Kwani South Africa kuna maisha mazuri?

Kwani South Africa kuna maisha mazuri?

Traxtion

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2021
Posts
7,916
Reaction score
16,244
Kwa nini watu wanakimbilia South Africa na wakati wa south hawawataki? Kwani South Africa ni special sana?
Ni kweli kuna maisha mazuri au wengi wanavutiwa na yale mazingira?

Tuboreshe nchi yetu watu wasiwe wanakimbilia nchi za watu kwenda kudhalilishwa
 
Kwa nini watu wanakimbilia South Africa na wakati wa south hawawataki? Kwani South Africa ni special sana?
Ni kweli kuna maisha mazuri au wengi wanavutiwa na yale mazingira?

Tuboreshe nchi yetu watu wasiwe wanakimbilia nchi za watu kwenda kudhalilishwa
Uliwahi kujiuliza kwanini pia watu hukimbilia marekani? Swali hilo hilo majibu yake ni hayo hayo kwa namna mmoja

Swala la kuzalilishwa hata katika ngazi ya familia lipo, mkiwa 2 mmezaliwa mmoja akawa na hela na wewe hauna lazima asiyekuwanacho atajihisi anazalilishwa.

Maisha hayana cha mahali ulipo, maana hata huko unapoona ni salama kitu hicho hicho kinafanyika vile vile sema watu huwa hawakioni
 
Uliwahi kujiuliza kwanini pia watu hukimbilia marekani? Swali hilo hilo majibu yake ni hayo hayo kwa namna mmoja

Swala la kuzalilishwa hata katika ngazi ya familia lipo, mkiwa 2 mmezaliwa mmoja akawa na hela na wewe hauna lazima asiyekuwanacho atajihisi anazalilishwa.

Maisha hayana cha mahali ulipo, maana hata huko unapoona ni salama kitu hicho hicho kinafanyika vile vile sema watu huwa hawakioni
Hapana mzee, Marekani ni tofauti na ina opportunities nyingi kwa watu wenye ujuzi, au wasomi nk. Fursa ni nyingi Marekani

South Africa ni tofauti, kule hamna hizo opportunities kwa wananchi wa kawaida wa Kitanzania. Wengi wao wanaenda kuishi uswazi kwenye mazingira mabovu, mabandani. Sio kama Marekani
 
Viongozi wabaya au wazuri wanatokana na wananchi. Wanachi wa Tanzania waache kujidanganya kwamba wao wapo clean isipokuwa viongozi wao.
Viongozi ndio wachafu zaidi, kwa sababu hata pamoja ya wananchi wengi kuwaona viongozi hawafai bado wameshindwa kuwatoa viongozi madarakani, wanang'ang'ania madarakani halafu hamna wanachofanya
Huwezi kukingia vifua viongozi wa Tanzania
 
Sijataja neno CCM ila. Si unajua hii nchi inaitwa Tanzania na sio CCM
Najua ina itwa tz lakini c.c.m ndiyo wana ongoza tangu inchi ipate uhuru.

Wewe una elewa nini ukisikia mafisadi wana takiwa watajwe tu ili waone aibu?
 
Viongozi ndio wachafu zaidi, kwa sababu hata pamoja ya wananchi wengi kuwaona viongozi hawafai bado wameshindwa kuwatoa viongozi madarakani, wanang'ang'ania madarakani halafu hamna wanachofanya
Huwezi kukingia vifua viongozi wa Tanzania
Wananchi walio wengi wananufaika na ubovu wa hao viongozi ndio maana hauoni jitihada za makusudi zikifanyika kuwaondoa hao viongozi.
 
Najua ina itwa tz lakini c.c.m ndiyo wana ongoza tangu inchi ipate uhuru.

Wewe una elewa nini ukisikia mafisadi wana takiwa watajwe tu ili waone aibu?
Hivi ni kweli hakuna namna ya kuwatoa hawa mafisadi? Maana tumewachoka af mijitu migumu kutoka madarakani yani imeng'ang'ania wizi, hata hairidhiki
 
Hapana mzee, Marekani ni tofauti na ina opportunities nyingi kwa watu wenye ujuzi, au wasomi nk. Fursa ni nyingi Marekani

South Africa ni tofauti, kule hamna hizo opportunities kwa wananchi wa kawaida wa Kitanzania. Wengi wao wanaenda kuishi uswazi kwenye mazingira mabovu, mabandani. Sio kama Marekani
Wewe umewahi au kuishi kufika marekani?
 
Back
Top Bottom