Kwanin wanaume wan'tembea sana...wanawake wan'sema sanaaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanin wanaume wan'tembea sana...wanawake wan'sema sanaaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndevu mbili, Dec 31, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habar zenu!
    Nawatakieni heri za mwaka mpya wa '' 2 or Twelve''

    Mwanangu wa kiume amekuja niuliza hili swali...nimeshindwa kumjibu...maana watoto wa hizi zama wanajua mitego sana.
    Nisaidieni nimjibu vipi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Wanaume wana miguu mirefu na wanawake wana midomo midogo!!
     
  3. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Wewe ndio mtoto mwenyewe nini? mbona hujui kuandika na kujielezea ukaeleweka..........jipange upya uje tena kuuliza.
    Halafu ukiwa kama baba lazima ujue jinsii ya kujibu maswali ya watoto, kwahiyo ulijibu subiri nikaulize JF.

    Heri ya mwaka mpya 2012!!!
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nisaidie kwanza jinsi ya kumjibu kijana wangu!
    Siwezi mwambie nmekuja JF kutafuta jibu!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,807
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    huna mtoto una bahasha mpwa kazi unayo
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kumbe midomo midogo ndiyo inaongea sana!.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kumbe ulidhani?
    Kwani maneno hua yanajaza mdomo useme lazama uwe mkubwa kutoa maneno mengi?
     
  8. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una maanisha unajua jibu eee?
    Nipe tafadhali...
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaaaa!!!!!
    Aseeee....
    Duh!!
     
  10. phina

    phina JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani..boys have an extra leg and the girls have an extra pair of lips!ama??
     
  11. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Mimi sijui uelewa wa mtoto wako, wewe ndio unajua uwezo wake wa kufikiria maana unaweza pewa jibu lakini ukashindwa kulitetea kama ukiulizwa swali zaidi kuhusiana na jibu ulilotoa.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    hata sijaelewa!
     
  13. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea na kabila.Kutembea sana ni kutafuta mahitaji na kuongea sana ni kukosa kaz.Ni suala la utamadun kwa taarifa yako Waisrael wote wanatembea sana na hawasemi sana.
     
  14. p

    pilu JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda kakodishe adabu ikusaidie! Lol!
     
  15. p

    pilu JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyokijana atakua amewaona waimba mipasho bilashaka na wakaka wakimachinga.
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,618
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Heri ya mwaka mpya. ungemwambia wanaume hawana muda wa kukaa na kuongea ongea.
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndo maana yake!
     
  18. phina

    phina JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lets call a spade a spade-adabu imekosekana wapi hapo??hilo ndo jibu..anatomical one!tatizo ni jinsi ya kumwelewesha huyo mtoto..labda kama unalo lingine..
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Mwambie achukue madaftari afanye homework aliyopewa na ticha.
     
  20. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nami niliwaza kumshaur hivyo hivyo!
    Mwanaume anayo miguu mitatu!
    Mwanamke anayo mashavu manne!
    Kama hujui namaanisha nini usiulize sana!
     
Loading...