muuaji na siyo mhanga/victim wa tukio baya la kutisha.

..vilevile wanaonekana wako more concerned about their image and reputation kuliko kuwapata wahalifu waliojaribu kumuua Lissu na dereva wake.
Uko sahihi, yaani nijuavyo kama kuna mtu polisi walitakiwa kumhandle with care ni dereva wa Lissu. Lakini wamemuacha utafikiri hatari dhidi yake iliishia palepale kumbe iliendelea maana kwa jinsi tukio lilivyo wauaji waliamini Lissu na DEREVA wote wamekufa. Sasa mtu muhimu kama huyu mnamuacha tu aende kwake kwa bodaboda akakae akilala anakumbuka risasi anaweweseka.

ACHA nikae KIMYA...!
 
nijuavyo mimi dereva wa lissu ndio first suspect. yaani ndio angekuwa mtu wa kwanza kuhojiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Usidhani prime suspect na importance wutness ni maneni mamoja!huyo driver anakywaje suspect ilhali nae ni semi victim? Kama Lssu kapigwa risas zaidi ya ishirini na kumpata tano tu kyna ajabu ganu kwa asiyelengwa kutipatwa hatq moja?au mbadhani risasi ni bonu kila aliye within range limuathiri?
Dereva ni muathirika wa kisaikolojia na jwa akili za askari wetu watamuathiri zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo la mapimbi wa Lumumba ni elimu ndogo. Kama polisi wangekuwa na nia ya kuchunguza lile tukio dakika ile ile baada ya kutokea wangegeuza nyumbani kwa Lissu ni crime scene na kuanza Forensic investigation. Zile nguo za Lissu tusingeziona na dereva zimejaa damu kule hospital, wangezichukua wapelelezi. Ukiona dereva anatafutwa siku ya tatu na ndio shahidi namba moja ujue hakuna upelelezi ni just Cover Up. Huenda polisi walimtafuta kumuua wakamkosa


Hasa hukujiuliza kwa nini nguo anazo Dereva
 
Back
Top Bottom