Kule Kwetu
JF-Expert Member
- Jan 10, 2016
- 3,157
- 1,907
Hizi thread za Kwanini wanawake hivi...
Kwanini wanawake hiviii zimekuwa nyingi sana aicee,
Kwanini wanawake hiviii zimekuwa nyingi sana aicee,
Zaidi hata ya 1%. Kuna wanawake furaha yao ipo katika kutoa.Huyo unaemfahamu atakua kwenye ile %1
Asante sana #mzurimieUsijali utapata ndugu, muhimu fikiria yapi nawe unafanya baadae unajutia kiaina. Jibadili na kuwa wewe zaidi na punguza kuongea sana weka mawaba mbele haswaaa na kujali... Usiwe muongo, kuwa mkweli acha mwemza aamue onyesha una nia na unathamini uwepo wenu pamoja. Usifeki huko unaharibu kama haumpendi na huwezi kuvumilia kulala nae kiranda kimoja mmekumbatiana kwa saa hata moja basi ondoka kaombe upate mwingine.
Dah!! Kama wapo naomba nitafutie hata mmoja tu..Zaidi hata ya 1%. Kuna wanawake furaha yao ipo katika kutoa.
Mwanamke umemsomesha wewe, kazi umemtafutia wewe...uone aibu kujua pesa yake anapeleka wapi??? Sasa kama anahonga?? Itabidi tusaidiane majukumu..Utashangaa mwanaume anafuatilia mshahara wa mke wake hivi hamuoni aibu?
Wa nini?Dah!! Kama wapo naomba nitafutie hata mmoja tu..
Nakubaliana na wewe, kuna wanawake wanatoa tu. Japo ni wachache sana, lakini wapo and they care hadi unajiuliza, huyu ni wa wapi....Zaidi hata ya 1%. Kuna wanawake furaha yao ipo katika kutoa.
Hapo chacha, mwanamke nyumba ahudumie, familia ahudumie sasa hiyo kaoa au kaolewaTatizo mwanaume akioa mwanamke mwenye kazi anasahau wajibu wake wa kumuhudumia hata kama mkeo anakazi inatakiwa umuhudumie.
Ooh kumbe inahusu mliowasomesha sie tulisoma kwa kuunga unga, mama kafunga mkanda haituhusu lolMwanamke umemsomesha wewe, kazi umemtafutia wewe...uone aibu kujua pesa yake anapeleka wapi??? Sasa kama anahonga?? Itabidi tusaidiane majukumu..