Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app

Una uhakika amekimbia?
 
Tatizo la mapimbi wa Lumumba ni elimu ndogo. Kama polisi wangekuwa na nia ya kuchunguza lile tukio dakika ile ile baada ya kutokea wangegeuza nyumbani kwa Lissu ni crime scene na kuanza Forensic investigation. Zile nguo za Lissu tusingeziona na dereva zimejaa damu kule hospital, wangezichukua wapelelezi. Ukiona dereva anatafutwa siku ya tatu na ndio shahidi namba moja ujue hakuna upelelezi ni just Cover Up. Huenda polisi walimtafuta kumuua wakamkosa
Nakubaliana na wewe mkuu!
 
MTU kauliza swali tu..
Lkn cha kustaajabisha mamtu washaanza kutoa POVU..labda niwasaidie Mimi kumjibu huyo mleta mada hilo swali.
DEREVA AMEKIMBIZWA NAIROBI FASTA ILI AKAPANGILIWE STATEMENT JINSI YA KUONGEA NA KUJIBU MASWALI ATAKAYOHOJIWA NA JESHI LA POLISI...SIKU ZOTE KWENYE TUKIO AU AJALI YA BARABARANI IKITOKEA MTU WAKWANZA KUCHUKULIWA MAELEZO NI DEREVA..kama nimekosea kujibu naomba mnirekebishe..
NATAMANI NIMJIBU KUA NI MGONJWA LKN KAMA NAE NI MGONJWA ANGEONGOZANA NA MWENZAKE WKT AKISAFIRISHWA!!!!!

Sent from Calculator Phone vesion007
Mbona huko Lumumba mnaweweseka sana?
 
Maelezo yake na bosi wake lazima yafanane. tuliotengeneza muziki zamani kwa vinanda tunaita ku 'quantize'.......yaani kuoanisha mstari wa ngoma na vinanda viwe sambamba.....
 
Mlitaka mmtishie apindishe maelezo kama Roma.......pale pale lissu akiwa hospitali ilibidi dereva achukuliwe maelezo. Mmesubiri maelekezo ya maswali toka juu ndiyo mnakumbuka kuna dereva. ......fanyeni kazi kwa weledi sio kusubiri maelekezo toka juu kila muda
 
MTU kauliza swali tu..
Lkn cha kustaajabisha mamtu washaanza kutoa POVU..labda niwasaidie Mimi kumjibu huyo mleta mada hilo swali.
DEREVA AMEKIMBIZWA NAIROBI FASTA ILI AKAPANGILIWE STATEMENT JINSI YA KUONGEA NA KUJIBU MASWALI ATAKAYOHOJIWA NA JESHI LA POLISI...SIKU ZOTE KWENYE TUKIO AU AJALI YA BARABARANI IKITOKEA MTU WAKWANZA KUCHUKULIWA MAELEZO NI DEREVA..kama nimekosea kujibu naomba mnirekebishe..
NATAMANI NIMJIBU KUA NI MGONJWA LKN KAMA NAE NI MGONJWA ANGEONGOZANA NA MWENZAKE WKT AKISAFIRISHWA!!!!!

Sent from Calculator Phone vesion007
...vipi kuhusu wale mapolisi waliokuwepo getini wakati Nissan inaingia na kutoka? Wameshahojiwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hoja yako ina mashiko sana na pointi zimejipanga vzri ila unakosea pale unapoimalizia kwa milengo ya kisiasa...anyway hata mtoto mdgo atajiuliza, mtu wa kwanza kuhojiwa siku ya tukio na within the first 15 minutes alikuwa ni huyu dreva, hizi story ambzo polisi inakuja nazo kwa sasa ni uzembe kazini, mi nashauri polisi waliokuwa kwenye tukio pia wachunguzwe kwa huu uzembe. Dreva alikuwepo muda wte hadi hospitalini picha zipo amebeba nguo za Lissu, wanakujaje saa hizi kutwambia kuws hawakumhoji, hadi Lissu anapelekwa Nairobi walikuwa kumbe hawajaanza kazi ya kuwatafuta wahalifu.

Kabla hata ya DEREVA,walinzi walimfunguliaje mtu aliyefanya uhalifu??Kama hawakuwepo walikuwa wapi??Kabla hata ya DEREVA,maana huyu alipoingia kwenye gate alitegemea walinzi waizuie gari ya nyuma,kwanini hawakuizuia??Au walikuwa hawapo kwenye lindo??

Kuna CO wa kambi moja ya JKT aliuawa getini,walioshikwa wa kwanza kabisa walikuwa guards wa getini,hawa kwanini hawakukamatwa??
 
Kipindi hiki mkuu hutakiwi kujiuliza maswali kama mtu mwenye akili kama ulivyojaribu kufanya hapo juu........
ukitaka uishi vizuri na 'wananzengo' humu just sail with the tide!
Maswali fikirishi kama hayo hayapendwi kabisa humu na hutajibiwa....sisi kwa makusudi(siamini kuwa hatuwezi) hatupendi na tunapotezea kujadili mambo yanayoumiza kichwa ila tu tunapenda conclusion rahisi zinazokidhi kiu ya ushabiki wetu...
NAI MISS JAMBOFORUM!
 
Kabla hata ya DEREVA,walinzi walimfunguliaje mtu aliyefanya uhalifu??Kama hawakuwepo walikuwa wapi??Kabla hata ya DEREVA,maana huyu alipoingia kwenye gate alitegemea walinzi waizuie gari ya nyuma,kwanini hawakuizuia??Au walikuwa hawapo kwenye lindo??

Kuna CO wa kambi moja ya JKT aliuawa getini,walioshikwa wa kwanza kabisa walikuwa guards wa getini,hawa kwanini hawakukamatwa??
Kweli mkuu
 
Aliyepashwa kumuwahi Driver na kuhakikisha anahojiwa ni mbowe au wewe? Tangu muwa Tundulisu, hadi wanaondoka kwenda Nairobi ni muga gani ulipita hapo katikati?

Kama kweli mgelikuwa mnajali mngeacha Driver wa watu aokotwe na wasamalia wema waanze kushughulikia afya yake ndipo mseme mnataka kumhoji? Upumbavu!

Hamjui effects za post-traumas, kwenye interrogations? \

Mlidhani ni ngedere kama msiofahamika, kwamba mabavu tu yanaweza kuwapa taarifa sahihi na yakinifu?

Mlisema mwenye taarifa awaletee huko mliko. Utaalamu wa kuzitafuta bila shaka hamna ndioy sababu hamkuona umuhimu wa huyu baba. Au mlidhani kazi mmeimaliza?

Kingine, Mbowe na CHADEMA, UKAWA, wako maili 1000 mbele zenu. Tazama wawatangulia katika kila kitu!.

KAMA UNATAKA TAARIFA, ANZA KWANZA KUMHOJI BASHITE, KUNA TETESI ALIONEKANA GAIRO SIKU YA TUKIO LILE SAA MBILI USIKU. ALIKUWA AKITOKA NA KWENDA WAPI?



mtu aliueonekana gairo na mtu aliyempeleka lissu eneo la tukio nani wa kuhojiwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha wanaenda kumfundisha yakusema....
 
Tatizo la mapimbi wa Lumumba ni elimu ndogo. Kama polisi wangekuwa na nia ya kuchunguza lile tukio dakika ile ile baada ya kutokea wangegeuza nyumbani kwa Lissu ni crime scene na kuanza Forensic investigation. Zile nguo za Lissu tusingeziona na dereva zimejaa damu kule hospital, wangezichukua wapelelezi. Ukiona dereva anatafutwa siku ya tatu na ndio shahidi namba moja ujue hakuna upelelezi ni just Cover Up. Huenda polisi walimtafuta kumuua wakamkosa
anatafutwa kwa sababu amesababisha shambulizi lao kutofanikiwa kwahiyo yeye ndio awe kipusa ili kulipiza
 
Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app

Hayo sio mawazo ni upupu, wao wamewaza hivyo na wametenda, wewe waza ya kwako yanayokuhusu, waliotakiwa kuhoji hayo wana staili yao ya kufanya mambo, wewe usiye na chochote unakuja kujiwazisha
 
Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app

Ulishawahi kukoswa na risasi hata moja wewe? Acheni kuandika upumbavu humu... Unaujua hata mlio wa risasi tena risasi zaidi ya 30 zikielekezwa upande wako, Mambo mengine tusiweke ushabiki wa kipumbavu pumbavu
 
Back
Top Bottom